loading
Xe khách
Máy bay
Giảm 50k/ghế
Vé xe khách > xe đi Lai Châu từ Hà Nội > xe đi Lai Châu từ Sóc Sơn
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
VeXeRe - Cam kết hoàn 150% nếu nhà xe không giữ vé150%
Bộ lọcXóa lọc

Giờ đi

Tiêu chí phổ biến
Nhà xe sẽ nhận được thông tin ngay khi bạn hoàn tất các bước đặt véChuyến có thể thanh toán tại văn phòng nhà xe hoặc khi lên xeChuyến có cung cấp tín hiệu định vị cho phép bạn theo dõi vị trí xe khi di chuyển
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ

Vị trí ghế

Số ghế trống

1

Nhà xe
Điểm đón
  • Sóc Sơn (19)
  • Nam Từ Liêm (5)
Điểm trả
  • Lai Châu (9)
  • Tam Đường (6)
  • Than Uyên (5)
  • Tân Uyên (1)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (15)
trở lên (18)

Đặt mua vé xe đi Lai Châu từ Sóc Sơn - Hà Nội chất lượng cao và giá vé ưu đãi nhất

: 18 chuyến
Sắp xếp theo:
Thông báo
Toàn Thắng
Xác nhận tức thì
Toàn Thắng
Giường nằm 41 chỗ
20:30
• Ngã tư Nội Bài
8h
04:30
• Bến xe Lai Châu
350.000đ
Còn 41 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 16:30 06-12-2022 Lạng Sơn - Lai Châu
Sơn Phương
Xác nhận tức thì
Sơn Phương
Giường nằm 40 chỗ
19:00
• Ngã tư Nội Bài
11h30m
06:30
• Bến xe Lai Châu
300.000đ
Còn 40 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:15 06-12-2022 Thái Nguyên - Mù Cang Chải - Lai Châu
Không cần thanh toán trước
Thế Anh
Xác nhận tức thì
Thế Anh
Giường nằm 40 chỗ
22:20
• Ngã tư Nội Bài
7h
05:20
• Bến xe Lai Châu
350.000đ
Còn 39 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 21:40 06-12-2022 Hà Nội - Lai Châu
Hoàng Anh - Lai Châu
Xác nhận tức thì
Hoàng Anh - Lai Châu
Giường nằm 40 chỗ
21:00
• Ngã tư Nội Bài
8h
05:00
• Bến xe Lai Châu
350.000đ
Còn 40 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 20:20 06-12-2022 Hà Nội - Lai Châu
Hà Trang (Lai Châu)
Hà Trang (Lai Châu)
Giường nằm 41 chỗ
18:15
• Ngã tư Nội Bài
7h45m
02:00
• Bến xe khách Than Uyên
280.000đ
300.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 06-12-2022 Hà Nội - Than Uyên (Nội Bài)
Phúc An
Phúc An
Giường nằm 40 chỗ
22:00
• Ngã tư Nội Bài
6h30m
04:30
• Bến xe Lai Châu
350.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 21:30 06-12-2022 Hà Nội - Lai Châu
Phong Khánh
Phong Khánh
Giường nằm 40 chỗ
19:38
• Sân bay Nội Bài
6h
01:38
• Ngã ba Bình Lư
400.000đ
Phong Khánh
Phong Khánh
Limousine giường nằm 34 chỗ
21:10
• Sân bay Nội Bài
6h
03:10
• Ngã ba Bình Lư
350.000đ
Phong Khánh
Phong Khánh
Giường nằm 40 chỗ
19:38
• Sân bay Nội Bài
8h
03:38
• Bến xe Than Uyên
400.000đ
Phong Khánh
Phong Khánh
Limousine giường nằm 34 chỗ
11:25
• Sân bay Nội Bài
6h
17:25
• Ngã ba Bình Lư
350.000đ

Trải nghiệm tìm vé của bạn thế nào?

Phong Khánh
Phong Khánh
Limousine giường nằm 34 chỗ
11:25
• Sân bay Nội Bài
8h
19:25
• Bến xe Than Uyên
350.000đ
Phong Khánh
Phong Khánh
Limousine giường nằm 34 chỗ
21:10
• Sân bay Nội Bài
8h
05:10
• Bến xe Than Uyên
350.000đ
Thông báo
Toàn Thắng
Toàn Thắng
Limousine giường phòng 22 chỗ
10:00
• Ngã tư Nội Bài
8h
18:00
• Bến xe Lai Châu
Từ 600.000đ
Phúc An
Phúc An
Giường nằm 40 chỗ
21:15
• Ngã tư Nội Bài
7h15m
04:30
• Bến xe Lai Châu
300.000đ
Ngân Hà
Ngân Hà
Giường nằm 40 chỗ
21:45
• Ngã tư Nội Bài
5h30m
03:15
• Bến xe Lai Châu
Chưa có giá chính thức
Thế Anh
Thế Anh
Giường nằm đôi 44 chỗ
11:40
• Ngã tư Nội Bài
7h
18:40
• Bến xe Lai Châu
Chưa có giá chính thức
Thế Anh
Thế Anh
Giường nằm đôi 44 chỗ
21:40
• Ngã tư Nội Bài
7h
04:40
• Bến xe Lai Châu
Chưa có giá chính thức
Thế Anh
Thế Anh
Giường nằm 40 chỗ
• Ngã tư Nội Bài
6h
04:20
• Huyện Tam Đường
Chưa có giá chính thức