loading
Cập nhật các thông tin mới nhất về dịch Covid-19 trước khi di chuyển
Xem chi tiết
Vé xe khách > xe đi Đắk Lắk từ Bình Dương > xe đi Krông Pắk từ Thuận An
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
VeXeRe - Cam kết hoàn 150% nếu nhà xe không giữ vé150%
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc

Giờ đi

Tiêu chí phổ biến
Nhà xe sẽ nhận được thông tin ngay khi bạn hoàn tất các bước đặt véChuyến có cung cấp tín hiệu định vị cho phép bạn theo dõi vị trí xe khi di chuyển
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ

Chọn vị trí ghế

Số ghế trống

1

Hàng ghế đầu

Hàng ghế giữa

Hàng ghế cuối

Nhà xe
Điểm đón
  • Thuận An (97)
  • Thủ Dầu Một (48)
  • Bến Cát (30)
  • Bàu Bàng (9)
  • Đồng Xoài (3)
Điểm trả
  • Krông Pắk (85)
  • Buôn Ma Thuột (12)
  • Gia Nghĩa (6)
  • Ea Kar (3)
  • Đăk Mil (3)
  • Đăk R`Lấp (3)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (8)
trở lên (11)

Đặt mua vé xe đi Krông Pắk - Đắk Lắk từ Thuận An - Bình Dương chất lượng cao và giá vé ưu đãi nhất

: 37 chuyến
Sắp xếp theo:
Loan Sáng
Xác nhận tức thì
Loan Sáng
Limousine giường phòng 34 chỗ
18:40
• Cổng Chào Bình Dương
10h35m
05:15
• Nông trường 719
400.000đ
Giá vé chưa bao gồm phụ thu dịp cao điểm
16 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 18:00 23-01-2022 Sài Gòn - Krông Pắk
Loan Sáng
Xác nhận tức thì
Loan Sáng
Limousine giường phòng 34 chỗ
18:40
• Cổng Chào Bình Dương
10h5m
04:45
• Phước An
400.000đ
Giá vé chưa bao gồm phụ thu dịp cao điểm
16 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 18:00 23-01-2022 Sài Gòn - Krông Pắk
Loan Sáng
Xác nhận tức thì
Loan Sáng
Limousine giường phòng 34 chỗ
07:40
• Cổng Chào Bình Dương
10h35m
18:15
• Nông trường 719
400.000đ
Giá vé chưa bao gồm phụ thu dịp cao điểm
14 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 07:00 23-01-2022 Sài Gòn - Krông Pắk
Loan Sáng
Xác nhận tức thì
Loan Sáng
Limousine giường phòng 34 chỗ
07:40
• Cổng Chào Bình Dương
10h5m
17:45
• Phước An
400.000đ
Giá vé chưa bao gồm phụ thu dịp cao điểm
14 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 07:00 23-01-2022 Sài Gòn - Krông Pắk
Minh Anh
Xác nhận tức thì
Minh Anh
Giường nằm 40 chỗ
19:55
• Cổng Chào Bình Dương
8h
03:55
• Giải Phóng, Phước An
300.000đ
Giá vé chưa bao gồm phụ thu dịp cao điểm
31 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 18:00 23-01-2022 Sài Gòn - Eakar
Trang Hòa
Trang Hòa
Limousine 32 giường
19:45
• Cổng Chào Bình Dương
10h35m
06:20
• Nông trường 719
400.000đ
Giá vé chưa bao gồm phụ thu dịp cao điểm
*Vé chặng thuộc chuyến 18:30 23-01-2022 Sài Gòn - Đắk Lắk
Trang Hòa
Trang Hòa
Limousine 32 giường
19:45
• Cổng Chào Bình Dương
10h5m
05:50
• Văn Phòng Đắk Lắk
400.000đ
Giá vé chưa bao gồm phụ thu dịp cao điểm
*Vé chặng thuộc chuyến 18:30 23-01-2022 Sài Gòn - Đắk Lắk
Trang Hòa
Trang Hòa
Giường nằm 44 chỗ
20:15
• Cổng Chào Bình Dương
10h35m
06:50
• Nông trường 719
400.000đ
Giá vé chưa bao gồm phụ thu dịp cao điểm
*Vé chặng thuộc chuyến 19:00 23-01-2022 Sài Gòn - Đắk Lắk
Trang Hòa
Trang Hòa
Giường nằm 44 chỗ
07:45
• Cổng Chào Bình Dương
10h5m
17:50
• Văn Phòng Đắk Lắk
400.000đ
Giá vé chưa bao gồm phụ thu dịp cao điểm
*Vé chặng thuộc chuyến 06:30 23-01-2022 Sài Gòn - Đắk Lắk
Trang Hòa
Trang Hòa
Giường nằm 44 chỗ
20:15
• Cổng Chào Bình Dương
10h5m
06:20
• Văn Phòng Đắk Lắk
400.000đ
Giá vé chưa bao gồm phụ thu dịp cao điểm
*Vé chặng thuộc chuyến 19:00 23-01-2022 Sài Gòn - Đắk Lắk
Trang Hòa
Trang Hòa
Giường nằm 44 chỗ
07:45
• Cổng Chào Bình Dương
10h35m
18:20
• Nông trường 719
400.000đ
Giá vé chưa bao gồm phụ thu dịp cao điểm
*Vé chặng thuộc chuyến 06:30 23-01-2022 Sài Gòn - Đắk Lắk
Kim Anh
Kim Anh
Limousine 34 Phòng
• Cổng Chào Bình Dương
7h25m
02:45
• Bến xe Phước An
420.000đ
Kim Anh
Kim Anh
Limousine 34 Phòng
• Cổng Chào Bình Dương
8h40m
04:00
• Nông trường 718
420.000đ
Kim Anh
Kim Anh
Limousine 34 Phòng
• Cổng Chào Bình Dương
7h40m
03:00
• Chợ Ea Phê
420.000đ
Loan Sáng
Loan Sáng
Giường nằm 44 chỗ
19:40
• Cổng Chào Bình Dương
10h35m
06:15
• Nông trường 719
400.000đ
Giá vé chưa bao gồm phụ thu dịp cao điểm
Loan Sáng
Loan Sáng
Giường nằm 44 chỗ
19:40
• Cổng Chào Bình Dương
10h5m
05:45
• Phước An
400.000đ
Giá vé chưa bao gồm phụ thu dịp cao điểm
Thuận Hiếu
Thuận Hiếu
Giường nằm 44 chỗ
18:45
• Cổng Chào Bình Dương
10h5m
04:50
• Bến xe Phước An
Chưa có giá chính thức
*Vé chặng thuộc chuyến 18:05 23-01-2022 Sài Gòn - Đắk Lắk
Quý Thảo (Đắk Lắk)
Quý Thảo (Đắk Lắk)
Giường nằm 34 giường
18:52
• Cổng Chào Bình Dương
9h5m
03:57
• Bến xe Phước An
Chưa có giá chính thức
*Vé chặng thuộc chuyến 18:32 23-01-2022 Sài Gòn - Đắk Lắk
Quý Thảo (Đắk Lắk)
Quý Thảo (Đắk Lắk)
Giường nằm 44 chỗ
19:20
• Cổng Chào Bình Dương
9h5m
04:25
• Bến xe Phước An
Chưa có giá chính thức
*Vé chặng thuộc chuyến 19:00 23-01-2022 Sài Gòn - Đắk Lắk
Quý Thảo (Đắk Lắk)
Quý Thảo (Đắk Lắk)
Giường nằm 44 chỗ
18:20
• Cổng Chào Bình Dương
9h5m
03:25
• Bến xe Phước An
Chưa có giá chính thức
*Vé chặng thuộc chuyến 18:00 23-01-2022 Sài Gòn - Đắk Lắk