loading
Vé xe khách > xe đi Bình Dương từ Tiền Giang
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
VeXeRe - Cam kết hoàn 150% nếu nhà xe không giữ vé150%
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc

Giờ đi

Tiêu chí phổ biến
Nhà xe sẽ nhận được thông tin ngay khi bạn hoàn tất các bước đặt véChuyến có thể thanh toán tại văn phòng nhà xe hoặc khi lên xeChuyến có đón/trả tận nơi tại một số khu vực nhất địnhChuyến có cung cấp tín hiệu định vị cho phép bạn theo dõi vị trí xe khi di chuyển
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ

Chọn vị trí ghế

Số ghế trống

1

Hàng ghế đầu

Hàng ghế giữa

Hàng ghế cuối

Nhà xe
Điểm đón
  • Mỹ Tho (11)
  • Cái Bè (10)
  • Thị xã Cai Lậy (6)
Điểm trả
  • Tân Uyên (46)
  • Bến Cát (27)
  • Thủ Dầu Một (22)
  • Dĩ An (12)
  • Thuận An (6)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (16)
trở lên (23)

Đặt mua vé xe đi Bình Dương từ Tiền Giang chất lượng cao và giá vé ưu đãi nhất

: 77 chuyến
Sắp xếp theo:
Thiên Bảo
Xác nhận tức thì
Thiên Bảo
Ghế ngồi 40 chỗ
09:30
• Ngã 3 Trung Lương
3h
12:30
• Chợ Hội Nghĩa
200.000đ
28 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 05:20 05-07-2022 Đồng Tháp - Bình Dương
Không cần thanh toán trước
Thiên Bảo
Xác nhận tức thì
Thiên Bảo
Ghế ngồi 40 chỗ
09:30
• Ngã 3 Trung Lương
2h
11:30
• Bến xe Bình Dương
200.000đ
28 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 05:20 05-07-2022 Đồng Tháp - Bình Dương
Không cần thanh toán trước
Thiên Bảo
Xác nhận tức thì
Thiên Bảo
Ghế ngồi 40 chỗ
18:40
• Ngã 3 Trung Lương
3h
21:40
• Chợ Hội Nghĩa
200.000đ
28 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 14:30 05-07-2022 Đồng Tháp - Bình Dương
Không cần thanh toán trước
Thiên Bảo
Xác nhận tức thì
Thiên Bảo
Ghế ngồi 40 chỗ
18:40
• Ngã 3 Trung Lương
2h
20:40
• Bến xe Bình Dương
200.000đ
28 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 14:30 05-07-2022 Đồng Tháp - Bình Dương
Không cần thanh toán trước
Thiên Bảo
Xác nhận tức thì
Thiên Bảo
Ghế ngồi 40 chỗ
09:00
• Ngã tư Cai Lậy mới
2h30m
11:30
• Bến xe Bình Dương
200.000đ
28 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 05:20 05-07-2022 Đồng Tháp - Bình Dương
Không cần thanh toán trước
Thiên Bảo
Xác nhận tức thì
Thiên Bảo
Ghế ngồi 40 chỗ
17:50
• Ngã tư Cái Bè
3h50m
21:40
• Chợ Hội Nghĩa
200.000đ
28 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 14:30 05-07-2022 Đồng Tháp - Bình Dương
Không cần thanh toán trước
Thiên Bảo
Xác nhận tức thì
Thiên Bảo
Ghế ngồi 40 chỗ
17:50
• Ngã tư Cái Bè
2h50m
20:40
• Bến xe Bình Dương
200.000đ
28 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 14:30 05-07-2022 Đồng Tháp - Bình Dương
Không cần thanh toán trước
Thiên Bảo
Xác nhận tức thì
Thiên Bảo
Ghế ngồi 40 chỗ
18:10
• Ngã tư Cai Lậy mới
2h30m
20:40
• Bến xe Bình Dương
200.000đ
28 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 14:30 05-07-2022 Đồng Tháp - Bình Dương
Không cần thanh toán trước
Thiên Bảo
Xác nhận tức thì
Thiên Bảo
Ghế ngồi 40 chỗ
09:00
• Ngã tư Cai Lậy mới
3h30m
12:30
• Chợ Hội Nghĩa
200.000đ
28 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 05:20 05-07-2022 Đồng Tháp - Bình Dương
Không cần thanh toán trước
Thiên Bảo
Xác nhận tức thì
Thiên Bảo
Ghế ngồi 40 chỗ
08:40
• Ngã tư Cái Bè
3h50m
12:30
• Chợ Hội Nghĩa
200.000đ
28 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 05:20 05-07-2022 Đồng Tháp - Bình Dương
Không cần thanh toán trước

Trải nghiệm tìm vé của bạn thế nào?

Thiên Bảo
Xác nhận tức thì
Thiên Bảo
Ghế ngồi 40 chỗ
08:40
• Ngã tư Cái Bè
2h50m
11:30
• Bến xe Bình Dương
200.000đ
28 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 05:20 05-07-2022 Đồng Tháp - Bình Dương
Không cần thanh toán trước
Thiên Bảo
Xác nhận tức thì
Thiên Bảo
Ghế ngồi 40 chỗ
18:10
• Ngã tư Cai Lậy mới
3h30m
21:40
• Chợ Hội Nghĩa
200.000đ
28 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 14:30 05-07-2022 Đồng Tháp - Bình Dương
Không cần thanh toán trước
Hòa Thuận
Giường nằm 44 chỗ
• Tiền Giang
3h
06:00
• Bến xe Bến Cát
160.000đ
Hòa Thuận
Giường nằm 44 chỗ
• Tiền Giang
3h
17:00
• Bến xe Bến Cát
160.000đ
Hòa Thuận
Giường nằm 44 chỗ
• Tiền Giang
2h30m
16:30
• Bến xe Bình Dương
160.000đ
Hòa Thuận
Giường nằm 44 chỗ
• Tiền Giang
2h30m
05:30
• Bến xe Bình Dương
160.000đ
Hòa Thuận
Limousine giường nằm 32 chỗ
• Tiền Giang
3h
02:05
• Bến xe Bến Cát
160.000đ
Hòa Thuận
Limousine giường nằm 32 chỗ
• Tiền Giang
2h30m
01:35
• Bến xe Bình Dương
160.000đ
Tuấn Hiệp
Giường nằm 40 chỗ
23:00
• TIỀN GIANG
2h
01:00
• BÌNH DƯƠNG
120.000đ
Hưng Thịnh (Vũng Tàu)
Hưng Thịnh (Vũng Tàu)
Giường nằm 46 chỗ
23:15
• Cai Lậy (QL 1A)
3h
02:15
• Bến xe Phú Chánh
Chưa có giá chính thức
*Vé chặng thuộc chuyến 19:00 05-07-2022 Vĩnh Châu - Bình Dương