loading
Xe khách
Máy bay
Giảm 50k/ghế
Vé xe khách > xe đi Hà Nội từ Vĩnh Phúc > xe đi Sóc Sơn từ Vĩnh Phúc
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
VeXeRe - Cam kết hoàn 150% nếu nhà xe không giữ vé150%
Bộ lọcXóa lọc

Giờ đi

Tiêu chí phổ biến
Nhà xe sẽ nhận được thông tin ngay khi bạn hoàn tất các bước đặt véChuyến có thể thanh toán tại văn phòng nhà xe hoặc khi lên xeChuyến có đón/trả tận nơi tại một số khu vực nhất địnhChuyến có cung cấp tín hiệu định vị cho phép bạn theo dõi vị trí xe khi di chuyển
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ

Vị trí ghế

Số ghế trống

1

Hàng ghế đầu

Hàng ghế giữa

Hàng ghế cuối

Nhà xe
Điểm đón
  • Bình Xuyên (14)
  • Vĩnh Yên (12)
  • Tam Đảo (10)
  • Phúc Yên (4)
  • Lập Thạch (2)
Điểm trả
  • Sóc Sơn (45)
  • Nam Từ Liêm (4)
  • Cầu Giấy (2)
  • Hoàn Kiếm (2)
  • Hoàng Mai (2)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (29)
trở lên (37)

Đặt mua vé xe đi Sóc Sơn - Hà Nội từ Vĩnh Phúc chất lượng cao và giá vé ưu đãi nhất

: 37 chuyến
Sắp xếp theo:
Ưu đãi
Nhật Nam Limousine
Xác nhận tức thì
Nhật Nam Limousine
Limousine 9 chỗ
14:30
• Điện máy HC Vĩnh Phúc
0h30m
15:00
• Sảnh Nội Địa (T1) - Sân bay Nội Bài
Từ 170.000đ
Còn 9 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 14:00 04-10-2022 Tam Đảo - Hà Nội
Không cần thanh toán trước
Ưu đãi
Nhật Nam Limousine
Xác nhận tức thì
Nhật Nam Limousine
Limousine 9 chỗ
16:00
• Nhà thờ Đá Tam Đảo
1h
17:00
• Sảnh Nội Địa (T1) - Sân bay Nội Bài
Từ 170.000đ
Còn 9 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 16:00 04-10-2022 Tam Đảo - Hà Nội
Không cần thanh toán trước
Ưu đãi
Nhật Nam Limousine
Xác nhận tức thì
Nhật Nam Limousine
Limousine 9 chỗ
12:00
• Nhà thờ Đá Tam Đảo
1h
13:00
• Sảnh Nội Địa (T1) - Sân bay Nội Bài
Từ 170.000đ
Còn 9 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 12:00 04-10-2022 Tam Đảo - Hà Nội
Không cần thanh toán trước
Ưu đãi
Nhật Nam Limousine
Xác nhận tức thì
Nhật Nam Limousine
Limousine 9 chỗ
12:30
• Điện máy HC Vĩnh Phúc
0h30m
13:00
• Sảnh Nội Địa (T1) - Sân bay Nội Bài
Từ 170.000đ
Còn 9 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 12:00 04-10-2022 Tam Đảo - Hà Nội
Không cần thanh toán trước
Ưu đãi
Nhật Nam Limousine
Xác nhận tức thì
Nhật Nam Limousine
Limousine 9 chỗ
16:30
• Điện máy HC Vĩnh Phúc
0h30m
17:00
• Sảnh Nội Địa (T1) - Sân bay Nội Bài
Từ 170.000đ
Còn 9 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 16:00 04-10-2022 Tam Đảo - Hà Nội
Không cần thanh toán trước
Ưu đãi
Nhật Nam Limousine
Xác nhận tức thì
Nhật Nam Limousine
Limousine 19 chỗ
14:31
• Điện máy HC Vĩnh Phúc
0h30m
15:01
• Sảnh Nội Địa (T1) - Sân bay Nội Bài
170.000đ
Còn 19 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 14:01 04-10-2022 Tam Đảo - Hà Nội
Không cần thanh toán trước
Ưu đãi
Nhật Nam Limousine
Xác nhận tức thì
Nhật Nam Limousine
Limousine 19 chỗ
14:01
• Nhà thờ Đá Tam Đảo
1h
15:01
• Sảnh Nội Địa (T1) - Sân bay Nội Bài
170.000đ
Còn 19 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 14:01 04-10-2022 Tam Đảo - Hà Nội
Không cần thanh toán trước
Ưu đãi
Nhật Nam Limousine
Xác nhận tức thì
Nhật Nam Limousine
Limousine 9 chỗ
14:00
• Nhà thờ Đá Tam Đảo
1h
15:00
• Sảnh Nội Địa (T1) - Sân bay Nội Bài
Từ 170.000đ
Còn 9 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 14:00 04-10-2022 Tam Đảo - Hà Nội
Không cần thanh toán trước
Tiến Thịnh Limousine
Tiến Thịnh Limousine
Limousine 9 chỗ VIP
• Điện máy HC Vĩnh Phúc
1h10m
08:10
• Sảnh Nội Địa (T1) - Sân bay Nội Bài
Từ 180.000đ
Tiến Thịnh Limousine
Tiến Thịnh Limousine
Limousine 11 chỗ VIP
• Nhà thờ đá Tam Đảo
1h40m
17:40
• Sảnh Nội Địa (T1) - Sân bay Nội Bài
Từ 180.000đ

Trải nghiệm tìm vé của bạn thế nào?

Tiến Thịnh Limousine
Tiến Thịnh Limousine
Limousine 11 chỗ VIP
• Điện máy HC Vĩnh Phúc
1h10m
17:40
• Sảnh Nội Địa (T1) - Sân bay Nội Bài
Từ 180.000đ
Thông báo
Sao Việt
Sao Việt
Giường nằm 4X chỗ
• Khu Vực Vĩnh Phúc Km 25
0h45m
22:30
• Văn Phòng Nội Bài
120.000đ
Thông báo
Sao Việt
Sao Việt
Giường nằm 4X chỗ
• KV Vĩnh Phúc
0h30m
14:30
• Văn Phòng Nội Bài
120.000đ
Thông báo
Sao Việt
Sao Việt
Giường nằm 4X chỗ
03:00
• Khu Vực Vĩnh Phúc Km 25
0h45m
03:45
• Văn Phòng Nội Bài
120.000đ
Thông báo
Sao Việt
Sao Việt
Giường nằm 4X chỗ
03:15
• KV Vĩnh Phúc
0h30m
03:45
• Văn Phòng Nội Bài
120.000đ
Thông báo
Sao Việt
Sao Việt
Giường nằm 4X chỗ
04:05
• Khu Vực Vĩnh Phúc Km 25
0h25m
04:30
• Văn Phòng Nội Bài
120.000đ
Thông báo
Sao Việt
Sao Việt
Giường nằm 4X chỗ
04:15
• KV Vĩnh Phúc
0h15m
04:30
• Văn Phòng Nội Bài
120.000đ
Thông báo
Sao Việt
Sao Việt
Limousine giường phòng 21 chỗ
• KV Vĩnh Phúc
0h15m
03:41
• Văn Phòng Nội Bài
Từ 200.000đ
Thông báo
Sao Việt
Sao Việt
Giường nằm 4X chỗ
03:25
• Khu Vực Vĩnh Phúc Km 39
1h5m
04:30
• Văn Phòng Nội Bài
120.000đ
Thông báo
Sao Việt
Sao Việt
Limousine giường phòng 21 chỗ
• KV Vĩnh Phúc
0h15m
13:15
• Văn Phòng Nội Bài
Từ 200.000đ