loading
Vé xe khách > xe đi Hà Nội từ Cao Bằng > xe giường nằm đi Bến xe Mỹ Đình từ Cao Bằng
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
VeXeRe - Cam kết hoàn 150% nếu nhà xe không giữ vé150%
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc

Giờ đi

Tiêu chí phổ biến
Chuyến có đón/trả tận nơi tại một số khu vực nhất định
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ

Chọn vị trí ghế

Số ghế trống

1

Nhà xe
Điểm đón
  • Cao Bằng (6)
  • Trùng Khánh (3)
  • Hòa An (1)
  • Quảng Uyên (1)
Điểm trả
  • Nam Từ Liêm (9)
  • Sóc Sơn (2)
Đánh giá
trở lên (6)

Vé xe Giường nằm từ Cao Bằng đi Bến xe Mỹ Đình

: 9 chuyến
Sắp xếp theo:
Vĩnh Dung
Vĩnh Dung
Limousine giường nằm 34 chỗ
18:00
• Ngân hàng Agribank Trùng Khánh
11h
05:00
• Bến xe Mỹ Đình
350.000đ
XE 42
XE 42
Giường nằm 41 chỗ
20:00
• Văn phòng Cao Bằng (Cạnh cầu Bằng Giang)
9h
05:00
• Bến xe Mỹ Đình (Ô số 30)
320.000đ
350.000đ
Vĩnh Dung
Vĩnh Dung
Limousine giường nằm 34 chỗ
21:00
• Bến xe Liên tỉnh Cao Bằng
8h
05:00
• Bến xe Mỹ Đình
300.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 18:00 29-05-2022 Trùng Khánh - Hà Nội
XE 42
XE 42
Giường nằm 41 chỗ
20:30
• Bến xe Liên tỉnh Cao Bằng
8h30m
05:00
• Bến xe Mỹ Đình (Ô số 30)
320.000đ
350.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 20:00 29-05-2022 Cao Bằng - Mỹ Đình
Khánh Hoàn
Khánh Hoàn
Giường nằm 41 chỗ
18:00
• Thác Bản Giốc (Nhà nghỉ Tùng Dương)
10h
04:00
• Bến xe Mỹ Đình
250.000đ
Đức Long Cao Bằng
Đức Long Cao Bằng
Giường nằm 40 chỗ
06:30
• Bến xe Liên tỉnh Cao Bằng
7h40m
14:10
• Bến xe Mỹ Đình
Tạm ngưng bán vé
Khánh Hoàn
Khánh Hoàn
Giường nằm 41 chỗ
18:45
• Ngân hàng Agribank Trùng Khánh
9h15m
04:00
• Bến xe Mỹ Đình
230.000đ
Khánh Hoàn
Khánh Hoàn
Giường nằm 41 chỗ
19:30
• Siêu thị Điện máy Xanh Quảng Uyên
8h30m
04:00
• Bến xe Mỹ Đình
200.000đ
Khánh Hoàn
Khánh Hoàn
Giường nằm 41 chỗ
20:30
• Bến xe Liên tỉnh Cao Bằng
7h30m
04:00
• Bến xe Mỹ Đình
200.000đ

Trải nghiệm tìm vé của bạn thế nào?

infoDanh sách trên chưa bao gồm toàn bộ chuyến xe của tuyến đường này