loading
Xe khách
Máy bay
Giảm 50k/ghế
Vé xe khách > xe đi Lai Châu từ Hà Nội
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
VeXeRe - Cam kết hoàn 150% nếu nhà xe không giữ vé150%
Bộ lọcXóa lọc

Giờ đi

Tiêu chí phổ biến
Nhà xe sẽ nhận được thông tin ngay khi bạn hoàn tất các bước đặt véChuyến có thể thanh toán tại văn phòng nhà xe hoặc khi lên xeChuyến có đón/trả tận nơi tại một số khu vực nhất địnhChuyến có giảm giá trực tiếp từ nhà xe hoặc có mã giảm giá của VeXeReChuyến có cung cấp tín hiệu định vị cho phép bạn theo dõi vị trí xe khi di chuyển
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ

Vị trí ghế

Số ghế trống

1

Nhà xe
Điểm đón
  • Nam Từ Liêm (29)
  • Sóc Sơn (18)
  • Gia Lâm (4)
  • Đông Anh (2)
  • Cầu Giấy (1)
  • Long Biên (1)
Điểm trả
  • Lai Châu (18)
  • Than Uyên (18)
  • Tam Đường (12)
  • Tân Uyên (4)
  • Mường Tè (1)
Đánh giá
trở lên (29)
trở lên (42)
trở lên (43)
trở lên (45)

Vé xe Giường nằm từ Hà Nội đi Lai Châu

: 52 chuyến
Sắp xếp theo:
Phong Khánh
Xác nhận tức thì
Phong Khánh
Limousine giường nằm 34 chỗ
10:00
• Bến xe Mỹ Đình
9h25m
19:25
• Bến xe Than Uyên
350.000đ
Giảm 50% tối đa 250K
Còn 34 chỗ trống
Không cần thanh toán trước
Phong Khánh
Xác nhận tức thì
Phong Khánh
Limousine giường nằm 34 chỗ
20:30
• Bến xe Mỹ Đình
8h40m
05:10
• Bến xe Than Uyên
350.000đ
Giảm 50% tối đa 250K
Còn 34 chỗ trống
Không cần thanh toán trước
Ngân Hà
Xác nhận tức thì
Ngân Hà
Giường nằm 40 chỗ
22:00
• Bến xe Mỹ Đình
7h
05:00
• Bến xe Lai Châu
350.000đ
Còn 29 chỗ trống
Ngân Hà
Xác nhận tức thì
Ngân Hà
Giường nằm 40 chỗ
12:00
• Bến xe Mỹ Đình
7h
19:00
• Bến xe Lai Châu
350.000đ
Còn 37 chỗ trống
Thế Anh
Xác nhận tức thì
Thế Anh
Giường nằm 40 chỗ
21:40
• Bến xe Mỹ Đình
7h40m
05:20
• Bến xe Lai Châu
350.000đ
Còn 39 chỗ trống
Thế Anh
Xác nhận tức thì
Thế Anh
Limousine 20 Cabin VIP
22:30
• Bến xe Mỹ Đình
7h40m
06:10
• Bến xe Lai Châu
550.000đ
Còn 15 chỗ trống
Phúc An
Xác nhận tức thì
Phúc An
Giường nằm 40 chỗ
21:30
• Bến xe Mỹ Đình
7h
04:30
• Bến xe Lai Châu
350.000đ
Còn 40 chỗ trống
Hưng Thành (Lai Châu)
Xác nhận tức thì
Hưng Thành (Lai Châu)
Giường nằm 41 chỗ
18:15
• Bến xe Mỹ Đình
11h
05:15
• Bến xe Lai Châu
350.000đ
Còn 41 chỗ trống
Không cần thanh toán trước
Tân Việt Anh
Xác nhận tức thì
Tân Việt Anh
Giường nằm 40 chỗ
21:30
• Bến xe Mỹ Đình (Ô 13 hoặc 14)
7h
04:30
• Bến xe Lai Châu
350.000đ
Còn 40 chỗ trống
Sơn Phương
Xác nhận tức thì
Sơn Phương
Giường nằm 40 chỗ
19:00
• Ngã tư Nội Bài
11h30m
06:30
• Bến xe Lai Châu
300.000đ
Còn 40 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:15 03-12-2022 Thái Nguyên - Mù Cang Chải - Lai Châu

Trải nghiệm tìm vé của bạn thế nào?

Thế Anh
Xác nhận tức thì
Thế Anh
Giường nằm 40 chỗ
22:20
• Ngã tư Nội Bài
7h
05:20
• Bến xe Lai Châu
350.000đ
Còn 39 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 21:40 03-12-2022 Hà Nội - Lai Châu
Phúc An
Xác nhận tức thì
Phúc An
Giường nằm 40 chỗ
22:00
• Ngã tư Nội Bài
6h30m
04:30
• Bến xe Lai Châu
350.000đ
Còn 40 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 21:30 03-12-2022 Hà Nội - Lai Châu
Hưng Thành (Lai Châu)
Xác nhận tức thì
Hưng Thành (Lai Châu)
Giường nằm 41 chỗ
18:15
• Bến xe Mỹ Đình
9h
03:15
• Thị trấn Tân Uyên
300.000đ
Còn 41 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 18:15 03-12-2022 Mỹ Đình - Lai Châu (MCC)
Hưng Thành (Lai Châu)
Xác nhận tức thì
Hưng Thành (Lai Châu)
Giường nằm 41 chỗ
18:15
• Bến xe Mỹ Đình
8h30m
02:45
• Bến xe khách Than Uyên
300.000đ
Còn 41 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 18:15 03-12-2022 Mỹ Đình - Lai Châu (MCC)
Hưng Thành (Lai Châu)
Xác nhận tức thì
Hưng Thành (Lai Châu)
Giường nằm 41 chỗ
18:15
• Bến xe Mỹ Đình
8h
02:15
• Ngã 3 Mường Kim
300.000đ
Còn 41 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 18:15 03-12-2022 Mỹ Đình - Lai Châu (MCC)
Hà Trang (Lai Châu)
Hà Trang (Lai Châu)
Giường nằm 41 chỗ
17:00
• Bến xe Mỹ Đình
9h
02:00
• Bến xe khách Than Uyên
280.000đ
300.000đ
Hà Trang
Hà Trang
Giường nằm 41 chỗ
19:45
• Bến xe Mỹ Đình
10h30m
06:15
• Bến xe Lai Châu
280.000đ
300.000đ
Tân Việt Anh
Tân Việt Anh
Giường nằm 40 chỗ
21:50
• Bến xe Mỹ Đình (Ô 13 hoặc 14)
7h
04:50
• Bến xe Lai Châu
350.000đ
Hà Trang
Hà Trang
Giường nằm 41 chỗ
19:45
• Bến xe Mỹ Đình
9h30m
05:15
• Bưu điện Tân Uyên
280.000đ
300.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 19:45 03-12-2022 Hà Nội - MCC - Lai Châu
Hà Trang
Hà Trang
Giường nằm 41 chỗ
19:45
• Bến xe Mỹ Đình
8h30m
04:15
• Bến xe Than Uyên
280.000đ
300.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 19:45 03-12-2022 Hà Nội - MCC - Lai Châu