loading
Xe khách
Máy bay
Giảm 50k/ghế
Vé xe khách > xe đi Đồng Nai từ Hậu Giang
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
VeXeRe - Cam kết hoàn 150% nếu nhà xe không giữ vé150%
Bộ lọcXóa lọc

Giờ đi

Tiêu chí phổ biến
Chuyến có đón/trả tận nơi tại một số khu vực nhất địnhChuyến có cung cấp tín hiệu định vị cho phép bạn theo dõi vị trí xe khi di chuyển
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ

Vị trí ghế

Số ghế trống

1

Nhà xe
Điểm đón
  • Phụng Hiệp (9)
  • Ngã Bảy (7)
  • Châu Thành A (6)
Điểm trả
  • Biên Hòa (10)
  • Nhơn Trạch (7)
  • Vĩnh Cửu (5)
  • Thống Nhất (1)
  • Trảng Bom (1)
  • Tân Phú (1)
  • Định Quán (1)
Đánh giá
trở lên (19)
trở lên (3)

Vé xe Giường nằm từ Hậu Giang đi Đồng Nai

: 22 chuyến
Sắp xếp theo:
Kế Nghi
Kế Nghi
Giường nằm 40 chỗ
07:10
• Bến xe Ngã Bảy
4h40m
11:50
• Bến xe Biên Hòa
300.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 06:30 15-08-2022 Bến xe Sóc Trăng - Bến xe Biên Hòa
Kế Nghi
Kế Nghi
Giường nằm 40 chỗ
07:10
• Bến xe Ngã Bảy
5h
12:10
• Bến xe Nhơn Trạch
300.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 06:30 15-08-2022 Bến xe Sóc Trăng - Bến xe Biên Hòa
Kế Nghi
Kế Nghi
Giường nằm 40 chỗ
08:10
• Bến xe Ngã Bảy
5h
13:10
• Bến xe Nhơn Trạch
300.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:30 15-08-2022 Bến xe Sóc Trăng - Bến xe Biên Hòa
Kế Nghi
Kế Nghi
Giường nằm 40 chỗ
07:10
• Bến xe Ngã Bảy
5h
12:10
• Bến xe Vĩnh Cửu
300.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 06:30 15-08-2022 Bến xe Sóc Trăng - Bến xe Biên Hòa
Kế Nghi
Kế Nghi
Giường nằm 40 chỗ
08:20
• Bến xe Cái Tắc
4h30m
12:50
• Bến xe Biên Hòa
300.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:30 15-08-2022 Bến xe Sóc Trăng - Bến xe Biên Hòa
Kế Nghi
Kế Nghi
Giường nằm 40 chỗ
08:10
• Bến xe Ngã Bảy
4h40m
12:50
• Bến xe Biên Hòa
300.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:30 15-08-2022 Bến xe Sóc Trăng - Bến xe Biên Hòa
Kế Nghi
Kế Nghi
Giường nằm 40 chỗ
08:20
• Bến xe Cái Tắc
4h50m
13:10
• Bến xe Nhơn Trạch
300.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:30 15-08-2022 Bến xe Sóc Trăng - Bến xe Biên Hòa
Kế Nghi
Kế Nghi
Giường nằm 40 chỗ
07:20
• Bến xe Cái Tắc
4h50m
12:10
• Bến xe Vĩnh Cửu
300.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 06:30 15-08-2022 Bến xe Sóc Trăng - Bến xe Biên Hòa
Kế Nghi
Kế Nghi
Giường nằm 40 chỗ
07:20
• Bến xe Cái Tắc
4h30m
11:50
• Bến xe Biên Hòa
300.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 06:30 15-08-2022 Bến xe Sóc Trăng - Bến xe Biên Hòa
Kế Nghi
Kế Nghi
Giường nằm 40 chỗ
08:10
• Bến xe Ngã Bảy
5h
13:10
• Bến xe Vĩnh Cửu
300.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:30 15-08-2022 Bến xe Sóc Trăng - Bến xe Biên Hòa

Trải nghiệm tìm vé của bạn thế nào?

Kế Nghi
Kế Nghi
Giường nằm 40 chỗ
08:20
• Bến xe Cái Tắc
4h50m
13:10
• Bến xe Vĩnh Cửu
300.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:30 15-08-2022 Bến xe Sóc Trăng - Bến xe Biên Hòa
Kế Nghi
Kế Nghi
Giường nằm 40 chỗ
07:20
• Bến xe Cái Tắc
4h50m
12:10
• Bến xe Nhơn Trạch
300.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 06:30 15-08-2022 Bến xe Sóc Trăng - Bến xe Biên Hòa
Kế Nghi
Kế Nghi
Giường nằm 40 chỗ
08:00
• Bến xe Phụng Hiệp
5h10m
13:10
• Bến xe Nhơn Trạch
350.000đ
Kế Nghi
Kế Nghi
Giường nằm 40 chỗ
08:00
• Bến xe Phụng Hiệp
5h10m
13:10
• Bến xe Vĩnh Cửu
350.000đ
Kế Nghi
Kế Nghi
Giường nằm 40 chỗ
08:00
• Bến xe Phụng Hiệp
4h50m
12:50
• Bến xe Biên Hòa
350.000đ
Tuấn Hiệp
Giường nằm 40 chỗ
20:50
• Hậu Giang (Dọc Quốc Lộ 1A)
4h50m
01:40
• NHƠN TRẠCH
200.000đ
Tuấn Hiệp
Giường nằm 40 chỗ
20:50
• Hậu Giang (Dọc Quốc Lộ 1A)
4h20m
01:10
• NGÃ 3 TRỊ AN
180.000đ
Thông báo
Giáp Diệp
Giáp Diệp
Limousine giường phòng 20 chỗ
22:50
• Hậu Giang (Dọc Quốc Lộ 1A)
6h15m
05:05
• Cầu La Ngà
Chưa có giá chính thức
Thông báo
Giáp Diệp
Giáp Diệp
Limousine giường phòng 20 chỗ
22:50
• Hậu Giang (Dọc Quốc Lộ 1A)
7h5m
05:55
• Bến Xe Phương Lâm
Chưa có giá chính thức
Thông báo
Giáp Diệp
Giáp Diệp
Limousine giường phòng 20 chỗ
22:50
• Hậu Giang (Dọc Quốc Lộ 1A)
5h30m
04:20
• Ngã Tư Dầu Giây
Chưa có giá chính thức