loading
Vé xe khách > xe đi Hà Nội từ Sơn La
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
VeXeRe - Cam kết hoàn 150% nếu nhà xe không giữ vé150%
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc

Giờ đi

Tiêu chí phổ biến
Nhà xe sẽ nhận được thông tin ngay khi bạn hoàn tất các bước đặt véChuyến có thể thanh toán tại văn phòng nhà xe hoặc khi lên xeChuyến có đón/trả tận nơi tại một số khu vực nhất địnhChuyến có giảm giá trực tiếp từ nhà xe hoặc có mã giảm giá của VeXeRe
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ

Chọn vị trí ghế

Số ghế trống

1

Hàng ghế đầu

Hàng ghế giữa

Hàng ghế cuối

Nhà xe
Điểm đón
  • Mộc Châu (45)
  • Sơn La (128)
  • Mai Sơn (4)
  • Yên Châu (1)
  • Thuận Châu (4)
  • Mường La (3)
  • Sông Mã (1)
  • Sốp Cộp (1)
Điểm trả
  • Nam Từ Liêm (55)
  • Thanh Xuân (3)
  • Cầu Giấy (2)
  • Hà Đông (15)
  • Sóc Sơn (3)
  • Hoàng Mai (5)
  • Gia Lâm (3)
  • Thanh Trì (1)
Đánh giá
trở lên (39)
trở lên (50)
trở lên (58)
trở lên (64)

Vé xe Giường nằm từ Sơn La đi Hà Nội

: 101 chuyến
Sắp xếp theo:
Thanh Thắng (Sơn La)
Xác nhận tức thì
Thanh Thắng (Sơn La)
Giường nằm 41 chỗ
21:30
• Bến xe Sơn La
6h45m
04:15
• Bến xe Mỹ Đình
320.000đ
41 chỗ trống
Không cần thanh toán trước
Thông báo
Xuân Tráng
Xác nhận tức thì
Xuân Tráng
Giường nằm 40 chỗ
22:00
• Bến xe Mộc Châu
4h
02:00
• Bến xe Mỹ Đình
200.000đ
38 chỗ trống
Liên Thanh
Xác nhận tức thì
Liên Thanh
Limousine giường nằm 34 chỗ
08:30
• Bến xe Mộc Châu
5h
13:30
• Bến xe Yên Nghĩa
200.000đ
250.000đ
34 chỗ trống
Ngọc Thuận
Xác nhận tức thì
Ngọc Thuận
Giường nằm 42 chỗ
21:30
• Bến xe Sơn La
7h15m
04:45
• Bến xe Mỹ Đình
300.000đ
42 chỗ trống
Ngọc Thuận
Xác nhận tức thì
Ngọc Thuận
Giường nằm 42 chỗ
20:30
• Bến xe Sơn La
7h15m
03:45
• Bến xe Mỹ Đình
300.000đ
42 chỗ trống
Ngọc Thuận
Xác nhận tức thì
Ngọc Thuận
Giường nằm 42 chỗ
22:00
• Bến xe Sơn La
7h15m
05:15
• Bến xe Mỹ Đình
300.000đ
42 chỗ trống
Ngọc Thuận
Xác nhận tức thì
Ngọc Thuận
Giường nằm 42 chỗ
21:15
• Bến xe Sơn La
7h15m
04:30
• Bến xe Mỹ Đình
300.000đ
42 chỗ trống
Cường Nguyệt
Xác nhận tức thì
Cường Nguyệt
Giường nằm 40 chỗ
22:00
• Bến xe Sơn La
7h20m
05:20
• Bến xe Mỹ Đình
300.000đ
40 chỗ trống
Cường Nguyệt
Xác nhận tức thì
Cường Nguyệt
Giường nằm 40 chỗ
10:00
• Bến xe Sơn La
7h20m
17:20
• Bến xe Mỹ Đình
300.000đ
40 chỗ trống
Cường Nguyệt
Xác nhận tức thì
Cường Nguyệt
Giường nằm 40 chỗ
17:00
• Bến xe Sơn La
7h20m
00:20
• Bến xe Mỹ Đình
300.000đ
40 chỗ trống

Trải nghiệm tìm vé của bạn thế nào?

Khánh Hương
Xác nhận tức thì
Khánh Hương
Giường nằm 46 chỗ
21:30
• Bến xe Sơn La
6h45m
04:15
• Bến xe Mỹ Đình
300.000đ
46 chỗ trống
Không cần thanh toán trước
Thanh Thắng (Sơn La)
Xác nhận tức thì
Thanh Thắng (Sơn La)
Giường nằm 41 chỗ
00:00
• Khách sạn Hương Sen
4h15m
04:15
• Bến xe Mỹ Đình
320.000đ
41 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 21:30 01-07-2022 Sơn La - Hà Nội
Không cần thanh toán trước
Đức Quyến
Xác nhận tức thì
Đức Quyến
Giường nằm 20 chỗ
23:30
• Khách sạn Hương Sen
4h
03:30
• Bến xe Mỹ Đình
250.000đ
280.000đ
20 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 02-07-2022 Tủa Chùa - Mỹ Đình
Đức Quyến
Xác nhận tức thì
Đức Quyến
Giường nằm 20 chỗ
21:00
• Cổng UBND tỉnh Sơn La
6h30m
03:30
• Bến xe Mỹ Đình
250.000đ
300.000đ
20 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 02-07-2022 Tủa Chùa - Mỹ Đình
Đức Quyến
Xác nhận tức thì
Đức Quyến
Giường nằm 40 chỗ
23:55
• Khách sạn Hương Sen
5h
04:55
• Bến xe Mỹ Đình
250.000đ
280.000đ
40 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 18:30 02-07-2022 Tuần Giáo - Mỹ Đình
Đức Quyến
Xác nhận tức thì
Đức Quyến
Giường nằm 20 chỗ
21:30
• Cổng UBND tỉnh Sơn La
6h25m
03:55
• Bến xe Yên Nghĩa
250.000đ
300.000đ
20 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:30 02-07-2022 Tủa Chùa - Yên Nghĩa
Đức Quyến
Xác nhận tức thì
Đức Quyến
Giường nằm 40 chỗ
21:30
• Cổng UBND tỉnh Sơn La
7h25m
04:55
• Bến xe Mỹ Đình
250.000đ
300.000đ
40 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 18:30 02-07-2022 Tuần Giáo - Mỹ Đình
Đức Quyến
Xác nhận tức thì
Đức Quyến
Giường nằm 20 chỗ
23:55
• Khách sạn Hương Sen
4h
03:55
• Bến xe Yên Nghĩa
280.000đ
20 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:30 02-07-2022 Tủa Chùa - Yên Nghĩa
Ngọc Thuận
Xác nhận tức thì
Ngọc Thuận
Giường nằm 42 chỗ
00:15
• Khách sạn Hương Sen
5h
05:15
• Bến xe Mỹ Đình
250.000đ
42 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 22:00 01-07-2022 Sơn La - Hà Nội
Ngọc Thuận
Xác nhận tức thì
Ngọc Thuận
Giường nằm 42 chỗ
22:45
• Khách sạn Hương Sen
5h
03:45
• Bến xe Mỹ Đình
250.000đ
42 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 20:30 02-07-2022 Sơn La - Hà Nội