loading
Xe khách
Máy bay | 573k
Giảm 50k/ghế
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
VeXeRe - Cam kết hoàn 150% nếu nhà xe không giữ vé150%
Bộ lọcXóa lọc

Giờ đi

Tiêu chí phổ biến
Chuyến có đón/trả tận nơi tại một số khu vực nhất địnhChuyến có cung cấp tín hiệu định vị cho phép bạn theo dõi vị trí xe khi di chuyển
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ

Vị trí ghế

Số ghế trống

1

Nhà xe
Điểm đón
  • Rạch Giá (28)
  • Tân Hiệp (28)
  • Châu Thành (20)
  • An Biên (11)
  • Vĩnh Thuận (8)
Điểm trả
  • Quận 12 (23)
  • Bình Tân (12)
  • Thủ Đức (8)
  • Bình Chánh (3)
  • Quận 1 (3)
  • Quận 10 (3)
  • Quận 11 (3)
  • Quận 3 (3)
  • Tân Phú (3)
  • Quận 9 (2)
  • Trảng Bom (2)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (4)

Đặt mua vé xe đi Sài Gòn từ An Biên - Kiên Giang chất lượng cao và giá vé ưu đãi nhất

: 7 chuyến
Sắp xếp theo:
Minh Quân (Đồng Nai)
Minh Quân (Đồng Nai)
Giường nằm 40 chỗ
08:00
• Chợ Thứ 7
5h40m
13:40
• Cầu vượt An Sương
250.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:00 04-10-2022 Kiên Giang - Đồng Nai
Minh Quân (Đồng Nai)
Minh Quân (Đồng Nai)
Giường nằm 40 chỗ
08:00
• Chợ Thứ 7
6h30m
14:30
• KDL Suối Tiên
250.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:00 04-10-2022 Kiên Giang - Đồng Nai
Tuyết Nhung (Ba Ua)
Tuyết Nhung (Ba Ua)
Giường nằm 41 chỗ
05:00
• VP Kiên Giang
6h
11:00
• VP Bình Tân
250.000đ
Tuyết Nhung (Ba Ua)
Tuyết Nhung (Ba Ua)
Giường nằm 41 chỗ
20:00
• VP Kiên Giang
6h
02:00
• VP Bình Tân
250.000đ
Tuyết Nhung (Ba Ua)
Tuyết Nhung (Ba Ua)
Giường nằm 41 chỗ
14:00
• VP Kiên Giang
6h
20:00
• VP Bình Tân
250.000đ
Minh Quân (Đồng Nai)
Minh Quân (Đồng Nai)
Giường nằm 40 chỗ
06:45
• Chợ Thứ 7
6h30m
13:15
• KDL Suối Tiên
250.000đ
Minh Quân (Đồng Nai)
Minh Quân (Đồng Nai)
Giường nằm 40 chỗ
06:45
• Chợ Thứ 7
5h40m
12:25
• Cầu vượt An Sương
250.000đ

Trải nghiệm tìm vé của bạn thế nào?