loading
Cập nhật các thông tin mới nhất về dịch Covid-19 trước khi di chuyển
Xem chi tiết
Vé xe khách > xe đi Sơn La từ Hà Nội > xe đi Sơn La từ Bến xe Mỹ Đình
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
VeXeRe - Cam kết hoàn 150% nếu nhà xe không giữ vé150%
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc

Giờ đi

Tiêu chí phổ biến
Nhà xe sẽ nhận được thông tin ngay khi bạn hoàn tất các bước đặt vé
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ

Chọn vị trí ghế

Số ghế trống

1

Hàng ghế đầu

Hàng ghế giữa

Hàng ghế cuối

Nhà xe
Điểm đón
  • Nam Từ Liêm (32)
Điểm trả
  • Sơn La (105)
  • Mộc Châu (34)
  • Mai Sơn (2)
  • Yên Châu (2)
  • Quỳnh Nhai (1)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (24)
trở lên (1)
trở lên (5)

Đặt mua vé xe đi Sơn La từ Bến xe Mỹ Đình chất lượng cao và giá vé ưu đãi nhất

: 40 chuyến
Sắp xếp theo:
Cường Nguyệt
Xác nhận tức thì
Cường Nguyệt
Giường nằm 40 chỗ
11:00
• Bến xe Mỹ Đình
7h20m
18:20
• Bến xe Sơn La
250.000đ
40 chỗ trống
Cường Nguyệt
Xác nhận tức thì
Cường Nguyệt
Giường nằm 40 chỗ
22:00
• Bến xe Mỹ Đình
7h20m
05:20
• Bến xe Sơn La
250.000đ
40 chỗ trống
Cường Nguyệt
Xác nhận tức thì
Cường Nguyệt
Giường nằm 40 chỗ
13:30
• Bến xe Mỹ Đình
7h20m
20:50
• Bến xe Sơn La
250.000đ
40 chỗ trống
Thanh Thắng (Sơn La)
Xác nhận tức thì
Thanh Thắng (Sơn La)
Giường nằm 41 chỗ
22:00
• Bến xe Mỹ Đình
6h45m
04:45
• Bến xe Sơn La
250.000đ
41 chỗ trống
Thanh Thắng (Sơn La)
Xác nhận tức thì
Thanh Thắng (Sơn La)
Giường nằm 41 chỗ
22:15
• Bến xe Mỹ Đình
6h45m
05:00
• Bến xe Sơn La
250.000đ
41 chỗ trống
Thanh Thắng (Sơn La)
Xác nhận tức thì
Thanh Thắng (Sơn La)
Giường nằm 41 chỗ
22:10
• Bến xe Mỹ Đình
6h45m
04:55
• Bến xe Sơn La
250.000đ
41 chỗ trống
Cường Nguyệt
Xác nhận tức thì
Cường Nguyệt
Giường nằm 40 chỗ
22:00
• Bến xe Mỹ Đình
4h20m
02:20
• Khách sạn Hương Sen
230.000đ
40 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 22:00 25-01-2022 Hà Nội - Sơn La
Cường Nguyệt
Xác nhận tức thì
Cường Nguyệt
Giường nằm 40 chỗ
11:00
• Bến xe Mỹ Đình
4h20m
15:20
• Khách sạn Hương Sen
230.000đ
40 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 11:00 25-01-2022 Hà Nội - Sơn La
Cường Nguyệt
Xác nhận tức thì
Cường Nguyệt
Giường nằm 40 chỗ
13:30
• Bến xe Mỹ Đình
4h20m
17:50
• Khách sạn Hương Sen
230.000đ
40 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 13:30 25-01-2022 Hà Nội - Sơn La
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
Giường nằm 40 chỗ
• Bến xe Mỹ Đình
7h20m
22:50
• Bến xe Sơn La
250.000đ
Đức Quyến
Đức Quyến
Giường nằm 40 chỗ
19:00
• Bến xe Mỹ Đình
10h
05:00
• Bến xe khách Quỳnh Nhai
300.000đ
Luyện Hùng
Luyện Hùng
Giường nằm 44 chỗ
22:15
• Bến xe Mỹ Đình
5h20m
03:35
• Bến xe Sơn La
220.000đ
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
Giường nằm 40 chỗ
• Bến xe Mỹ Đình
4h20m
02:35
• Khách sạn Hương Sen
230.000đ
Đức Quyến
Đức Quyến
Giường nằm 40 chỗ
20:00
• Bến xe Mỹ Đình
5h
01:00
• Khách sạn Hương Sen
200.000đ
Đức Quyến
Đức Quyến
Giường nằm 40 chỗ
19:00
• Bến xe Mỹ Đình
5h
00:00
• Khách sạn Hương Sen
200.000đ
Đức Quyến
Đức Quyến
Giường nằm 40 chỗ
19:00
• Bến xe Mỹ Đình
8h
03:00
• Cổng UBND tỉnh Sơn La
250.000đ
Đức Quyến
Đức Quyến
Giường nằm 40 chỗ
20:00
• Bến xe Mỹ Đình
8h
04:00
• Cổng UBND tỉnh Sơn La
250.000đ
Luyện Hùng
Luyện Hùng
Giường nằm 44 chỗ
• Bến xe Mỹ Đình
4h30m
02:30
• Bến xe Yên Châu
220.000đ
Luyện Hùng
Luyện Hùng
Giường nằm 44 chỗ
• Bến xe Mỹ Đình
5h
03:00
• Bến xe khách Mai Sơn
220.000đ
Khánh Hương
Khánh Hương
Giường nằm 46 chỗ
22:15
• Bến xe Mỹ Đình
6h45m
05:00
• Bến xe Sơn La
Chưa có giá chính thức