loading
Xe khách
Máy bay
Giảm 50k/ghế
Vé xe khách > xe đi Sài Gòn từ Bình Dương
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
VeXeRe - Cam kết hoàn 150% nếu nhà xe không giữ vé150%
Bộ lọcXóa lọc

Giờ đi

Tiêu chí phổ biến
Nhà xe sẽ nhận được thông tin ngay khi bạn hoàn tất các bước đặt véChuyến có đón/trả tận nơi tại một số khu vực nhất địnhChuyến có giảm giá trực tiếp từ nhà xe hoặc có mã giảm giá của VeXeRe
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ

Vị trí ghế

Số ghế trống

1

Hàng ghế đầu

Hàng ghế giữa

Hàng ghế cuối

Nhà xe
Điểm đón
  • Thuận An (2881)
  • Thủ Dầu Một (2285)
  • Bến Cát (1439)
  • Bàu Bàng (1299)
  • Phú Giáo (397)
  • Bắc Tân Uyên (144)
  • Tân Uyên (18)
  • Dĩ An (16)
  • Dầu Tiếng (4)
  • Thủ Đức (4)
Điểm trả
  • Thủ Đức (1545)
  • Bình Thạnh (626)
  • Quận 5 (581)
  • Tân Bình (537)
  • Gò Vấp (452)
  • Quận 1 (366)
  • Quận 10 (350)
  • Quận 3 (232)
  • Quận 11 (180)
  • Phú Nhuận (166)
  • Quận 12 (3)
  • Bình Tân (1)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (365)
trở lên (368)

Đặt mua vé xe đi Sài Gòn từ Bình Dương chất lượng cao và giá vé ưu đãi nhất

: 368 chuyến
Sắp xếp theo:
Petro Bình Phước
Xác nhận tức thì
Petro Bình Phước
Sedona 5 chỗ
09:00
• Bình Dương
1h50m
10:50
• Vp. Quận 5
180.000đ
220.000đ
Giảm 50% tối đa 250K
Còn 5 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 07:00 06-12-2022 Lộc Ninh - Hồ Chí Minh
Petro Bình Phước
Xác nhận tức thì
Petro Bình Phước
Sedona 5 chỗ
19:00
• Bình Dương
1h
20:00
• Vp. Quốc Lộ 13
180.000đ
220.000đ
Giảm 50% tối đa 250K
Còn 5 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 06-12-2022 Lộc Ninh - Hồ Chí Minh
Petro Bình Phước
Xác nhận tức thì
Petro Bình Phước
Sedona 5 chỗ
17:00
• Bình Dương
1h
18:00
• Vp. Quốc Lộ 13
180.000đ
220.000đ
Giảm 50% tối đa 250K
Còn 5 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 15:00 06-12-2022 Lộc Ninh - Hồ Chí Minh
Petro Bình Phước
Xác nhận tức thì
Petro Bình Phước
Sedona 5 chỗ
19:00
• Bình Dương
1h25m
20:25
• Sân bay Tân Sơn Nhất
180.000đ
220.000đ
Giảm 50% tối đa 250K
Còn 5 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 06-12-2022 Lộc Ninh - Hồ Chí Minh
Petro Bình Phước
Xác nhận tức thì
Petro Bình Phước
Sedona 5 chỗ
08:00
• Bình Dương
1h50m
09:50
• Vp. Quận 5
180.000đ
220.000đ
Giảm 50% tối đa 250K
Còn 3 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 06:00 06-12-2022 Lộc Ninh - Hồ Chí Minh
Petro Bình Phước
Xác nhận tức thì
Petro Bình Phước
Sedona 5 chỗ
14:00
• Bình Dương
1h50m
15:50
• Vp. Quận 5
180.000đ
220.000đ
Giảm 50% tối đa 250K
Còn 5 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 12:00 06-12-2022 Lộc Ninh - Hồ Chí Minh
Petro Bình Phước
Xác nhận tức thì
Petro Bình Phước
Sedona 5 chỗ
13:00
• Bình Dương
1h50m
14:50
• Vp. Quận 5
180.000đ
220.000đ
Giảm 50% tối đa 250K
Còn 5 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 11:00 06-12-2022 Lộc Ninh - Hồ Chí Minh
Petro Bình Phước
Xác nhận tức thì
Petro Bình Phước
Sedona 5 chỗ
07:00
• Bình Dương
1h
08:00
• Vp. Quốc Lộ 13
180.000đ
220.000đ
Giảm 50% tối đa 250K
Còn 5 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 05:00 06-12-2022 Lộc Ninh - Hồ Chí Minh
Petro Bình Phước
Xác nhận tức thì
Petro Bình Phước
Sedona 5 chỗ
06:00
• Bình Dương
1h25m
07:25
• Sân bay Tân Sơn Nhất
180.000đ
220.000đ
Giảm 50% tối đa 250K
Còn 5 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 04:00 06-12-2022 Lộc Ninh - Hồ Chí Minh
Petro Bình Phước
Xác nhận tức thì
Petro Bình Phước
Sedona 5 chỗ
19:00
• Bình Dương
1h50m
20:50
• Vp. Quận 5
180.000đ
220.000đ
Giảm 50% tối đa 250K
Còn 5 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 06-12-2022 Lộc Ninh - Hồ Chí Minh

Trải nghiệm tìm vé của bạn thế nào?

Petro Bình Phước
Xác nhận tức thì
Petro Bình Phước
Sedona 5 chỗ
10:00
• Bình Dương
1h50m
11:50
• Vp. Quận 5
180.000đ
220.000đ
Giảm 50% tối đa 250K
Còn 5 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 08:00 06-12-2022 Lộc Ninh - Hồ Chí Minh
Petro Bình Phước
Xác nhận tức thì
Petro Bình Phước
Sedona 5 chỗ
08:00
• Bình Dương
1h25m
09:25
• Sân bay Tân Sơn Nhất
180.000đ
220.000đ
Giảm 50% tối đa 250K
Còn 3 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 06:00 06-12-2022 Lộc Ninh - Hồ Chí Minh
Petro Bình Phước
Xác nhận tức thì
Petro Bình Phước
Sedona 5 chỗ
10:00
• Bình Dương
1h25m
11:25
• Sân bay Tân Sơn Nhất
180.000đ
220.000đ
Giảm 50% tối đa 250K
Còn 5 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 08:00 06-12-2022 Lộc Ninh - Hồ Chí Minh
Petro Bình Phước
Xác nhận tức thì
Petro Bình Phước
Sedona 5 chỗ
15:00
• Bình Dương
1h50m
16:50
• Vp. Quận 5
180.000đ
220.000đ
Giảm 50% tối đa 250K
Còn 5 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 13:00 06-12-2022 Lộc Ninh - Hồ Chí Minh
Petro Bình Phước
Xác nhận tức thì
Petro Bình Phước
Sedona 5 chỗ
05:00
• Bình Dương
1h25m
06:25
• Sân bay Tân Sơn Nhất
180.000đ
220.000đ
Giảm 50% tối đa 250K
Còn 3 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 03:00 06-12-2022 Lộc Ninh - Hồ Chí Minh
Petro Bình Phước
Xác nhận tức thì
Petro Bình Phước
Sedona 5 chỗ
17:00
• Bình Dương
1h25m
18:25
• Sân bay Tân Sơn Nhất
180.000đ
220.000đ
Giảm 50% tối đa 250K
Còn 5 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 15:00 06-12-2022 Lộc Ninh - Hồ Chí Minh
Petro Bình Phước
Xác nhận tức thì
Petro Bình Phước
Sedona 5 chỗ
17:00
• Bình Dương
1h50m
18:50
• Vp. Quận 5
180.000đ
220.000đ
Giảm 50% tối đa 250K
Còn 5 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 15:00 06-12-2022 Lộc Ninh - Hồ Chí Minh
Petro Bình Phước
Xác nhận tức thì
Petro Bình Phước
Sedona 5 chỗ
15:00
• Bình Dương
1h
16:00
• Vp. Quốc Lộ 13
180.000đ
220.000đ
Giảm 50% tối đa 250K
Còn 5 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 13:00 06-12-2022 Lộc Ninh - Hồ Chí Minh
Petro Bình Phước
Xác nhận tức thì
Petro Bình Phước
Sedona 5 chỗ
16:00
• Bình Dương
1h
17:00
• Vp. Quốc Lộ 13
180.000đ
220.000đ
Giảm 50% tối đa 250K
Còn 5 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 14:00 06-12-2022 Lộc Ninh - Hồ Chí Minh
Petro Bình Phước
Xác nhận tức thì
Petro Bình Phước
Sedona 5 chỗ
13:00
• Bình Dương
1h25m
14:25
• Sân bay Tân Sơn Nhất
180.000đ
220.000đ
Giảm 50% tối đa 250K
Còn 5 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 11:00 06-12-2022 Lộc Ninh - Hồ Chí Minh