loading
Cập nhật các thông tin mới nhất về dịch Covid-19 trước khi di chuyển
Xem chi tiết
Vé xe khách > xe đi Ninh Thuận từ Lâm Đồng > xe đi Phan Rang-Tháp Chàm từ Lâm Đồng
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
VeXeRe - Cam kết hoàn 150% nếu nhà xe không giữ vé150%
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc

Giờ đi

Tiêu chí phổ biến
Nhà xe sẽ nhận được thông tin ngay khi bạn hoàn tất các bước đặt véNhà xe đảm bảo thực hiện các biện pháp phòng dịch (Phun khử trùng xe, nước rửa tay,...)Chuyến có cung cấp tín hiệu định vị cho phép bạn theo dõi vị trí xe khi di chuyển
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ

Chọn vị trí ghế

Số ghế trống

1

Hàng ghế đầu

Hàng ghế giữa

Hàng ghế cuối

Nhà xe
Điểm đón
  • Đà Lạt (36)
  • Đức Trọng (6)
  • Bảo Lộc (4)
  • Di Linh (3)
  • Đơn Dương (2)
Điểm trả
  • Phan Rang-Tháp Chàm (27)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (34)

Đặt mua vé xe đi Phan Rang-Tháp Chàm - Ninh Thuận từ Lâm Đồng chất lượng cao và giá vé ưu đãi nhất

: 37 chuyến
Sắp xếp theo:
Phước Tiến Limousine
Xác nhận tức thì
Phước Tiến Limousine
Limousine 9 chỗ
14:00
• Bưu điện thành phố Đà Lạt
2h30m
16:30
• Phan Rang
200.000đ
8 chỗ trống
Phước Tiến Limousine
Xác nhận tức thì
Phước Tiến Limousine
Limousine 9 chỗ
08:30
• Bưu điện thành phố Đà Lạt
2h30m
11:00
• Phan Rang
200.000đ
9 chỗ trống
Thu Thảochuyến xe an toàn covid-19
Thu Thảo
Ford Transit 16 chỗ
10:30
• Đà Lạt
2h35m
13:05
• VP Phan Rang
150.000đ
Giá vé chưa bao gồm phụ thu dịp cao điểm
Thu Thảochuyến xe an toàn covid-19
Thu Thảo
Ford Transit 16 chỗ
11:00
• Đà Lạt
2h35m
13:35
• VP Phan Rang
150.000đ
Giá vé chưa bao gồm phụ thu dịp cao điểm
Thu Thảochuyến xe an toàn covid-19
Thu Thảo
Ford Transit 16 chỗ
10:30
• Đà Lạt
2h20m
12:50
• Ngã 4 Tháp Chàm
150.000đ
Giá vé chưa bao gồm phụ thu dịp cao điểm
*Vé chặng thuộc chuyến 10:30 30-01-2022 Đà Lạt - Phan Rang
Thu Thảochuyến xe an toàn covid-19
Thu Thảo
Ford Transit 16 chỗ
11:10
• Trại Mát
2h25m
13:35
• VP Phan Rang
150.000đ
Giá vé chưa bao gồm phụ thu dịp cao điểm
*Vé chặng thuộc chuyến 11:00 30-01-2022 Đà Lạt - Phan Rang
Thu Thảochuyến xe an toàn covid-19
Thu Thảo
Ford Transit 16 chỗ
11:00
• Đồi chè Cầu Đất Farm
1h50m
12:50
• Ngã 4 Tháp Chàm
150.000đ
Giá vé chưa bao gồm phụ thu dịp cao điểm
*Vé chặng thuộc chuyến 10:30 30-01-2022 Đà Lạt - Phan Rang
Thu Thảochuyến xe an toàn covid-19
Thu Thảo
Ford Transit 16 chỗ
11:10
• Trại Mát
2h10m
13:20
• Ngã 4 Tháp Chàm
150.000đ
Giá vé chưa bao gồm phụ thu dịp cao điểm
*Vé chặng thuộc chuyến 11:00 30-01-2022 Đà Lạt - Phan Rang
Thu Thảochuyến xe an toàn covid-19
Thu Thảo
Ford Transit 16 chỗ
11:30
• Đồi chè Cầu Đất Farm
1h50m
13:20
• Ngã 4 Tháp Chàm
150.000đ
Giá vé chưa bao gồm phụ thu dịp cao điểm
*Vé chặng thuộc chuyến 11:00 30-01-2022 Đà Lạt - Phan Rang
Thu Thảochuyến xe an toàn covid-19
Thu Thảo
Ford Transit 16 chỗ
11:00
• Đà Lạt
2h20m
13:20
• Ngã 4 Tháp Chàm
150.000đ
Giá vé chưa bao gồm phụ thu dịp cao điểm
*Vé chặng thuộc chuyến 11:00 30-01-2022 Đà Lạt - Phan Rang
Thu Thảochuyến xe an toàn covid-19
Thu Thảo
Ford Transit 16 chỗ
11:00
• Đồi chè Cầu Đất Farm
2h5m
13:05
• VP Phan Rang
150.000đ
Giá vé chưa bao gồm phụ thu dịp cao điểm
*Vé chặng thuộc chuyến 10:30 30-01-2022 Đà Lạt - Phan Rang
Thu Thảochuyến xe an toàn covid-19
Thu Thảo
Ford Transit 16 chỗ
10:40
• Trại Mát
2h10m
12:50
• Ngã 4 Tháp Chàm
150.000đ
Giá vé chưa bao gồm phụ thu dịp cao điểm
*Vé chặng thuộc chuyến 10:30 30-01-2022 Đà Lạt - Phan Rang
Thu Thảochuyến xe an toàn covid-19
Thu Thảo
Ford Transit 16 chỗ
11:30
• Đồi chè Cầu Đất Farm
2h5m
13:35
• VP Phan Rang
150.000đ
Giá vé chưa bao gồm phụ thu dịp cao điểm
*Vé chặng thuộc chuyến 11:00 30-01-2022 Đà Lạt - Phan Rang
Thu Thảochuyến xe an toàn covid-19
Thu Thảo
Ford Transit 16 chỗ
10:40
• Trại Mát
2h25m
13:05
• VP Phan Rang
150.000đ
Giá vé chưa bao gồm phụ thu dịp cao điểm
*Vé chặng thuộc chuyến 10:30 30-01-2022 Đà Lạt - Phan Rang
Ba Tấn
Ba Tấn
Giường nằm 46 chỗ
14:25
• Đơn Dương
2h35m
17:00
• Xăng dầu cây xăng Quốc tế
350.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 12:00 30-01-2022 Bảo Lộc - Nha Trang
Ba Tấn
Ba Tấn
Giường nằm 46 chỗ
08:55
• Phi Nôm
3h5m
12:00
• Xăng dầu cây xăng Quốc tế
350.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:00 30-01-2022 Bảo Lộc - Nha Trang
Ba Tấn
Ba Tấn
Giường nằm 46 chỗ
08:25
• Đức Trọng
3h35m
12:00
• Xăng dầu cây xăng Quốc tế
350.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:00 30-01-2022 Bảo Lộc - Nha Trang
Ba Tấn
Ba Tấn
Giường nằm 46 chỗ
09:25
• Đơn Dương
2h35m
12:00
• Xăng dầu cây xăng Quốc tế
350.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:00 30-01-2022 Bảo Lộc - Nha Trang
Ba Tấn
Ba Tấn
Giường nằm 46 chỗ
05:00
• VP Bảo Lộc
5h
10:00
• Xăng dầu cây xăng Quốc tế
350.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 05:00 30-01-2022 Bảo Lộc - Nha Trang
Ba Tấn
Ba Tấn
Giường nằm 46 chỗ
05:45
• Di Linh
4h15m
10:00
• Xăng dầu cây xăng Quốc tế
350.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 05:00 30-01-2022 Bảo Lộc - Nha Trang