Giảm 15k
Đơn hàng không giới hạn số lượng vé
Việc này không quá 15 giây, bạn đợi chút nhé!
Xe Trọng Minh
Đối tác chính thức của Vexere
Xe Trọng Minh
4.8
Chắc chắn có chỗ
Hỗ trợ 24/7
Không cần thanh toán trước
Xác nhận ngay lập tức
Cho theo dõi hành trình xe
Giảm 15k
Đơn hàng không giới hạn số lượng vé
Giảm 10k chiều về
Đơn hàng không giới hạn số lượng vé
Giảm 50k
Cho một số tuyến đường
Giảm 50k
Cho một số tuyến đường
Hồ Chí Minh
Đà Lạt - Lâm Đồng
Từ 6h45 đến 23h
Chọn khoảng giờ đi mong muốn

Limousine 21 phòng (WC)
4 chuyến
450.000đ
Đà Lạt - Lâm Đồng
Hồ Chí Minh
Từ 9h đến 23h
Chọn khoảng giờ đi mong muốn

Limousine 21 phòng (WC)
13 chuyến
450.000đ
Chắc chắn có chỗ
Hỗ trợ 24/7
Được chọn chỗ ngồi
Thông tin chính xác
Nhiều ưu đãi
Thanh toán đa dạng


VeXeRe mở bán vé trực tuyến xe giường nằm cabin Trọng Minh đi Đà Lạt từ Sài Gòn
Đặt vé trực tuyến xe giường nằm cabin Trọng Minh đi Đà Lạt từ Sài Gòn với giá thấp nhất tại VeXeRe.com
Xe giường nằm cabin Trọng Minh được nhiều hành khách tin tưởng và lựa chọn đồng hành khi có nhu cầu di chuyển từ Sài Gòn đi Đà Lạt. Xe chất lượng cao Trọng Minh phục vụ loại xe giường nằm cabin 22 chỗ. Được trang bị hệ thống máy điều hòa, wifi hiện đại, tivi màn hình phẳng. Mang lại cho hành khách sự thoải mái, êm dịu trên từng chuyến đi. Các thiết bị trên xe luôn được kiểm tra định kỳ, vệ sinh thường xuyên nhằm đảm bảo xe luôn sạch mới và vận hành tốt nhất.
Nhân dịp khai trương, xe Trọng Minh có chương trình giảm giá đặc biệt từ ngày 21/6 – 30/6. Giảm 30k/1 vé dành cho khách hàng đặt vé qua VeXeRe.com
I.Đặt vé xe Trọng Minh đi Đà Lạt từ Sài Gòn và các vấn đề cần lưu ý:
Vị trí còn trống khi đặt vé xe Trọng Minh sẽ tùy thuộc vào thời điểm khách hàng liên hệ. Thường vào các ngày cuối tuần, lượng hành khách di chuyển sẽ nhiều hơn, nên để có được vị trí tốt, bạn cần lập kế hoạch sớm và liên hệ đặt giữ chỗ trước.
Xe Trọng Minh từ Sài Gòn đi Đà Lạt
Sau khi đặt vé, bạn có thể sử dụng mã vé điện tử để lên xe. Cần phải có mặt trước giờ xe xuất bến từ 30 – 45 phút để làm thủ tục. Bạn đưa tin nhắn có chứa mã vé cho nhân viên phòng vé, nhân viên sẽ hỗ trợ xuất vé và hướng dẫn bạn ra xe phù hợp.
Xe được sắp xếp tùy thuộc vào thời gian chạy quay đầu, nên không biết trước được bạn sẽ đi xe biển số bao nhiêu hay tài xế nào. Nếu cần các thông tin trên, bạn cần liên hệ gần giờ đi để nắm rõ hơn.
II. Số điện thoại, địa chỉ của xe Trọng Minh đi Đà Lạt:
Hiện tại, xe Trọng Minh chưa có VP cố định. Tại Sài Gòn, xe xuất bến ở Bến xe miền Tây.
Tại Đà Lạt, xe trả khách tại Bến xe Mai Anh Đào (Đà Lạt). Có VP tại nhà riêng ở Đức Trọng (ngã 3 Phi Nôm chạy vào). Hành khách có thể liên hệ tổng đài 1900888684 để được tư vấn.
III. Tại sao nên chọn xe Trọng Minh đi Đà Lạt?
Đánh giá xe Trọng Minh khá tốt dựa trên trải nghiệm khách hàng, luôn cam kết khởi hành đúng giờ.
Sự khác biệt lớn nhất của xe limousine so với các dòng xe thông thường chính là phần nội thất xe được độ giảm số ghế để tạo không gian thông thoáng, trong xe tích hợp nhiều tiện ích như cổng sạc điện thoại, đèn đọc sách báo riêng biệt, ghế da cao cấp, hệ thống âm thanh, hình ảnh chất lượng cao…..Khách hàng chọn lựa dịch vụ Xe giường nằm cao cấp limousine vì đáp ứng được nhu cầu về sang trọng, thoải mái và tiện nghi trong việc di chuyển. Không còn phải chịu cảnh nhồi nhét, chở quá số ghế hoặc bắt khách dọc đường làm mất thời gian chờ đợi.
Nội thất xe Trọng Minh đi Đà Lạt từ Sài Gòn
Đội ngũ tài xế tận tâm, lái xe an toàn. Không nhồi nhét khách, không bắt khách dọc đường. Chỉ hỗ trợ đón tại các điểm cố định với khách đã liên hệ đặt vé trước. Với các chuyến xe đi đêm, tài xế vẫn chạy tốc độ vừa phải. Khách hàng có thể ngủ hoặc nghỉ ngơi dưỡng sức trên suốt chặng đường đi.
Xem thêm thông tin các hãng xe cùng tuyến đường tại VeXeRe.com
4.8
An toàn
4.9
Thông tin chính xác
4.9
Thông tin đầy đủ
4.9
Thái độ nhân viên
4.9
Tiện nghi & thoải mái
4.9
Chất lượng dịch vụ
4.9
Đúng giờ
4.9
Waveney Warth
Đã đi • 20/07/2026
Here’s the review I which I had when I was trying to decide between the 50 bus companies that operate out of Da Lat. **Da Lat to Ho Chi Minh, small double sleeper, VIP sleeper bus**. >>>Getting on: After booking I got an email asking for my phone number / WhatApp. Then on the day before we travelled I got a great Whats App message, in English, telling me exactly what to do the next day. It said where to go, what the bus plate number was and said to take a photo of myself when I arrived so the driver could find me. This all worked really well and totally took the stress out of trying to find a particular spot in a large bus station when you can’t read anything. Upon entering the bus I took my shoes off and placed them in the bag provided, I then took this with me into the sleeper. >>>The journey: Our driver was excellent. I felt safe the whole time. All announcements were in Vietnamese and English. When we started there were announcements asking us to be considerated of others which included a requrest to use earphones and keep phones on silent. This resulted in a nice calm atmosphere. There was an annoucement about 5min prior to say the bus was stopping for 30mins for lunch and bathroom. The announcement added that slippers would be provided for our convience. This is what we wore when we left the bus. Lunch was classic Vietnamese bus stop food. Cheap and cheerful. After lunch, before we left, they did a quick head count. There were a couple of random short stops along the way. All in all we made good time. >>>The sleeper: I booked a small double sleeper on the VIP bus. Although they will sell two tickets for this space I wouldn’t recommend trying to fit two western sized people into this space. It was perfect for me by myself. I’m 1.70 and I was just touching the ends. I could also just sit up with my legs crossed, but not if I straightened my back. The seatbelt worked well. The area was clean, I had a pillow and a blanket that was like sleeping bag material. The bed went totally flat and had a lever on the side that allowed me to raise the back up to about 45 degrees. Very comfortable! There was also a usb port for charging my devices. There was a light I could turn off and on, AC I could control, curtains on both the asile side and window side, two little bottles of water a TV that worked but had no content on the day I travelled. >>> Arriving: I personally couldn’t tell from their website where in Ho Chi Minh we would be dropped off. Our trip ended at the Western Bust Station. Which wasn’t ideal. But OK if you know and you can plan for it. We arrived from the north-east and slowly ground through the city in rush hour until we finally reached the opposite south-west corner. - Not to end on a bad note though! This was a really great service.
Nhà xe được đánh giá với số điểm trung bình là 4.8/5 dựa trên 2640 đánh giá của khách hàng đã trải nghiệm dịch vụ của nhà xe này,
Tổng hợp thông tin lịch chạy nhà xe và giá vé xe Trọng Minh | |||||
|---|---|---|---|---|---|
| Tuyến đường | Loại xe | Giờ chạy | Giá vé | ||
| Xe Trọng Minh tuyến Hồ Chí Minh - Đà Lạt - Lâm Đồng | giường nằm đôi, limousine, giường nằm đôi, limousine | 730 - 2359 | 450,000 VND Đặt ngay | ||
| Xe Trọng Minh tuyến Đà Lạt - Lâm Đồng - Hồ Chí Minh | giường nằm đôi, limousine, giường nằm đôi, limousine | 900 - 2330 | 450,000 VND Đặt ngay | ||
| Tuyến đường | Thông tin chuyến | |
|---|---|---|
Đà Lạt - Lâm Đồng đi Sài Gòn | Xe Trọng Minh tuyến Đà Lạt - Lâm Đồng đi Sài Gòn | |
Đức Trọng - Lâm Đồng đi Sài Gòn | Xe Trọng Minh tuyến Đức Trọng - Lâm Đồng đi Sài Gòn | |
Di Linh - Lâm Đồng đi Sài Gòn | Xe Trọng Minh tuyến Di Linh - Lâm Đồng đi Sài Gòn | |
Bảo Lộc - Lâm Đồng đi Sài Gòn | Xe Trọng Minh tuyến Bảo Lộc - Lâm Đồng đi Sài Gòn | |
Sài Gòn đi Bảo Lộc - Lâm Đồng | Xe Trọng Minh tuyến Sài Gòn đi Bảo Lộc - Lâm Đồng | |
Sài Gòn đi Di Linh - Lâm Đồng | Xe Trọng Minh tuyến Sài Gòn đi Di Linh - Lâm Đồng | |
Sài Gòn đi Đức Trọng - Lâm Đồng | Xe Trọng Minh tuyến Sài Gòn đi Đức Trọng - Lâm Đồng | |
Sài Gòn đi Đà Lạt - Lâm Đồng | Xe Trọng Minh tuyến Sài Gòn đi Đà Lạt - Lâm Đồng |