loading
Vé xe khách > xe đi Lai Châu từ Hà Nội > xe đi Lai Châu từ Hà Nội
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
1
50
Nhà xe
Điểm đón
  • Nam Từ Liêm (10)
    • Bến xe Mỹ Đình (4)
    • Bến xe Mỹ Đình (Quầy vé 38) (4)
    • Bến xe Mỹ Đình (Quầy vé 26) (2)
  • Sóc Sơn (7)
    • Ngã tư Nội Bài (7)
  • Long Biên (2)
    • AEON Mall Long Biên (1)
    • Cầu Vượt Quốc Lộ 5 (1)
Điểm trả
  • Lai Châu (23)
    • Bến xe Lai Châu (19)
    • Thành phố Lai Châu (4)
  • Tam Đường (2)
    • Putaleng Hotel (2)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (15)
trở lên (19)

Vé xe từ Hà Nội đi Lai Châu - Lai Châu

: 23 chuyến
Sắp xếp theo:
Thế Anh
Thế Anh
3.8 (29)
Limousine 20 Cabin VIP
22:30
• Bến xe Mỹ Đình
7h40m
06:10
• Bến xe Lai Châu
450.000đ
7 chỗ trống
Hà Trang
Hà Trang
4.4 (10)
Giường nằm 41 chỗ
19:45
• Bến xe Mỹ Đình
10h30m
06:15
• Bến xe Lai Châu
300.000đ
41 chỗ trống
Ngân Hà
Ngân Hà
3.4 (40)
Giường nằm 40 chỗ
06:50
• Bến xe Mỹ Đình (Quầy vé 38)
7h
13:50
• Bến xe Lai Châu
300.000đ
39 chỗ trống
Thế Anh
Thế Anh
4 (25)
Giường nằm đôi 44 chỗ
11:00
• Bến xe Mỹ Đình
7h40m
18:40
• Bến xe Lai Châu
300.000đ
43 chỗ trống
Ngân Hà
Ngân Hà
3.4 (40)
Giường nằm 40 chỗ
22:00
• Bến xe Mỹ Đình (Quầy vé 38)
7h
05:00
• Bến xe Lai Châu
300.000đ
39 chỗ trống
Phúc An
Phúc An
4.2 (20)
Giường nằm 40 chỗ
21:30
• Bến xe Mỹ Đình (Quầy vé 26)
7h
04:30
• Bến xe Lai Châu
300.000đ
40 chỗ trống
Ngân Hà
Ngân Hà
3.4 (40)
Giường nằm 40 chỗ
21:00
• Bến xe Mỹ Đình (Quầy vé 38)
7h
04:00
• Bến xe Lai Châu
300.000đ
40 chỗ trống
Thế Anh
Thế Anh
4 (25)
Giường nằm đôi 44 chỗ
21:00
• Bến xe Mỹ Đình
7h40m
04:40
• Bến xe Lai Châu
300.000đ
44 chỗ trống
Ngân Hà
Ngân Hà
3.4 (40)
Giường nằm 40 chỗ
12:00
• Bến xe Mỹ Đình (Quầy vé 38)
7h
19:00
• Bến xe Lai Châu
300.000đ
36 chỗ trống
Phúc An
Phúc An
4.2 (20)
Giường nằm 40 chỗ
21:50
• Bến xe Mỹ Đình (Quầy vé 26)
7h
04:50
• Bến xe Lai Châu
300.000đ
40 chỗ trống
Phúc An
Phúc An
4 (21)
Giường nằm 40 chỗ
11:00
• Ngã tư Nội Bài
6h30m
17:30
• Bến xe Lai Châu
300.000đ
40 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 09:00 24-01-2021 Bắc Ninh - Lai Châu
Thế Anh
Thế Anh
3.8 (29)
Limousine 20 Cabin VIP
23:10
• Ngã tư Nội Bài
7h
06:10
• Bến xe Lai Châu
450.000đ
7 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 22:30 24-01-2021 Hà Nội - Lai Châu (Cabin VIP)
Phúc An
Phúc An
4 (21)
Giường nằm 40 chỗ
10:00
• Cầu Vượt Quốc Lộ 5
7h30m
17:30
• Bến xe Lai Châu
300.000đ
40 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 09:00 24-01-2021 Bắc Ninh - Lai Châu
Toàn Thắng
Toàn Thắng
0 (0)
Giường nằm 41 chỗ
20:00
• Ngã tư Nội Bài
8h
04:00
• Bến xe Lai Châu
300.000đ
41 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 16:00 24-01-2021 Lạng Sơn - Lai Châu
Toàn Thắng
Toàn Thắng
0 (0)
Limousine 34 Giường VIP
20:00
• AEON Mall Long Biên
8h30m
04:30
• Bến xe Lai Châu
300.000đ
34 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 19:00 24-01-2021 Bắc Giang - Lai Châu
Thế Anh
Thế Anh
4 (25)
Giường nằm đôi 44 chỗ
11:40
• Ngã tư Nội Bài
7h
18:40
• Bến xe Lai Châu
300.000đ
43 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 11:00 24-01-2021 Hà Nội - Lai Châu
Phúc An
Phúc An
4.2 (20)
Giường nằm 40 chỗ
21:45
• Ngã tư Nội Bài
7h15m
05:00
• Bến xe Lai Châu
300.000đ
40 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 18:00 24-01-2021 Quảng Ninh - Lai Châu
Thế Anh
Thế Anh
4 (25)
Giường nằm đôi 44 chỗ
21:40
• Ngã tư Nội Bài
7h
04:40
• Bến xe Lai Châu
300.000đ
44 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 21:00 24-01-2021 Hà Nội - Lai Châu
Toàn Thắng
Toàn Thắng
0 (0)
Limousine 34 Giường VIP
20:30
• Ngã tư Nội Bài
8h
04:30
• Bến xe Lai Châu
300.000đ
34 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 19:00 24-01-2021 Bắc Giang - Lai Châu
Thế Anh
Thế Anh
3.8 (29)
Limousine 20 Cabin VIP
12:45
• Bến xe Mỹ Đình
7h40m
20:25
• Bến xe Lai Châu
450.000đ