loading
Cập nhật các thông tin mới nhất về dịch Covid-19 trước khi di chuyển
Xem chi tiết
Vé xe khách > xe đi Quảng Bình từ Nghệ An > xe đi Đồng Hới từ Nghệ An
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
VeXeRe - Cam kết hoàn 150% nếu nhà xe không giữ vé150%
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc

Giờ đi

Tiêu chí phổ biến
Nhà xe sẽ nhận được thông tin ngay khi bạn hoàn tất các bước đặt véNhà xe đảm bảo thực hiện các biện pháp phòng dịch (Phun khử trùng xe, nước rửa tay,...)Chuyến có cung cấp tín hiệu định vị cho phép bạn theo dõi vị trí xe khi di chuyển
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ

Chọn vị trí ghế

Số ghế trống

1

Hàng ghế đầu

Hàng ghế giữa

Hàng ghế cuối

Nhà xe
Điểm đón
  • Vinh (13)
  • Đô Lương (7)
  • Con Cuông (4)
  • Anh Sơn (3)
  • Diễn Châu (3)
  • Thanh Chương (3)
  • Nam Đàn (2)
  • Hoàng Mai (1)
  • Hưng Nguyên (1)
  • Nghi Lộc (1)
  • Quỳnh Lưu (1)
  • Tương Dương (1)
  • Yên Thành (1)
Điểm trả
  • Đồng Hới (37)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (33)
trở lên (37)

Đặt mua vé xe đi Đồng Hới - Quảng Bình từ Nghệ An chất lượng cao và giá vé ưu đãi nhất

: 38 chuyến
Sắp xếp theo:
Hải Hoàng Giachuyến xe an toàn covid-19
Xác nhận tức thì
Hải Hoàng Gia
Limousine 22 Giường VIP
08:00
• Văn phòng Vinh
4h15m
12:15
• Quảng Bình (Dọc QL 1A)
Sạch sẽLái xe an toàn
450.000đ
11 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 08:00 22-01-2022 Vinh - Đà Nẵng (Limousine)
Hải Hoàng Gia
Hải Hoàng Gia
Limousine 22 Giường VIP
• Yên Lý
5h40m
12:15
• Quảng Bình (Dọc QL 1A)
Sạch sẽLái xe an toàn
450.000đ
Hải Hoàng Gia
Hải Hoàng Gia
Giường nằm 44 chỗ
20:30
• Hưng Nguyên
4h30m
01:00
• Quảng Bình (Dọc Quốc Lộ 1A)
Sạch sẽLái xe an toàn
230.000đ
Hải Hoàng Gia
Hải Hoàng Gia
Giường nằm 44 chỗ
18:30
• Bến xe Đô Lương
6h30m
01:00
• Quảng Bình (Dọc Quốc Lộ 1A)
Sạch sẽLái xe an toàn
230.000đ
Hải Hoàng Gia
Hải Hoàng Gia
Limousine 22 Giường VIP
• Thị xã Hoàng Mai
6h10m
12:15
• Quảng Bình (Dọc QL 1A)
Sạch sẽLái xe an toàn
450.000đ
Hải Hoàng Gia
Hải Hoàng Gia
Limousine 22 Giường VIP
• Thị trấn Cầu Giát
5h55m
12:15
• Quảng Bình (Dọc QL 1A)
Sạch sẽLái xe an toàn
450.000đ
Hải Hoàng Gia
Hải Hoàng Gia
Giường nằm 44 chỗ
19:00
• Bến xe Dùng
6h
01:00
• Quảng Bình (Dọc Quốc Lộ 1A)
Sạch sẽLái xe an toàn
230.000đ
Hải Hoàng Gia
Hải Hoàng Gia
Giường nằm 44 chỗ
21:00
• Văn phòng Vinh
4h
01:00
• Quảng Bình (Dọc Quốc Lộ 1A)
Sạch sẽLái xe an toàn
230.000đ
Hải Hoàng Gia
Hải Hoàng Gia
Limousine 22 Giường VIP
• Thị trấn Diễn Châu
5h10m
12:15
• Quảng Bình (Dọc QL 1A)
Sạch sẽLái xe an toàn
450.000đ
Hải Hoàng Gia
Hải Hoàng Gia
Giường nằm 44 chỗ
19:45
• Thị trấn Nam Đàn
5h15m
01:00
• Quảng Bình (Dọc Quốc Lộ 1A)
Sạch sẽLái xe an toàn
230.000đ
Hải Hoàng Gia
Hải Hoàng Gia
Giường nằm 44 chỗ
21:00
• Văn phòng Vinh
4h
01:00
• Quảng Bình (Dọc Quốc Lộ 1A)
Sạch sẽLái xe an toàn
230.000đ
Hải Hoàng Gia
Hải Hoàng Gia
Limousine 22 Giường VIP
21:25
• Văn phòng Vinh
4h15m
01:40
• Quảng Bình (Dọc QL 1A)
Sạch sẽLái xe an toàn
450.000đ
Cúc Mừng
Cúc Mừng
Limousine giường phòng 34 chỗ
21:00
• Bến xe Nam Đàn
4h
01:00
• Quảng Bình (Dọc Quốc Lộ 1A)
300.000đ
Cúc Mừng
Cúc Mừng
Limousine giường phòng 34 chỗ
18:30
• Bến xe Con Cuông
6h30m
01:00
• Quảng Bình (Dọc Quốc Lộ 1A)
300.000đ
Cúc Mừng
Cúc Mừng
Limousine giường phòng 34 chỗ
19:00
• Văn phòng Anh Sơn
6h
01:00
• Quảng Bình (Dọc Quốc Lộ 1A)
300.000đ
Cúc Mừng
Cúc Mừng
Limousine giường phòng 34 chỗ
20:00
• Đô Lương
5h
01:00
• Quảng Bình (Dọc Quốc Lộ 1A)
300.000đ
Cúc Mừng
Cúc Mừng
Limousine giường phòng 34 chỗ
20:30
• Thanh Chương
4h30m
01:00
• Quảng Bình (Dọc Quốc Lộ 1A)
300.000đ
Cúc Mừng
Cúc Mừng
Limousine giường phòng 34 chỗ
21:30
• Cầu Bến Thủy 2
3h30m
01:00
• Quảng Bình (Dọc Quốc Lộ 1A)
300.000đ
Cúc Mừng
Cúc Mừng
Limousine giường phòng 34 chỗ
17:30
• Bến xe Hòa Bình
7h30m
01:00
• Quảng Bình (Dọc Quốc Lộ 1A)
300.000đ
Dương Vũ
Dương Vũ
Giường nằm 44 chỗ
23:15
• TP Vinh (Dọc QL1A)
3h15m
02:30
• Quảng Bình (Dọc QL)
595.000đ