loading
Vé xe khách > xe đi Hà Nội từ Sơn La > xe đi Hà Nội từ Sơn La
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
1
50
Nhà xe
Điểm đón
  • Sơn La (43)
    • Bến xe Sơn La (31)
    • Thành phố Sơn La (4)
    • Cổng UBND tỉnh Sơn La (3)
    • Bến xe Chiềng Xôm (2)
    • Bến xe Hồng Tiên (2)
    • Vincom Sơn La (1)
Điểm trả
  • Nam Từ Liêm (31)
    • Bến xe Mỹ Đình (21)
    • Bến xe Mỹ Đình (6)
    • Cổng số 6 Trung tâm Hội nghị Quốc gia (2)
    • Cổng sổ 6 Trung tâm Hội nghị Quốc gia (2)
  • Hoàng Mai (5)
    • Tòa Hateco Hoàng Mai (2)
    • Bến xe Giáp Bát (1)
    • Bến xe Nước Ngầm (1)
    • Văn phòng Ngọc Hồi (1)
  • Hà Đông (5)
    • Bến xe Yên Nghĩa (3)
    • Khách sạn Mường Thanh - Xala (1)
    • Tòa Victoria Văn Phú (1)
  • Cầu Giấy (1)
    • Cổng Đại học Ngoại Ngữ (1)
  • Sóc Sơn (1)
    • Ngã tư Nội Bài (1)
  • Thanh Trì (1)
    • Bệnh viện K3 Hà Nội (1)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (14)
trở lên (27)

Vé xe từ Sơn La - Sơn La đi Hà Nội

: 52 chuyến
Sắp xếp theo:
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
13:15
• Bến xe Sơn La
7h20m
20:35
• Bến xe Mỹ Đình
220.000đ
22 chỗ trống
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
16:45
• Bến xe Sơn La
7h20m
00:05
• Bến xe Mỹ Đình
220.000đ
22 chỗ trống
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
22:00
• Bến xe Sơn La
7h20m
05:20
• Bến xe Mỹ Đình
220.000đ
22 chỗ trống
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
13:30
• Bến xe Sơn La
7h20m
20:50
• Bến xe Mỹ Đình
220.000đ
22 chỗ trống
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
22:30
• Bến xe Sơn La
7h20m
05:50
• Bến xe Mỹ Đình
220.000đ
22 chỗ trống
Hải Tuấn
Hải Tuấn
4.5 (2)
Giường nằm 41 chỗ
20:00
• Bến xe Chiềng Xôm
6h45m
02:45
• Bến xe Mỹ Đình
220.000đ
41 chỗ trống
Hải Tuấn
Hải Tuấn
4.5 (2)
Giường nằm 41 chỗ
08:00
• Bến xe Chiềng Xôm
6h45m
14:45
• Bến xe Mỹ Đình
220.000đ
41 chỗ trống
HTX 30/4 (Hải Quân-Trưởng Tuấn)
HTX 30/4 (Hải Quân-Trưởng Tuấn)
4 (6)
Giường nằm 40 chỗ
21:15
• Bến xe Hồng Tiên
8h
05:15
• Bến xe Mỹ Đình
220.000đ
40 chỗ trống
Ngọc Thuận
Ngọc Thuận
3.5 (8)
Giường nằm 42 chỗ
21:30
• Bến xe Sơn La
7h
04:30
• Bến xe Mỹ Đình
220.000đ
12 chỗ trống
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
17:00
• Bến xe Sơn La
7h20m
00:20
• Bến xe Mỹ Đình
220.000đ
22 chỗ trống
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
20:45
• Bến xe Sơn La
7h20m
04:05
• Bến xe Mỹ Đình
220.000đ
22 chỗ trống
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
22:15
• Bến xe Sơn La
7h20m
05:35
• Bến xe Mỹ Đình
220.000đ
22 chỗ trống
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
21:45
• Bến xe Sơn La
7h20m
05:05
• Bến xe Mỹ Đình
220.000đ
22 chỗ trống
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
21:15
• Bến xe Sơn La
7h20m
04:35
• Bến xe Mỹ Đình
220.000đ
22 chỗ trống
Cường Nguyệt
Cường Nguyệt
3.4 (15)
Giường nằm 40 chỗ
10:00
• Bến xe Sơn La
7h20m
17:20
• Bến xe Mỹ Đình
220.000đ
22 chỗ trống
Thông báo
Dũng Ngà (Điện Biên)
Dũng Ngà (Điện Biên)
4 (3)
Giường nằm 39 chỗ
01:10
• Bến xe Sơn La
6h
07:10
• Bến xe Yên Nghĩa
200.000đ
34 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 21:00 19-01-2021 Điện Biên - Hà Nội
Hải Tuấn
Hải Tuấn
4.5 (2)
Giường nằm 41 chỗ
20:15
• Thành phố Sơn La
6h30m
02:45
• Bến xe Mỹ Đình
220.000đ
41 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 20:00 20-01-2021 Sơn La - Hà Nội
Hải Tuấn
Hải Tuấn
4.5 (2)
Giường nằm 41 chỗ
08:30
• Bến xe Sơn La
6h15m
14:45
• Bến xe Mỹ Đình
220.000đ
41 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 08:00 20-01-2021 Sơn La - Hà Nội
Hải Tuấn
Hải Tuấn
4.5 (2)
Giường nằm 41 chỗ
20:30
• Bến xe Sơn La
6h15m
02:45
• Bến xe Mỹ Đình
220.000đ
41 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 20:00 20-01-2021 Sơn La - Hà Nội
Hải Tuấn
Hải Tuấn
4.5 (2)
Giường nằm 41 chỗ
08:15
• Thành phố Sơn La
6h30m
14:45
• Bến xe Mỹ Đình
220.000đ
41 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 08:00 20-01-2021 Sơn La - Hà Nội