loading
Vé xe khách > xe đi Lâm Đồng từ Sài Gòn > xe Điền Linh đi Bảo Lộc từ Sài Gòn
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
VeXeRe - Cam kết hoàn 150% nếu nhà xe không giữ vé150%
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc

Giờ đi

Tiêu chí phổ biến
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ

Chọn vị trí ghế

Số ghế trống

1

Điểm đón
  • Thủ Đức (72)
  • Quận 9 (16)
Điểm trả
  • Bảo Lộc (112)
  • Đạ Huoai (8)
Loại ghế / giường

Vé xe Điền Linh từ Sài Gòn đi Bảo Lộc - Lâm Đồng

: 8 chuyến
Sắp xếp theo:
Điền Linh
Điền Linh
Giường nằm 44 chỗ
12:40
• Ngã Tư Bình Phước
3h5m
15:45
• Bến xe khách liên tỉnh Đức Long Bảo Lộc
190.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 11:00 30-06-2022 Bình Dương - Đà Lạt
Điền Linh
Điền Linh
Giường nằm 44 chỗ
13:00
• Ngã 3 Tân Vạn
2h45m
15:45
• Bến xe khách liên tỉnh Đức Long Bảo Lộc
190.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 11:00 30-06-2022 Bình Dương - Đà Lạt
Điền Linh
Điền Linh
Giường nằm 44 chỗ
23:10
• Ngã Tư Bình Phước
3h5m
02:15
• Bến xe khách liên tỉnh Đức Long Bảo Lộc
190.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 21:30 30-06-2022 Bình Dương - Đà Lạt
Điền Linh
Điền Linh
Giường nằm 44 chỗ
00:11
• Ngã Tư Bình Phước
3h5m
03:16
• Bến xe khách liên tỉnh Đức Long Bảo Lộc
190.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 22:31 29-06-2022 Bình Dương - Đà Lạt
Điền Linh
Điền Linh
Giường nằm 44 chỗ
23:30
• Ngã 3 Tân Vạn
2h45m
02:15
• Bến xe khách liên tỉnh Đức Long Bảo Lộc
190.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 21:30 30-06-2022 Bình Dương - Đà Lạt
Điền Linh
Điền Linh
Giường nằm 44 chỗ
00:31
• Ngã 3 Tân Vạn
2h45m
03:16
• Bến xe khách liên tỉnh Đức Long Bảo Lộc
190.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 22:31 29-06-2022 Bình Dương - Đà Lạt
Điền Linh
Điền Linh
Giường nằm 44 chỗ
09:00
• Ngã 3 Tân Vạn
2h45m
11:45
• Bến xe khách liên tỉnh Đức Long Bảo Lộc
190.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:00 30-06-2022 Bình Dương - Đà Lạt
Điền Linh
Điền Linh
Giường nằm 44 chỗ
08:40
• Ngã Tư Bình Phước
3h5m
11:45
• Bến xe khách liên tỉnh Đức Long Bảo Lộc
190.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 07:00 30-06-2022 Bình Dương - Đà Lạt

Trải nghiệm tìm vé của bạn thế nào?