loading
Vé xe khách > xe đi Quảng Trị từ Đà Nẵng
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
1
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Cẩm Lệ (40)
    • Văn phòng Đà Nẵng (39)
    • Quận Cẩm Lệ (1)
  • Đà Nẵng (39)
    • Nội thành TP Đà Nẵng (30)
    • Nội thành Đà Nẵng (9)
  • Liên Chiểu (11)
    • Bến xe trung tâm Đà Nẵng (11)
  • Ngũ Hành Sơn (3)
    • Bệnh Viện 600 Giường Đà Nẵng (1)
    • Quận Ngũ Hành Sơn (1)
    • Trường Cao Đẳng Việt - Hàn (1)
  • Hải Châu (1)
    • Quận Hải Châu (1)
  • Sơn Trà (1)
    • Quận Sơn Trà (1)
  • Thanh Khê (1)
    • Quận Thanh Khê (1)
Điểm trả
  • Đông Hà (33)
    • Văn phòng Đông Hà (13)
    • Nội thành TP Đông Hà (10)
    • Quảng Trị (Dọc Quốc Lộ 1A) (4)
    • Chợ Đông Hà (3)
    • Nội thành Đông Hà (3)
  • Cam Lộ (13)
    • Cam Lộ (13)
  • Quảng Trị (11)
    • Thị xã Quảng Trị (10)
    • Quảng Trị (1)
  • Gio Linh (3)
    • Thị trấn Gio Linh (3)
  • Vĩnh Linh (3)
    • Thị trấn Hồ Xá (3)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (45)
trở lên (49)
trở lên (49)
trở lên (49)

Vé xe từ Đà Nẵng đi Quảng Trị

: 62 chuyến
Sắp xếp theo:
Thông báo
Hải Hoàng Gia
Hải Hoàng Gia
4.4 (25)
Giường nằm 32 chỗ VIP
21:00
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
3h
00:00
• Quảng Trị (Dọc Quốc Lộ 1A)
Lái xe an toànSạch sẽ
280,000 đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 18:00 26-10-2020 Quảng Ngãi - Con Cuông
Dương Hồng
Dương Hồng
3.9 (32)
Giường nằm 43 chỗ
21:30
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
3h30m
01:00
• Quảng Trị
220,000 đ
34 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 21:30 26-10-2020 Đà Nẵng - Vinh
Đồng Hành Limousine
Đồng Hành Limousine
3.8 (10)
Limousine 9 chỗ
17:30
• Văn phòng Đà Nẵng
2h45m
20:15
• Văn phòng Đông Hà
190,000 đ
9 chỗ trống
Đồng Hành Limousine
Đồng Hành Limousine
3.8 (10)
Limousine 9 chỗ
12:00
• Văn phòng Đà Nẵng
2h45m
14:45
• Văn phòng Đông Hà
190,000 đ
9 chỗ trống
Đồng Hành Limousine
Đồng Hành Limousine
3.8 (10)
Limousine 9 chỗ
06:30
• Văn phòng Đà Nẵng
2h45m
09:15
• Văn phòng Đông Hà
190,000 đ
9 chỗ trống
Đồng Hành Limousine
Đồng Hành Limousine
3.8 (10)
Limousine 9 chỗ
17:30
• Văn phòng Đà Nẵng
3h15m
20:45
• Cam Lộ
230,000 đ
9 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:30 26-10-2020 Đà Nẵng - Đông Hà
Đồng Hành Limousine
Đồng Hành Limousine
3.8 (10)
Limousine 9 chỗ
06:30
• Văn phòng Đà Nẵng
3h15m
09:45
• Cam Lộ
230,000 đ
9 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 06:30 26-10-2020 Đà Nẵng - Đông Hà
Đồng Hành Limousine
Đồng Hành Limousine
3.8 (10)
Limousine 9 chỗ
12:00
• Văn phòng Đà Nẵng
3h15m
15:15
• Cam Lộ
230,000 đ
9 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 12:00 26-10-2020 Đà Nẵng - Đông Hà
Đồng Hành Limousine
Đồng Hành Limousine
3.8 (10)
Limousine 9 chỗ
12:00
• Văn phòng Đà Nẵng
3h15m
15:15
• Thị trấn Gio Linh
230,000 đ
9 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 12:00 26-10-2020 Đà Nẵng - Đông Hà
Đồng Hành Limousine
Đồng Hành Limousine
3.8 (10)
Limousine 9 chỗ
17:30
• Văn phòng Đà Nẵng
3h15m
20:45
• Thị trấn Gio Linh
230,000 đ
9 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:30 26-10-2020 Đà Nẵng - Đông Hà
Đồng Hành Limousine
Đồng Hành Limousine
3.8 (10)
Limousine 9 chỗ
06:30
• Văn phòng Đà Nẵng
3h15m
09:45
• Thị trấn Gio Linh
230,000 đ
9 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 06:30 26-10-2020 Đà Nẵng - Đông Hà
Việt Sơn Anh
Việt Sơn Anh
3.3 (3)
Giường nằm 46 chỗ
14:15
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
3h
17:15
• Quảng Trị (Dọc Quốc Lộ 1A)
150,000 đ
40 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 14:15 26-10-2020 Đà Nẵng - Móng Cái
Việt Sơn Anh
Việt Sơn Anh
3.3 (3)
Giường nằm 46 chỗ
14:00
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
3h
17:00
• Quảng Trị (Dọc Quốc Lộ 1A)
100,000 đ
40 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 14:00 26-10-2020 Đà Nẵng - Móng Cái
Việt Sơn Anh
Việt Sơn Anh
3.3 (3)
Giường nằm 46 chỗ
14:30
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
3h
17:30
• Quảng Trị (Dọc Quốc Lộ 1A)
100,000 đ
40 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 14:30 26-10-2020 Đà Nẵng - Móng Cái
Lâm Huề
Lâm Huề
0.0 (0)
Giường nằm 40 chỗ
11:25
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
4h15m
15:40
• Thị trấn Hồ Xá
150,000 đ
40 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 11:25 26-10-2020 Đà Nẵng - Quảng Bình
Lâm Huề
Lâm Huề
0.0 (0)
Giường nằm 40 chỗ
11:20
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
4h15m
15:35
• Thị trấn Hồ Xá
150,000 đ
40 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 11:20 26-10-2020 Đà Nẵng - Quảng Bình
Lâm Huề
Lâm Huề
0.0 (0)
Giường nằm 40 chỗ
11:30
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
3h30m
15:00
• Chợ Đông Hà
150,000 đ
40 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 11:30 26-10-2020 Đà Nẵng - Quảng Bình
Lâm Huề
Lâm Huề
0.0 (0)
Giường nằm 40 chỗ
11:25
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
3h30m
14:55
• Chợ Đông Hà
150,000 đ
40 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 11:25 26-10-2020 Đà Nẵng - Quảng Bình
Lâm Huề
Lâm Huề
0.0 (0)
Giường nằm 40 chỗ
11:20
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
3h30m
14:50
• Chợ Đông Hà
150,000 đ
40 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 11:20 26-10-2020 Đà Nẵng - Quảng Bình
Lâm Huề
Lâm Huề
0.0 (0)
Giường nằm 40 chỗ
11:30
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
4h15m
15:45
• Thị trấn Hồ Xá
150,000 đ
40 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 11:30 26-10-2020 Đà Nẵng - Quảng Bình