loading
Vé xe khách > xe đi Quảng Ngãi từ Đồng Nai
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Biên Hòa (24)
    • Công Viên 30/4 (11)
    • Ngã 3 Vũng Tàu (7)
    • KCN Amata (2)
    • Tân Vạn (2)
    • Vòng Xoay Tam Hiệp (2)
  • Thủ Đức (6)
    • Chợ Tam Bình (2)
    • Ngã 4 Bình Phước (2)
    • Ngã 4 Gò Dưa (2)
  • Trảng Bom (4)
    • Ngã Ba Trị An (2)
    • Trảng Bom (2)
  • Thống Nhất (2)
    • Ngã ba Dầu Giây (2)
  • Xuân Lộc (2)
    • Ngã 3 Ông Đồn (2)
Điểm trả
  • Quảng Ngãi (33)
    • Mỹ Khê - Tịnh Khê (8)
    • Trà Khúc (8)
    • Bến xe Quảng Ngãi (7)
    • Quảng Ngãi (dọc QL1A) (6)
    • Thanh Phố Quảng Ngãi (2)
    • Tịnh Khê (2)
  • Đức Phổ (17)
    • Bến xe Đức Phổ (8)
    • Sa Huỳnh (7)
    • Đức Phổ (2)
  • Mộ Đức (16)
    • Mộ Đức (12)
    • Mỏ Cày (2)
    • Đức Nhuận (2)
  • Tư Nghĩa (16)
    • Tư Nghĩa (8)
    • Bà Đạt (2)
    • Chợ Tre (2)
    • Cây bứa (2)
    • Quán Lát (2)
  • Bình Sơn (9)
    • Cảng Sa Kỳ (4)
    • Bến xe Châu Ổ (2)
    • Ngã 3 Dốc Sỏi (2)
    • Bình Sơn (1)
  • Trà Bồng (2)
    • Trà Câu (2)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (38)
trở lên (40)
trở lên (40)
trở lên (40)

Vé xe từ Đồng Nai đi Quảng Ngãi

: 40 chuyến
Sắp xếp theo:
Thông báo
Rạng Đông Buslines
4.0
• 1 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
17:30
• Ngã 3 Vũng Tàu
13h30m
07:00
• Bến xe Quảng Ngãi
300,000 đ
250,000 đ
26 chỗ trống
Thông báo
Rạng Đông Buslines
4.0
• 1 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
17:30
• Ngã 3 Vũng Tàu
12h
05:30
• Sa Huỳnh
300,000 đ
250,000 đ
26 chỗ trống
Thuận Tâm
4.0
• 5 Đánh giá
Giường nằm 56 chỗ
13:10
• Công Viên 30/4
16h25m
05:35
• Cảng Sa Kỳ
Từ 270,000 đ
25 chỗ trống
Thuận Tâm
4.0
• 5 Đánh giá
Giường nằm 56 chỗ
13:00
• Ngã 3 Vũng Tàu
16h20m
05:20
• Tịnh Khê
Từ 270,000 đ
25 chỗ trống
Thuận Tâm
4.0
• 5 Đánh giá
Giường nằm 56 chỗ
13:00
• Ngã 3 Vũng Tàu
16h35m
05:35
• Cảng Sa Kỳ
Từ 270,000 đ
25 chỗ trống
Thuận Tâm
4.0
• 5 Đánh giá
Giường nằm 56 chỗ
13:10
• Công Viên 30/4
16h10m
05:20
• Tịnh Khê
Từ 270,000 đ
25 chỗ trống
Thuận Tâm
4.0
• 5 Đánh giá
Giường nằm 56 chỗ
13:00
• Ngã 3 Vũng Tàu
15h50m
04:50
• Bến xe Quảng Ngãi
Từ 270,000 đ
25 chỗ trống
Thuận Tâm
4.0
• 5 Đánh giá
Giường nằm 56 chỗ
13:10
• Công Viên 30/4
15h40m
04:50
• Bến xe Quảng Ngãi
Từ 270,000 đ
25 chỗ trống
Thanh Thủy Limousine
4.4
• 5 Đánh giá
Giường nằm VIP 32 chỗ
15:45
• Công Viên 30/4
14h20m
06:05
• Bến xe Quảng Ngãi
340,000 đ
320,000 đ
Thanh Thủy
4.4
• 5 Đánh giá
Giường nằm 46 chỗ
13:10
• Công Viên 30/4
14h50m
04:00
• Mộ Đức
270,000 đ
Thanh Thủy
4.4
• 5 Đánh giá
Giường nằm 46 chỗ
13:10
• Công Viên 30/4
15h20m
04:30
• Bến xe Quảng Ngãi
270,000 đ
Thanh Thủy Limousine
4.4
• 5 Đánh giá
Giường nằm VIP 32 chỗ
15:45
• Công Viên 30/4
13h10m
04:55
• Đức Phổ
340,000 đ
320,000 đ
Thanh Thủy
4.4
• 5 Đánh giá
Giường nằm 46 chỗ
13:10
• Công Viên 30/4
14h10m
03:20
• Đức Phổ
270,000 đ
Thanh Thủy Limousine
4.4
• 5 Đánh giá
Giường nằm VIP 32 chỗ
15:45
• Công Viên 30/4
13h50m
05:35
• Mộ Đức
340,000 đ
320,000 đ
Lượng Triều
3.0
• 1 Đánh giá
Giường nằm 44 chỗ
13:00
• Công Viên 30/4
17h
06:00
• Bình Sơn
300,000 đ
Lượng Triều
3.0
• 1 Đánh giá
Giường nằm 44 chỗ
13:00
• Công Viên 30/4
16h
05:00
• Bến xe Quảng Ngãi
300,000 đ
Hoàng Huy
4.2
• 6 Đánh giá
Giường nằm 44 chỗ
14:00
• Ngã 3 Vũng Tàu
14h30m
04:30
• Sa Huỳnh
Chưa có giá chính thức
Hoàng Huy
4.2
• 6 Đánh giá
Giường nằm 44 chỗ
14:20
• Công Viên 30/4
15h10m
05:30
• VP Quảng Ngãi
Chưa có giá chính thức
Hoàng Huy
4.2
• 6 Đánh giá
Giường nằm 44 chỗ
14:20
• Công Viên 30/4
14h10m
04:30
• Sa Huỳnh
Chưa có giá chính thức
Hoàng Huy
4.2
• 6 Đánh giá
Giường nằm 44 chỗ
14:00
• Ngã 3 Vũng Tàu
15h30m
05:30
• VP Quảng Ngãi
Chưa có giá chính thức
Thông tin tuyến đường Đồng Nai đi Quảng Ngãi
Chiều dài tuyến đường
758 km
Thời gian di chuyển
14.8 giờ
Giá vé trung bình
306,250 VNĐ
Số lượng chuyến xe
40 chuyến
Số lượng nhà xe
7 nhà xe
Đặt vé xe khách, xe limousine các hãng xe từ Đồng Nai đến Quảng Ngãi
NHÀ XE
GIÁ VÉ
GIỜ CHẠY
Hoàng Huy
250,000 đ
14h00, 13h00, 14h01, 17h10
Thuận Tâm
270,000 đ
13h00
Hoàng Huy (Quảng Ngãi)
250,000 đ
13h11
Thanh Thủy
270,000 đ
13h10
Tuyến đường Đồng Nai - Quảng Ngãi dài khoảng 758 km . Trung bình mỗi ngày có khoảng 40 chuyến xe khách chạy tuyến đường này bắt đầu từ 10h30 đến 16h30 bởi 7 nhà xe: Hoàng Huy,Hoàng Huy (Quảng Ngãi),Lượng Triều,Rạng Đông Buslines,Thuận Tâm,Thanh Thủy,Thanh Thủy Limousine Thời gian di chuyển trên chặng khoảng 14.8 giờ.
Đặt vé xe Tết 2020 từ Đồng Nai đi Quảng Ngãi
Vé xe tết 2020 từ Đồng Nai đi Quảng Ngãi vẫn chưa được công bố. VeXeRe.com sẽ sớm thông báo cho các bạn thông tin vé xe Tết 2020 bao gồm giá vé, lịch trình, ngày giờ bán vé của các hãng xe khách đi tuyến đường Đồng Nai - Quảng Ngãi và Quảng Ngãi - Đồng Nai ngay khi có thông tin từ các hãng xe.