loading
Vé xe khách > xe đi Nam Định từ Quảng Ninh > xe đi Xuân Trường từ Hạ Long
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Hạ Long (30)
    • Bến xe Bãi Cháy (5)
    • Cảng Hòn Gai (5)
    • Cầu Bãi Cháy (5)
    • Cột Đồng Hồ Thành Phố Hạ Long (5)
    • Thành phố Hạ Long (5)
    • Đảo Tuần Châu (5)
Điểm trả
  • Xuân Trường (5)
    • Xuân Trường (5)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (6)
trở lên (6)
trở lên (6)
trở lên (6)

Vé xe từ Hạ Long - Quảng Ninh đi Xuân Trường - Nam Định

: 6 chuyến
Sắp xếp theo:
Thông báo
Đức Lộc Limousine
4.8
• 4 Đánh giá
Ghế ngồi VIP 9 chỗ
14:00
• Cột Đồng Hồ Thành Phố Hạ Long
3h5m
17:05
• Xuân Trường
250,000 đ
9 chỗ trống
Thông báo
Đức Lộc Limousine
4.8
• 4 Đánh giá
Ghế ngồi VIP 9 chỗ
05:00
• Cột Đồng Hồ Thành Phố Hạ Long
3h5m
08:05
• Xuân Trường
250,000 đ
8 chỗ trống
Thông báo
Đức Lộc Limousine
4.8
• 4 Đánh giá
Ghế ngồi VIP 9 chỗ
17:00
• Cột Đồng Hồ Thành Phố Hạ Long
3h5m
20:05
• Xuân Trường
250,000 đ
9 chỗ trống
Thông báo
Đức Lộc Limousine
4.8
• 4 Đánh giá
Giường nằm 46 chỗ
20:25
• Cột Đồng Hồ Thành Phố Hạ Long
3h50m
00:15
• Xuân Trường
120,000 đ
Thông báo
Đức Lộc Limousine
4.8
• 4 Đánh giá
Ghế ngồi VIP 11 chỗ
09:30
• Cột Đồng Hồ Thành Phố Hạ Long
3h5m
12:35
• Xuân Trường
Từ 200,000 đ
Thông báo
Đức Lộc Limousine
4.8
• 4 Đánh giá
Ghế ngồi VIP 11 chỗ
20:00
• Cột Đồng Hồ Thành Phố Hạ Long
3h5m
23:05
• Xuân Trường
Từ 200,000 đ
Thông tin tuyến đường Hạ Long đi Xuân Trường
Chiều dài tuyến đường
171 km
Thời gian di chuyển
3.2 giờ
Giá vé trung bình
211,666 VNĐ
Số lượng chuyến xe
6 chuyến
Số lượng nhà xe
1 nhà xe
Đặt vé xe khách, xe limousine các hãng xe từ Hạ Long đến Xuân Trường
NHÀ XE
GIÁ VÉ
GIỜ CHẠY
Đức Lộc Limousine
200,000 đ
05h00, 09h30, 14h00, 17h00
Tuyến đường Hạ Long - Xuân Trường dài khoảng 171 km . Trung bình mỗi ngày có khoảng 6 chuyến xe khách chạy tuyến đường này bắt đầu từ 04h00 đến 19h40 bởi 1 nhà xe: Đức Lộc Limousine Thời gian di chuyển trên chặng khoảng 3.2 giờ.
Đặt vé xe Tết 2020 từ Hạ Long đi Xuân Trường
Vé xe tết 2020 từ Hạ Long đi Xuân Trường vẫn chưa được công bố. VeXeRe.com sẽ sớm thông báo cho các bạn thông tin vé xe Tết 2020 bao gồm giá vé, lịch trình, ngày giờ bán vé của các hãng xe khách đi tuyến đường Hạ Long - Xuân Trường và Xuân Trường - Hạ Long ngay khi có thông tin từ các hãng xe.