loading
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Hoàng Mai (16)
    • Ngõ 83 Ngọc Hồi (6)
    • Bến xe Giáp Bát (5)
    • Bến xe Nước Ngầm (4)
    • 19 Trần Thủ Độ (1)
Điểm trả
  • Liên Chiểu (16)
    • Bến xe trung tâm Đà Nẵng (12)
    • Bến xe Trung tâm Đà Nẵng (2)
    • Văn phòng Đà Nẵng (2)
  • Hải Châu (1)
    • Nội thành Thành phố Đà Nẵng (1)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (9)
trở lên (17)
trở lên (21)
trở lên (21)

Vé xe từ Hà Nội đi Liên Chiểu - Đà Nẵng

: 27 chuyến
Sắp xếp theo:
Kim Chi 265
Kim Chi 265
4.3 (21)
Limousine 34 Giường VIP
19:15
• Bến xe Nước Ngầm
10h30m
05:45
• Bến xe Trung tâm Đà Nẵng
Sạch sẽXe chạy đúng giờ
400,000 đ
18 chỗ trống
Thông báo
Tân Kim Chi
Tân Kim Chi
4.1 (58)
Limousine 34 giường VIP
19:30
• Bến xe Nước Ngầm
10h30m
06:00
• Văn phòng Đà Nẵng
Sạch sẽThông tin rõ ràngXe chạy đúng giờTiện nghi
410,000 đ
20 chỗ trống
Thông báo
Tân Kim Chisinh nhật Vexere
Tân Kim Chi
4.1 (58)
Giường nằm 44 chỗ
19:16
• Bến xe Nước Ngầm
10h30m
05:46
• Văn phòng Đà Nẵng
Sạch sẽThông tin rõ ràngXe chạy đúng giờTiện nghi
310,000 đ
25 chỗ trống
Kim Chi 265
Kim Chi 265
4.1 (23)
Giường nằm 36 chỗ
19:00
• Bến xe Nước Ngầm
10h30m
05:30
• Bến xe Trung tâm Đà Nẵng
Sạch sẽXe chạy đúng giờ
300,000 đ
17 chỗ trống
Ngọc Ánh (Đà Nẵng)
Ngọc Ánh (Đà Nẵng)
3.3 (7)
Limousine giường phòng 34 chỗ
16:15
• Ngõ 83 Ngọc Hồi
12h
04:15
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
400,000 đ
28 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 13:15 02-10-2020 Việt Trì - Đà Nẵng
Ngọc Ánh (Đà Nẵng)
Ngọc Ánh (Đà Nẵng)
3.3 (7)
Limousine giường phòng 34 chỗ
15:15
• Ngõ 83 Ngọc Hồi
14h
05:15
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
400,000 đ
28 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 13:15 02-10-2020 Thái Nguyên - Đà Nẵng
Ngọc Ánh (Đà Nẵng)
Ngọc Ánh (Đà Nẵng)
3.3 (7)
Limousine giường phòng 34 chỗ
15:00
• Ngõ 83 Ngọc Hồi
14h
05:00
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
400,000 đ
28 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 13:00 02-10-2020 Thái Nguyên - Đà Nẵng
Ngọc Ánh (Đà Nẵng)
Ngọc Ánh (Đà Nẵng)
3.3 (7)
Limousine giường phòng 34 chỗ
16:00
• Ngõ 83 Ngọc Hồi
12h
04:00
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
400,000 đ
28 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 13:00 02-10-2020 Việt Trì - Đà Nẵng
Vạn Lục Tùng
Vạn Lục Tùng
4.0 (14)
Limousine 34 Giường VIP
16:15
• 19 Trần Thủ Độ
13h
05:15
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
460,000 đ
*Vé chặng thuộc chuyến 15:00 02-10-2020 Sao Đỏ - Hà Nội - Đà Nẵng
Vân Khôi
Vân Khôi
2.3 (4)
Giường nằm 40 chỗ
14:45
• Bến xe Giáp Bát
14h
04:45
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
350,000 đ
Vân Khôi
Vân Khôi
2.3 (4)
Giường nằm 40 chỗ
15:00
• Bến xe Giáp Bát
14h
05:00
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
350,000 đ
Vân Khôi
Vân Khôi
2.3 (4)
Giường nằm 40 chỗ
14:30
• Bến xe Giáp Bát
14h
04:30
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
350,000 đ
Vạn Lục Tùng
Vạn Lục Tùng
4.0 (14)
Limousine 34 Giường VIP
16:00
• Ninh Hiệp
13h15m
05:15
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
460,000 đ
Thông báo
Đại Phát
Đại Phát
3.5 (6)
Giường nằm 40 chỗ
• Bến xe Giáp Bát
14h
06:00
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
365,000 đ
Hải Vân - Đà Nẵng
2.6 (7)
Giường nằm 40 chỗ (Có WC)
15:00
• Sân bay Nội Bài
15h
06:00
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
350,000 đ
Hải Vân - Đà Nẵng
2.6 (7)
Giường nằm 40 chỗ (Có WC)
15:30
• Tòa nhà FLC Complex - Cạnh Bến xe Mỹ Đình
14h30m
06:00
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
350,000 đ
Ngọc Ánh (Đà Nẵng)
Ngọc Ánh (Đà Nẵng)
3.3 (7)
Limousine giường phòng 34 chỗ
16:35
• Ngõ 83 Ngọc Hồi
12h
04:35
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
400,000 đ
Ngọc Ánh (Đà Nẵng)
Ngọc Ánh (Đà Nẵng)
3.3 (7)
Limousine giường phòng 34 chỗ
15:30
• Ngõ 83 Ngọc Hồi
14h
05:30
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
400,000 đ
Kim Yến
Kim Yến
0.0 (0)
Giường nằm 42 chỗ
17:30
• Bến xe Giáp Bát
13h
06:30
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
350,000 đ
Kim Yến
Kim Yến
0.0 (0)
Giường nằm 42 chỗ
17:45
• Bến xe Giáp Bát
13h
06:45
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
350,000 đ