loading
Vé xe khách > xe đi Đà Nẵng từ Khánh Hòa
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Nha Trang (9)
    • Bến xe phía Nam Nha Trang mới (3)
    • Ngã 3 Thành (3)
    • Bến xe phía nam Nha Trang (1)
    • Nha Trang (1)
    • Vp Nha Trang (1)
  • Cam Ranh (4)
    • Bưu điện Cam Ranh (2)
    • Bến xe Cam Ranh (1)
    • Tp Cam Ranh (1)
  • Vạn Ninh (3)
    • Vạn Ninh, Vạn Giã (3)
  • Cam Lâm (2)
    • Bưu điện Cam Lâm (2)
  • Ninh Hòa (2)
    • Ninh Hoà (2)
Điểm trả
  • Liên Chiểu (16)
    • Bến xe trung tâm Đà Nẵng (16)
  • Cẩm Lệ (3)
    • Đà Nẵng (3)
  • Hải Châu (1)
    • Đà Nẵng (1)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (1)
trở lên (11)
trở lên (26)
trở lên (26)

Vé xe từ Khánh Hòa đi Đà Nẵng

: 27 chuyến
Sắp xếp theo:
Thông báo
Quang Hạnh
3.8
• 95 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
19:30
• Bến xe phía Nam Nha Trang mới
10h
05:30
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
250,000 đ
25 chỗ trống
Thông báo
Quang Hạnh
3.8
• 95 Đánh giá
Giường nằm 38 chỗ
17:30
• Bến xe phía Nam Nha Trang mới
10h
03:30
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
250,000 đ
220,000 đ
31 chỗ trống
Thông báo
Quang Hạnh
3.8
• 95 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
17:00
• Bến xe Cam Ranh
11h30m
04:30
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
260,000 đ
230,000 đ
23 chỗ trống
Thông báo
Quang Hạnh
3.8
• 95 Đánh giá
Giường nằm VIP 22 chỗ
19:00
• Bến xe phía Nam Nha Trang mới
10h
05:00
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
440,000 đ
400,000 đ
14 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
Giường nằm 45 chỗ
18:10
• Bưu điện Cam Ranh
11h20m
05:30
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
250,000 đ
11 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
Giường nằm 45 chỗ
20:00
• Ninh Hoà
10h
06:00
• Đà Nẵng
230,000 đ
16 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
Giường nằm 45 chỗ
18:40
• Bưu điện Cam Lâm
10h50m
05:30
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
250,000 đ
11 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
Giường nằm 45 chỗ
19:20
• Ngã 3 Thành
10h10m
05:30
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
230,000 đ
11 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
Giường nằm 45 chỗ
21:00
• Vạn Ninh, Vạn Giã
8h30m
05:30
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
230,000 đ
11 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
Giường nằm 45 chỗ
20:30
• Ninh Hoà
9h
05:30
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
230,000 đ
11 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
Giường nằm 45 chỗ
21:15
• Ngã 3 Thành
9h15m
06:30
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
230,000 đ
9 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
Giường nằm 45 chỗ
20:45
• Bưu điện Cam Lâm
9h45m
06:30
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
250,000 đ
9 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
Giường nằm 45 chỗ
21:45
• Ninh Hoà
8h45m
06:30
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
230,000 đ
9 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
Giường nằm 45 chỗ
20:30
• Vạn Ninh, Vạn Giã
9h30m
06:00
• Đà Nẵng
230,000 đ
16 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
Giường nằm 45 chỗ
22:30
• Vạn Ninh, Vạn Giã
8h
06:30
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
230,000 đ
9 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
Giường nằm 45 chỗ
20:15
• Bưu điện Cam Ranh
10h15m
06:30
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
250,000 đ
9 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
Giường nằm 45 chỗ
18:30
• Bến xe phía nam Nha Trang
11h30m
06:00
• Đà Nẵng
230,000 đ
16 chỗ trống
Hà Linh
3.5
• 75 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
20:30
• Ngã 3 Thành
10h10m
06:40
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
340,000 đ
Chưa bao gồm phụ thu Lễ, Tết
24 chỗ trống
Hà Linh
3.5
• 75 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
20:00
• Vp Nha Trang
10h40m
06:40
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
340,000 đ
Chưa bao gồm phụ thu Lễ, Tết
24 chỗ trống
Hà Linh
3.5
• 75 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
19:30
• Tp Cam Ranh
11h10m
06:40
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
340,000 đ
Chưa bao gồm phụ thu Lễ, Tết
24 chỗ trống
Thông tin tuyến đường Khánh Hòa đi Đà Nẵng
Chiều dài tuyến đường
546 km
Thời gian di chuyển
10.2 giờ
Giá vé trung bình
274,444 VNĐ
Số lượng chuyến xe
27 chuyến
Số lượng nhà xe
8 nhà xe
Đặt vé xe khách, xe limousine các hãng xe từ Khánh Hòa đến Đà Nẵng
NHÀ XE
GIÁ VÉ
GIỜ CHẠY
Liên Hưng
230,000 đ
21h25, 19h30, 18h30
Quang Hạnh
220,000 đ
17h00, 17h30, 19h00, 19h30
Hà Linh
340,000 đ
20h30
Dũng Anh
300,000 đ
10h00
Tuyến đường Khánh Hòa - Đà Nẵng dài khoảng 546 km . Trung bình mỗi ngày có khoảng 27 chuyến xe khách chạy tuyến đường này bắt đầu từ 04h00 đến 20h00 bởi 8 nhà xe: Dũng Anh,Hà Linh,Hạnh Cafe,Hải Sơn,Liên Hưng,Quang Hạnh,San Hiền,TM Camel Thời gian di chuyển trên chặng khoảng 10.2 giờ.
Đặt vé xe Tết 2020 từ Khánh Hòa đi Đà Nẵng
Vé xe tết 2020 từ Khánh Hòa đi Đà Nẵng vẫn chưa được công bố. VeXeRe.com sẽ sớm thông báo cho các bạn thông tin vé xe Tết 2020 bao gồm giá vé, lịch trình, ngày giờ bán vé của các hãng xe khách đi tuyến đường Khánh Hòa - Đà Nẵng và Đà Nẵng - Khánh Hòa ngay khi có thông tin từ các hãng xe.