loading
Vé xe khách > xe đi Lâm Đồng từ Kon Tum
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
VeXeRe - Cam kết hoàn 150% nếu nhà xe không giữ vé150%
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc

Giờ đi

Tiêu chí phổ biến
Nhà xe sẽ nhận được thông tin ngay khi bạn hoàn tất các bước đặt vé
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ

Chọn vị trí ghế

Số ghế trống

1

Hàng ghế đầu

Hàng ghế giữa

Hàng ghế cuối

Nhà xe
Điểm đón
  • Kon Tum (18)
  • Ngọc Hồi (12)
  • Đăk Tô (1)
  • Đắk Hà (1)
Điểm trả
  • Đức Trọng (10)
  • Bảo Lộc (5)
  • Di Linh (5)
  • Lâm Hà (5)
  • Đà Lạt (4)
  • Đam Rông (3)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (32)

Đặt mua vé xe đi Lâm Đồng từ Kon Tum chất lượng cao và giá vé ưu đãi nhất

: 32 chuyến
Sắp xếp theo:
Việt Tân - Đà Lạt
Xác nhận tức thì
Việt Tân - Đà Lạt
Giường nằm 44 chỗ
15:00
• BX Ngọc Hồi
12h30m
03:30
• Bến xe liên tỉnh Đà Lạt
380.000đ
26 chỗ trống
Thành Công (Lâm Đồng)
Xác nhận tức thì
Thành Công (Lâm Đồng)
Giường nằm 41 chỗ
13:00
• Bến xe Ngọc Hồi
12h55m
01:55
• VP Bảo Lộc
450.000đ
22 chỗ trống
Thành Công (Lâm Đồng)
Xác nhận tức thì
Thành Công (Lâm Đồng)
Giường nằm 40 chỗ
05:00
• Bến xe Kon Tum
11h25m
16:25
• VP Bảo Lộc
400.000đ
24 chỗ trống
Việt Tân - Đà Lạt
Xác nhận tức thì
Việt Tân - Đà Lạt
Giường nằm 44 chỗ
16:30
• BX Kon Tum
11h
03:30
• Bến xe liên tỉnh Đà Lạt
320.000đ
26 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 15:00 20-05-2022 Ngọc Hồi - Đà Lạt
Việt Tân - Đà Lạt
Xác nhận tức thì
Việt Tân - Đà Lạt
Giường nằm 44 chỗ
15:30
• Đắk Tô
12h
03:30
• Bến xe liên tỉnh Đà Lạt
380.000đ
26 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 15:00 20-05-2022 Ngọc Hồi - Đà Lạt
Việt Tân - Đà Lạt
Xác nhận tức thì
Việt Tân - Đà Lạt
Giường nằm 44 chỗ
16:00
• Đắk Hà
11h30m
03:30
• Bến xe liên tỉnh Đà Lạt
380.000đ
26 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 15:00 20-05-2022 Ngọc Hồi - Đà Lạt
Thành Công (Lâm Đồng)
Xác nhận tức thì
Thành Công (Lâm Đồng)
Giường nằm 41 chỗ
13:00
• Bến xe Ngọc Hồi
11h10m
00:10
• Đức Trọng
400.000đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 13:00 20-05-2022 Ngọc Hồi - Bảo Lộc
Thành Công (Lâm Đồng)
Xác nhận tức thì
Thành Công (Lâm Đồng)
Giường nằm 40 chỗ
05:00
• Bến xe Kon Tum
9h
14:00
• Lâm Hà
320.000đ
24 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 05:00 20-05-2022 Kon Tum - Bảo Lộc
Thành Công (Lâm Đồng)
Xác nhận tức thì
Thành Công (Lâm Đồng)
Giường nằm 41 chỗ
13:00
• Bến xe Ngọc Hồi
10h30m
23:30
• Lâm Hà
380.000đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 13:00 20-05-2022 Ngọc Hồi - Bảo Lộc
Thành Công (Lâm Đồng)
Xác nhận tức thì
Thành Công (Lâm Đồng)
Giường nằm 40 chỗ
05:00
• Bến xe Kon Tum
9h40m
14:40
• Đại Ninh
350.000đ
24 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 05:00 20-05-2022 Kon Tum - Bảo Lộc

Trải nghiệm tìm vé của bạn thế nào?

Thành Công (Lâm Đồng)
Xác nhận tức thì
Thành Công (Lâm Đồng)
Giường nằm 41 chỗ
13:00
• Bến xe Ngọc Hồi
12h15m
01:15
• Di Linh
450.000đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 13:00 20-05-2022 Ngọc Hồi - Bảo Lộc
Thành Công (Lâm Đồng)
Xác nhận tức thì
Thành Công (Lâm Đồng)
Giường nằm 40 chỗ
05:00
• Bến xe Kon Tum
10h45m
15:45
• Di Linh
400.000đ
24 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 05:00 20-05-2022 Kon Tum - Bảo Lộc
Thành Công (Lâm Đồng)
Xác nhận tức thì
Thành Công (Lâm Đồng)
Giường nằm 40 chỗ
05:00
• Bến xe Kon Tum
10h5m
15:05
• Đức Trọng
350.000đ
24 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 05:00 20-05-2022 Kon Tum - Bảo Lộc
Thành Công (Lâm Đồng)
Xác nhận tức thì
Thành Công (Lâm Đồng)
Giường nằm 41 chỗ
13:00
• Bến xe Ngọc Hồi
11h35m
00:35
• Đại Ninh
400.000đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 13:00 20-05-2022 Ngọc Hồi - Bảo Lộc
Thành Công (Lâm Đồng)
Thành Công (Lâm Đồng)
Giường nằm 40 chỗ
05:01
• Bến xe Kon Tum
11h25m
16:26
• VP Bảo Lộc
400.000đ
Thành Công (Lâm Đồng)
Thành Công (Lâm Đồng)
Giường nằm 41 chỗ
13:01
• Bến xe Ngọc Hồi
12h55m
01:56
• VP Bảo Lộc
450.000đ
Thành Công (Lâm Đồng)
Thành Công (Lâm Đồng)
Giường nằm 41 chỗ
14:16
• Bến xe Kon Tum
8h35m
22:51
• Phi Liêng
320.000đ
Thành Công (Lâm Đồng)
Thành Công (Lâm Đồng)
Giường nằm 41 chỗ
13:01
• Bến xe Ngọc Hồi
10h30m
23:31
• Lâm Hà
380.000đ
Thành Công (Lâm Đồng)
Thành Công (Lâm Đồng)
Giường nằm 41 chỗ
13:01
• Bến xe Ngọc Hồi
9h50m
22:51
• Phi Liêng
380.000đ
Thành Công (Lâm Đồng)
Thành Công (Lâm Đồng)
Giường nằm 41 chỗ
13:01
• Bến xe Ngọc Hồi
11h10m
00:11
• Đức Trọng
400.000đ