loading
Vé xe khách > xe đi Hà Nội từ Lai Châu
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Lai Châu (33)
    • Bến xe Lai Châu (29)
    • Thành phố Lai Châu (4)
  • Tam Đường (8)
    • Huyện Tam Đường (8)
  • Than Uyên (1)
    • Bến xe khách Than Uyên (1)
Điểm trả
  • Nam Từ Liêm (19)
    • Bến xe Mỹ Đình (9)
    • Bến xe Mỹ Đình (Quầy vé 38) (4)
    • Bến xe Mỹ Đình (Quầy vé 26) (3)
    • Bến xe Mỹ Đình (Ô 13 hoặc 14) (2)
    • Bến xe Mỹ Đình (Ô số 15) (1)
  • Sóc Sơn (19)
    • Ngã tư Nội Bài (19)
  • Cầu Giấy (2)
    • Hồ Tùng Mậu (1)
    • Trường Cao đẳng Thương mại và Du lịch (1)
  • Gia Lâm (1)
    • Ngã tư Trâu Quỳ (1)
  • Long Biên (1)
    • AEON Mall Long Biên (1)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (7)
trở lên (32)
trở lên (33)
trở lên (33)

Vé xe từ Lai Châu đi Hà Nội

: 52 chuyến
Sắp xếp theo:
Quỳnh Quý
0.0
• 0 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
21:00
• Bến xe khách Than Uyên
8h10m
05:10
• Bến xe Mỹ Đình (Ô số 51)
250,000 đ
Thảo Nguyên
0.0
• 0 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
• Bến xe khách Than Uyên
8h50m
05:20
• Chung cư b10a Nam Trung Yên
250,000 đ
Thảo Nguyên
0.0
• 0 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
• Bến xe khách Than Uyên
8h50m
03:05
• Chung cư b10a Nam Trung Yên
250,000 đ
Quỳnh Quý
0.0
• 0 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
21:00
• Bến xe khách Than Uyên
7h10m
04:10
• Cầu Trung Hà
250,000 đ
Quỳnh Quý
0.0
• 0 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
21:00
• Bến xe khách Than Uyên
7h40m
04:40
• Cổng bến xe Sơn Tây
250,000 đ
Thảo Nguyên
0.0
• 0 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
• Bến xe khách Than Uyên
8h10m
02:10
• Ngã tư Nội Bài
250,000 đ
Ngân Hà
3.6
• 34 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
22:00
• Bến xe Lai Châu
6h59m
04:59
• Bến xe Mỹ Đình (Quầy vé 38)
300,000 đ
Ngân Hà
3.6
• 34 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
23:00
• Bến xe Lai Châu
6h59m
05:59
• Bến xe Mỹ Đình (Quầy vé 38)
300,000 đ
Phúc An
4.3
• 17 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
22:15
• Bến xe Lai Châu
7h
05:15
• Bến xe Mỹ Đình (Quầy vé 26)
300,000 đ
Thế Anh
3.8
• 16 Đánh giá
Limousine 20 Cabin VIP
22:45
• Bến xe Lai Châu
8h6m
06:51
• Bến xe Mỹ Đình
450,000 đ
Thế Anh
3.8
• 16 Đánh giá
Giường nằm đôi 44 chỗ
11:00
• Bến xe Lai Châu
6h50m
17:50
• Bến xe Mỹ Đình
300,000 đ
Thế Anh
3.8
• 16 Đánh giá
Giường nằm đôi 44 chỗ
21:30
• Bến xe Lai Châu
6h50m
04:20
• Bến xe Mỹ Đình
300,000 đ
Phúc An
4.3
• 17 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
21:15
• Bến xe Lai Châu
7h
04:15
• Bến xe Mỹ Đình (Quầy vé 26)
300,000 đ
Thông báo
Hoàng Anh - Lai Châu
3.0
• 1 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
21:00
• Bến xe Lai Châu
8h
05:00
• Bến xe Mỹ Đình (Ô số 15)
300,000 đ
Ngân Hà
3.6
• 34 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
12:00
• Bến xe Lai Châu
6h59m
18:59
• Bến xe Mỹ Đình (Quầy vé 38)
300,000 đ
Phúc An
4.3
• 17 Đánh giá
Limousine 34 Giường VIP
22:15
• Bến xe Lai Châu
7h
05:15
• Bến xe Mỹ Đình (Quầy vé 26)
300,000 đ
Ngân Hà
3.6
• 34 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
07:00
• Bến xe Lai Châu
6h59m
13:59
• Bến xe Mỹ Đình (Quầy vé 38)
300,000 đ
Thế Anh
3.8
• 16 Đánh giá
Limousine 20 Cabin VIP
23:45
• Huyện Tam Đường
7h6m
06:51
• Bến xe Mỹ Đình
450,000 đ
Thế Anh
3.8
• 16 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
20:15
• Bến xe Lai Châu
7h25m
03:40
• Ngã tư Trâu Quỳ
300,000 đ
Phúc An
4.3
• 17 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
20:00
• Bến xe Lai Châu
6h45m
02:45
• Ngã tư Nội Bài
300,000 đ