loading
Vé xe khách > xe đi Bình Dương từ Lâm Đồng
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Đà Lạt (18)
    • Nội thành thành phố Đà Lạt (miễn phí) (7)
    • VP Đà Lạt (7)
    • Bến Xe Liên Tỉnh Đà Lạt (3)
    • Bến xe liên tỉnh Đà Lạt (1)
  • Bảo Lộc (14)
    • Ngã 3 Lộc Sơn (7)
    • VP Bảo Lộc (7)
  • Di Linh (10)
    • Di Linh (10)
  • Đức Trọng (10)
    • VP Đức Trọng (7)
    • Đức Trọng (3)
  • Đạ Huoai (3)
    • Madagui (3)
Điểm trả
  • Thủ Dầu Một (112)
    • Bình Dương (20)
    • Công viên Thanh Lễ (20)
    • Ngã 4 Địa Chất (20)
    • VP Bình Dương (20)
    • Vòng Xoay Gò Đậu (20)
    • Bến Xe Bình Dương (12)
  • Thuận An (100)
    • AEON MAll Bình Dương Canary (20)
    • Khu Công Nghiệp Việt Nam - Singapore (20)
    • Lái Thiêu (20)
    • Ngã 4 Hòa Lân (20)
    • Ngã tư Thiên Hoà (20)
  • Biên Hòa (20)
    • Tp Biên Hòa (20)
  • Bến Cát (8)
    • Bến xe Bến Cát (8)
  • Dĩ An (1)
    • Bình Dương (1)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (1)
trở lên (38)
trở lên (50)
trở lên (50)

Vé xe từ Lâm Đồng đi Bình Dương

: 61 chuyến
Sắp xếp theo:
Thanh Bình Xanh
3.9
• 103 Đánh giá
Giường nằm VIP 34 chỗ
12:30
• VP Đà Lạt
7h40m
20:10
• VP Bình Dương
250,000 đ
210,000 đ
26 chỗ trống
Thanh Bình Xanh
3.9
• 103 Đánh giá
Giường nằm VIP 34 chỗ
22:05
• VP Đà Lạt
7h40m
05:45
• VP Bình Dương
250,000 đ
210,000 đ
23 chỗ trống
Mỹ Hiền (Đà Lạt)
2.4
• 5 Đánh giá
Ghế ngồi 28 chỗ
14:00
• Bến Xe Liên Tỉnh Đà Lạt
6h30m
20:30
• Bến Xe Bình Dương
180,000 đ
28 chỗ trống
Mỹ Hiền (Đà Lạt)
2.4
• 5 Đánh giá
Ghế ngồi 28 chỗ
04:45
• Bến Xe Liên Tỉnh Đà Lạt
6h30m
11:15
• Bến Xe Bình Dương
180,000 đ
28 chỗ trống
Thanh Bình Xanh
3.9
• 103 Đánh giá
Giường nằm 46 chỗ
21:00
• VP Đà Lạt
7h40m
04:40
• VP Bình Dương
180,000 đ
15 chỗ trống
Thanh Bình Xanh
3.9
• 103 Đánh giá
Giường nằm 46 chỗ
05:00
• VP Đà Lạt
7h40m
12:40
• VP Bình Dương
180,000 đ
14 chỗ trống
Thanh Bình Xanh
3.9
• 107 Đánh giá
Giường nằm 46 chỗ
12:00
• VP Đà Lạt
7h40m
19:40
• VP Bình Dương
180,000 đ
14 chỗ trống
Thanh Bình Xanh
3.9
• 103 Đánh giá
Giường nằm 46 chỗ
21:50
• VP Đức Trọng
6h50m
04:40
• VP Bình Dương
180,000 đ
15 chỗ trống
Thanh Bình Xanh
3.9
• 107 Đánh giá
Giường nằm 46 chỗ
13:40
• Di Linh
6h
19:40
• VP Bình Dương
150,000 đ
14 chỗ trống
Mỹ Hiền (Đà Lạt)
2.4
• 5 Đánh giá
Ghế ngồi 28 chỗ
06:15
• Di Linh
5h
11:15
• Bến Xe Bình Dương
160,000 đ
28 chỗ trống
Thanh Bình Xanh
3.9
• 103 Đánh giá
Giường nằm VIP 34 chỗ
13:20
• VP Đức Trọng
6h50m
20:10
• VP Bình Dương
250,000 đ
210,000 đ
26 chỗ trống
Mỹ Hiền (Đà Lạt)
2.4
• 5 Đánh giá
Ghế ngồi 28 chỗ
05:45
• Đức Trọng
5h30m
11:15
• Bến Xe Bình Dương
180,000 đ
28 chỗ trống
Thanh Bình Xanh
3.9
• 103 Đánh giá
Giường nằm 46 chỗ
21:50
• VP Đức Trọng
7h40m
05:30
• Bến xe Bến Cát
200,000 đ
15 chỗ trống
Thanh Bình Xanh
3.9
• 107 Đánh giá
Giường nằm 46 chỗ
12:00
• VP Đà Lạt
8h30m
20:30
• Bến xe Bến Cát
200,000 đ
14 chỗ trống
Mỹ Hiền (Đà Lạt)
2.4
• 5 Đánh giá
Ghế ngồi 28 chỗ
15:30
• Di Linh
5h
20:30
• Bến Xe Bình Dương
160,000 đ
28 chỗ trống
Thanh Bình Xanh
3.9
• 103 Đánh giá
Giường nằm 46 chỗ
21:00
• VP Đà Lạt
8h30m
05:30
• Bến xe Bến Cát
200,000 đ
15 chỗ trống
Thanh Bình Xanh
3.9
• 103 Đánh giá
Giường nằm 46 chỗ
22:40
• Di Linh
6h50m
05:30
• Bến xe Bến Cát
170,000 đ
15 chỗ trống
Thanh Bình Xanh
3.9
• 103 Đánh giá
Giường nằm 46 chỗ
07:20
• VP Bảo Lộc
5h20m
12:40
• VP Bình Dương
150,000 đ
14 chỗ trống
Thanh Bình Xanh
3.9
• 107 Đánh giá
Giường nằm 46 chỗ
13:40
• Di Linh
6h50m
20:30
• Bến xe Bến Cát
170,000 đ
14 chỗ trống
Thanh Bình Xanh
3.9
• 103 Đánh giá
Giường nằm 46 chỗ
06:40
• Di Linh
6h
12:40
• VP Bình Dương
150,000 đ
14 chỗ trống
Thông tin tuyến đường Lâm Đồng đi Bình Dương
Chiều dài tuyến đường
280 km
Thời gian di chuyển
6.3 giờ
Giá vé trung bình
201,803 VNĐ
Số lượng chuyến xe
61 chuyến
Số lượng nhà xe
6 nhà xe
Đặt vé xe khách, xe limousine các hãng xe từ Lâm Đồng đến Bình Dương
NHÀ XE
GIÁ VÉ
GIỜ CHẠY
Thanh Bình Xanh
170,000 đ
07h20, 14h20, 14h50, 21h00
Mỹ Hiền (Đà Lạt)
160,000 đ
05h45, 07h00, 15h00
Nam Phát
220,000 đ
05h30
Auto Kingdom
210,000 đ
11h20, 20h10
Tuyến đường Lâm Đồng - Bình Dương dài khoảng 280 km . Trung bình mỗi ngày có khoảng 61 chuyến xe khách chạy tuyến đường này bắt đầu từ 00h00 đến 22h05 bởi 6 nhà xe: Auto Kingdom,Cảnh Hoa,Mỹ Hiền (Đà Lạt),Nam Phát,Thanh Bình Xanh,Thịnh Phát Limo Thời gian di chuyển trên chặng khoảng 6.3 giờ.
Đặt vé xe Tết 2020 từ Lâm Đồng đi Bình Dương
Vé xe tết 2020 từ Lâm Đồng đi Bình Dương vẫn chưa được công bố. VeXeRe.com sẽ sớm thông báo cho các bạn thông tin vé xe Tết 2020 bao gồm giá vé, lịch trình, ngày giờ bán vé của các hãng xe khách đi tuyến đường Lâm Đồng - Bình Dương và Bình Dương - Lâm Đồng ngay khi có thông tin từ các hãng xe.