loading
Vé xe khách > xe đi Đắk Lắk từ Lâm Đồng
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
1
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Đà Lạt (23)
    • Nội ô thành phố Đà Lạt (7)
    • VP Đà Lạt (7)
    • Bến xe liên tỉnh Đà Lạt (5)
    • Nội thành thành phố Đà Lạt (2)
    • Đà Lạt (2)
  • Bảo Lộc (7)
    • Bến xe khách liên tỉnh Đức Long Bảo Lộc (3)
    • VP Bảo Lộc (2)
    • Nội thành thành phố Bảo Lộc (1)
    • Văn phòng Bảo Lộc (1)
  • Đức Trọng (7)
    • Liên Khương (3)
    • Đại Ninh (2)
    • Đức Trọng (2)
  • Di Linh (5)
    • Di Linh (5)
  • Lâm Hà (3)
    • Lâm Hà (2)
    • Lâm Hà (1)
  • Đam Rông (1)
    • Phi Liêng (1)
Điểm trả
  • Buôn Ma Thuột (24)
    • Bến xe phía bắc Buôn Ma Thuột (14)
    • Bến xe phía bắc Tp. Buôn Ma Thuột (4)
    • BX Buôn Ma Thuột (2)
    • Nội Thành TP. Buôn Ma Thuột (2)
    • Buôn Ma Thuột (1)
    • Bến xe liên tỉnh Đắk Lắk (1)
  • Ea H`leo (9)
    • KM-82 (5)
    • Km 82 (1)
    • Km110 (1)
    • Km92 (1)
    • Chư Phả (1)
  • Buôn Hồ (5)
    • Buôn Hồ (5)
  • Cư M`gar (2)
    • Cư M'Gar (2)
  • Krông Ana (2)
    • Buôn Trấp (2)
  • Lắk (1)
    • Bến xe Lắk (1)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (56)
trở lên (65)
trở lên (65)
trở lên (65)

Vé xe từ Lâm Đồng đi Đắk Lắk

: 70 chuyến
Sắp xếp theo:
Vy Vân
Vy Vân
3.6 (54)
Limousine 9 chỗ (VIP)
12:30
• Đà Lạt
5h
17:30
• BX Buôn Ma Thuột
150,000 đ
9 chỗ trống
Tình Ca
Tình Ca
0.0 (0)
Ghế ngồi 16 chỗ
06:00
• Văn phòng Bảo Lộc
5h35m
11:35
• Bến xe liên tỉnh Đắk Lắk
200,000 đ
7 chỗ trống
Việt Tân - Đà Lạt
Việt Tân - Đà Lạt
3.8 (28)
Giường nằm 44 chỗ
18:30
• Bến xe liên tỉnh Đà Lạt
7h
01:30
• KM-82
220,000 đ
20 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 18:30 29-11-2020 Đà Lạt - Ngọc Hồi
Việt Tân - Đà Lạt
Việt Tân - Đà Lạt
3.8 (25)
Giường nằm 38 chỗ
17:45
• Di Linh
7h45m
01:30
• Buôn Hồ
220,000 đ
12 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 29-11-2020 Bảo Lộc - An Khê
Việt Tân - Đà Lạt
Việt Tân - Đà Lạt
3.8 (25)
Giường nằm 38 chỗ
18:10
• Liên Khương
8h20m
02:30
• KM-82
220,000 đ
12 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 29-11-2020 Bảo Lộc - An Khê
Việt Tân - Đà Lạt
Việt Tân - Đà Lạt
3.8 (28)
Giường nằm 44 chỗ
18:30
• Bến xe liên tỉnh Đà Lạt
7h45m
02:15
• Chư Phả
220,000 đ
20 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 18:30 29-11-2020 Đà Lạt - Ngọc Hồi
Việt Tân - Đà Lạt
Việt Tân - Đà Lạt
3.8 (25)
Giường nằm 38 chỗ
17:00
• Bến xe khách liên tỉnh Đức Long Bảo Lộc
7h30m
00:30
• Bến xe phía bắc Tp. Buôn Ma Thuột
200,000 đ
12 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 29-11-2020 Bảo Lộc - An Khê
Việt Tân - Đà Lạt
Việt Tân - Đà Lạt
3.8 (25)
Giường nằm 38 chỗ
17:00
• Bến xe khách liên tỉnh Đức Long Bảo Lộc
8h30m
01:30
• Buôn Hồ
220,000 đ
12 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 29-11-2020 Bảo Lộc - An Khê
Việt Tân - Đà Lạt
Việt Tân - Đà Lạt
3.8 (25)
Giường nằm 38 chỗ
18:30
• Bến xe liên tỉnh Đà Lạt
7h
01:30
• Buôn Hồ
180,000 đ
12 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 29-11-2020 Bảo Lộc - An Khê
Việt Tân - Đà Lạt
Việt Tân - Đà Lạt
3.8 (25)
Giường nằm 38 chỗ
18:30
• Bến xe liên tỉnh Đà Lạt
8h
02:30
• KM-82
220,000 đ
12 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 29-11-2020 Bảo Lộc - An Khê
Việt Tân - Đà Lạt
Việt Tân - Đà Lạt
3.8 (25)
Giường nằm 38 chỗ
17:45
• Di Linh
6h45m
00:30
• Bến xe phía bắc Tp. Buôn Ma Thuột
200,000 đ
12 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 29-11-2020 Bảo Lộc - An Khê
Việt Tân - Đà Lạt
Việt Tân - Đà Lạt
3.8 (25)
Giường nằm 38 chỗ
18:10
• Liên Khương
7h20m
01:30
• Buôn Hồ
180,000 đ
12 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 29-11-2020 Bảo Lộc - An Khê
Phúc Hải
Phúc Hải
3.9 (34)
Giường nằm 40
17:00
• VP Đà Lạt
7h15m
00:15
• Km 82
220,000 đ
Chỉ còn 7 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 29-11-2020 Đà Lạt - Gia Lai
Phúc Hải
Phúc Hải
3.9 (34)
Giường nằm 40
17:00
• VP Đà Lạt
6h
23:00
• Bến xe phía bắc Buôn Ma Thuột
160,000 đ
Chỉ còn 7 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 29-11-2020 Đà Lạt - Gia Lai
Phúc Hải
Phúc Hải
3.9 (34)
Giường nằm 40
17:00
• VP Đà Lạt
6h45m
23:45
• Buôn Hồ
190,000 đ
Chỉ còn 7 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 29-11-2020 Đà Lạt - Gia Lai
Phúc Hải
Phúc Hải
3.9 (34)
Giường nằm 40
17:00
• VP Đà Lạt
7h30m
00:30
• Km92
220,000 đ
Chỉ còn 7 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 29-11-2020 Đà Lạt - Gia Lai
Phúc Hải
Phúc Hải
3.9 (34)
Giường nằm 40
17:00
• VP Đà Lạt
7h45m
00:45
• Km110
220,000 đ
Chỉ còn 7 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 29-11-2020 Đà Lạt - Gia Lai
Việt Tân - Đà Lạt
Việt Tân - Đà Lạt
3.8 (25)
Giường nằm 38 chỗ
17:00
• Bến xe khách liên tỉnh Đức Long Bảo Lộc
9h30m
02:30
• KM-82
250,000 đ
12 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 29-11-2020 Bảo Lộc - An Khê
Việt Tân - Đà Lạt
Việt Tân - Đà Lạt
3.8 (25)
Giường nằm 38 chỗ
18:10
• Liên Khương
6h20m
00:30
• Bến xe phía bắc Tp. Buôn Ma Thuột
150,000 đ
12 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 29-11-2020 Bảo Lộc - An Khê
Việt Tân - Đà Lạt
Việt Tân - Đà Lạt
3.8 (25)
Giường nằm 38 chỗ
18:30
• Bến xe liên tỉnh Đà Lạt
6h
00:30
• Bến xe phía bắc Tp. Buôn Ma Thuột
150,000 đ
12 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 29-11-2020 Bảo Lộc - An Khê