loading
Vé xe khách > xe đi Gia Lai từ Lâm Đồng
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
1
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Đà Lạt (12)
    • Bến xe liên tỉnh Đà Lạt (6)
    • Nội ô thành phố Đà Lạt (3)
    • VP Đà Lạt (3)
  • Đức Trọng (4)
    • Liên Khương (2)
    • Đại Ninh (1)
    • Đức Trọng (1)
  • Bảo Lộc (3)
    • Bến xe khách liên tỉnh Đức Long Bảo Lộc (2)
    • VP Bảo Lộc (1)
  • Di Linh (3)
    • Di Linh (3)
  • Lâm Hà (1)
    • Lâm Hà (1)
Điểm trả
  • Pleiku (11)
    • Bến Xe Gia Lai (5)
    • Bến xe Đức Long Gia Lai (5)
    • VP Gia Lai (1)
  • An Khê (4)
    • Bến xe thị xã An Khê (4)
  • Chư Pưh (2)
    • Chư Pưh (1)
    • Cầu 110 (1)
  • Chư Sê (2)
    • Chư Sê (2)
  • Chư Păh (1)
    • Ngã ba Yaly (1)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (29)
trở lên (38)
trở lên (38)
trở lên (38)

Vé xe từ Lâm Đồng đi Gia Lai

: 39 chuyến
Sắp xếp theo:
Việt Tân - Đà Lạt
Việt Tân - Đà Lạt
3.8 (25)
Giường nằm 38 chỗ
17:00
• Bến xe khách liên tỉnh Đức Long Bảo Lộc
13h30m
06:30
• Bến xe thị xã An Khê
340,000 đ
12 chỗ trống
Phúc Hải
Phúc Hải
3.9 (34)
Giường nằm 40
17:00
• VP Đà Lạt
9h
02:00
• VP Gia Lai
240,000 đ
Chỉ còn 7 chỗ trống
Việt Tân - Đà Lạt
Việt Tân - Đà Lạt
3.8 (25)
Giường nằm 38 chỗ
18:10
• Liên Khương
10h20m
04:30
• Bến Xe Gia Lai
230,000 đ
12 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 29-11-2020 Bảo Lộc - An Khê
Thành Công (Lâm Đồng)
Thành Công (Lâm Đồng)
3.8 (13)
Giường nằm 41 chỗ
16:00
• VP Bảo Lộc
9h55m
01:55
• Bến xe Đức Long Gia Lai
290,000 đ
11 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 16:00 29-11-2020 Bảo Lộc - Ngọc Hồi
Việt Tân - Đà Lạt
Việt Tân - Đà Lạt
3.8 (25)
Giường nằm 38 chỗ
18:10
• Liên Khương
12h20m
06:30
• Bến xe thị xã An Khê
280,000 đ
12 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 29-11-2020 Bảo Lộc - An Khê
Việt Tân - Đà Lạt
Việt Tân - Đà Lạt
3.8 (28)
Giường nằm 44 chỗ
18:30
• Bến xe liên tỉnh Đà Lạt
9h15m
03:45
• Bến Xe Gia Lai
230,000 đ
20 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 18:30 29-11-2020 Đà Lạt - Ngọc Hồi
Thành Công (Lâm Đồng)
Thành Công (Lâm Đồng)
3.8 (13)
Giường nằm 41 chỗ
17:20
• Đại Ninh
8h35m
01:55
• Bến xe Đức Long Gia Lai
250,000 đ
11 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 16:00 29-11-2020 Bảo Lộc - Ngọc Hồi
Thành Công (Lâm Đồng)
Thành Công (Lâm Đồng)
3.8 (13)
Giường nằm 41 chỗ
17:45
• Đức Trọng
8h10m
01:55
• Bến xe Đức Long Gia Lai
250,000 đ
11 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 16:00 29-11-2020 Bảo Lộc - Ngọc Hồi
Thành Công (Lâm Đồng)
Thành Công (Lâm Đồng)
3.8 (13)
Giường nằm 41 chỗ
18:25
• Lâm Hà
7h30m
01:55
• Bến xe Đức Long Gia Lai
220,000 đ
11 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 16:00 29-11-2020 Bảo Lộc - Ngọc Hồi
Việt Tân - Đà Lạt
Việt Tân - Đà Lạt
3.8 (28)
Giường nằm 44 chỗ
18:30
• Bến xe liên tỉnh Đà Lạt
7h15m
01:45
• Cầu 110
220,000 đ
20 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 18:30 29-11-2020 Đà Lạt - Ngọc Hồi
Việt Tân - Đà Lạt
Việt Tân - Đà Lạt
3.8 (25)
Giường nằm 38 chỗ
18:30
• Bến xe liên tỉnh Đà Lạt
12h
06:30
• Bến xe thị xã An Khê
280,000 đ
12 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 29-11-2020 Bảo Lộc - An Khê
Việt Tân - Đà Lạt
Việt Tân - Đà Lạt
3.8 (28)
Giường nằm 44 chỗ
18:30
• Bến xe liên tỉnh Đà Lạt
9h45m
04:15
• Ngã ba Yaly
240,000 đ
20 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 18:30 29-11-2020 Đà Lạt - Ngọc Hồi
Phúc Hải
Phúc Hải
3.9 (34)
Giường nằm 40
17:00
• VP Đà Lạt
8h15m
01:15
• Chư Pưh
240,000 đ
Chỉ còn 7 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 29-11-2020 Đà Lạt - Gia Lai
Phúc Hải
Phúc Hải
3.9 (34)
Giường nằm 40
17:00
• VP Đà Lạt
8h30m
01:30
• Chư Sê
240,000 đ
Chỉ còn 7 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 29-11-2020 Đà Lạt - Gia Lai
Thành Công (Lâm Đồng)
Thành Công (Lâm Đồng)
3.8 (13)
Giường nằm 41 chỗ
16:40
• Di Linh
9h15m
01:55
• Bến xe Đức Long Gia Lai
290,000 đ
11 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 16:00 29-11-2020 Bảo Lộc - Ngọc Hồi
Việt Tân - Đà Lạt
Việt Tân - Đà Lạt
3.8 (25)
Giường nằm 38 chỗ
17:00
• Bến xe khách liên tỉnh Đức Long Bảo Lộc
11h30m
04:30
• Bến Xe Gia Lai
280,000 đ
12 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 29-11-2020 Bảo Lộc - An Khê
Việt Tân - Đà Lạt
Việt Tân - Đà Lạt
3.8 (25)
Giường nằm 38 chỗ
17:45
• Di Linh
12h45m
06:30
• Bến xe thị xã An Khê
320,000 đ
12 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 29-11-2020 Bảo Lộc - An Khê
Việt Tân - Đà Lạt
Việt Tân - Đà Lạt
3.8 (25)
Giường nằm 38 chỗ
17:45
• Di Linh
10h45m
04:30
• Bến Xe Gia Lai
280,000 đ
12 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 29-11-2020 Bảo Lộc - An Khê
Việt Tân - Đà Lạt
Việt Tân - Đà Lạt
3.8 (28)
Giường nằm 44 chỗ
18:30
• Bến xe liên tỉnh Đà Lạt
8h15m
02:45
• Chư Sê
230,000 đ
20 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 18:30 29-11-2020 Đà Lạt - Ngọc Hồi
Việt Tân - Đà Lạt
Việt Tân - Đà Lạt
3.8 (25)
Giường nằm 38 chỗ
18:30
• Bến xe liên tỉnh Đà Lạt
10h
04:30
• Bến Xe Gia Lai
230,000 đ
12 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 29-11-2020 Bảo Lộc - An Khê