loading
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
1
50
Nhà xe
Điểm đón
  • Liên Chiểu (14)
    • Bến xe trung tâm Đà Nẵng (7)
    • Bến xe Trung tâm TP Đà Nẵng (4)
    • Bến xe Trung tâm Đà Nẵng (2)
    • Văn phòng Đà Nẵng (1)
  • Hải Châu (3)
    • Quận Hải Châu (2)
    • Nội thành Thành phố Đà Nẵng (1)
  • Ngũ Hành Sơn (2)
    • Quận Ngũ Hành Sơn (2)
  • Sơn Trà (2)
    • Quận Sơn Trà (2)
  • Thanh Khê (2)
    • Quận Thanh Khê (2)
  • Đà Nẵng (2)
    • Nội thành Đà Nẵng (2)
Điểm trả
  • Hoàng Mai (10)
    • Bến xe Nước Ngầm (3)
    • Bến xe Giáp Bát (3)
    • Ngõ 83 Ngọc Hồi (3)
    • 19 Trần Thủ Độ (1)
  • Nam Từ Liêm (1)
    • VP Mỹ Đình (1)
  • Sơn Tây (1)
    • Bến xe Sơn Tây (1)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (7)
trở lên (10)

Vé xe từ - đi Hà Nội

: 21 chuyến
Sắp xếp theo:
Kim Chi 265
Kim Chi 265
4.3 (32)
Giường nằm 36 chỗ
19:55
• Bến xe Trung tâm Đà Nẵng
10h30m
06:25
• Bến xe Nước Ngầm
300.000đ
24 chỗ trống
Giảm giá
Dương Vũ
Dương Vũ
0 (0)
Limousine giường nằm 34 chỗ
17:01
• Bến xe Trung tâm TP Đà Nẵng
13h30m
06:31
• Bến xe Sơn Tây
450.000đ
360.000đ
22 chỗ trống
Tân Kim Chi
Tân Kim Chi
4 (72)
Limousine 34 Giường VIP
20:30
• Văn phòng Đà Nẵng
11h30m
08:00
• Bến xe Nước Ngầm
Sạch sẽXe chạy đúng giờ
410.000đ
16 chỗ trống
Kim Chi 265
Kim Chi 265
4.3 (32)
Limousine 34 Giường VIP
19:45
• Bến xe Trung tâm Đà Nẵng
10h30m
06:15
• Bến xe Nước Ngầm
650.000đ
20 chỗ trống
Giảm giá
Dương Vũ
Dương Vũ
0 (0)
Limousine giường nằm 34 chỗ
17:01
• Bến xe Trung tâm TP Đà Nẵng
12h40m
05:41
• VP Mỹ Đình
400.000đ
320.000đ
22 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:01 20-01-2021 Đà Nẵng - Hà Nội - Sơn Tây
Vạn Lục Tùng
Vạn Lục Tùng
4.1 (16)
Limousine 34 Giường VIP
17:00
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
13h
06:00
• 19 Trần Thủ Độ
460.000đ
19 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 20-01-2021 Đà Nẵng - Hà Nội - Sao Đỏ
Vân Khôi
Vân Khôi
2.3 (4)
Giường nằm 40 chỗ
14:30
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
14h
04:30
• Bến xe Giáp Bát
350.000đ
Vân Khôi
Vân Khôi
2.3 (4)
Giường nằm 40 chỗ
15:00
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
14h
05:00
• Bến xe Giáp Bát
350.000đ
Vân Khôi
Vân Khôi
2.3 (4)
Giường nằm 40 chỗ
14:45
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
14h
04:45
• Bến xe Giáp Bát
350.000đ
Ngọc Ánh (Đà Nẵng)
Ngọc Ánh (Đà Nẵng)
3.3 (7)
Limousine giường phòng 34 chỗ
16:00
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
14h
06:00
• Ngõ 83 Ngọc Hồi
400.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 16:00 20-01-2021 Đà Nẵng - Thái Nguyên
Ngọc Ánh (Đà Nẵng)
Ngọc Ánh (Đà Nẵng)
3.3 (7)
Limousine giường phòng 34 chỗ
15:45
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
14h
05:45
• Ngõ 83 Ngọc Hồi
400.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 15:45 20-01-2021 Đà Nẵng - Thái Nguyên
Ngọc Ánh (Đà Nẵng)
Ngọc Ánh (Đà Nẵng)
3.3 (7)
Limousine giường phòng 34 chỗ
15:30
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
14h
05:30
• Ngõ 83 Ngọc Hồi
400.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 15:30 20-01-2021 Đà Nẵng - Thái Nguyên
Thông báo
Đại Phát
Đại Phát
3.5 (6)
Giường nằm 40 chỗ
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
14h
06:00
• Bến xe Giáp Bát
365.000đ
Vạn Lục Tùng
Vạn Lục Tùng
4.1 (16)
Limousine 34 Giường VIP
17:00
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
13h15m
06:15
• Ninh Hiệp
460.000đ
Ngọc Ánh (Đà Nẵng)
Ngọc Ánh (Đà Nẵng)
3.3 (7)
Limousine giường phòng 34 chỗ
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
12h15m
03:45
• Ngõ 83 Ngọc Hồi
400.000đ
Ngọc Ánh (Đà Nẵng)
Ngọc Ánh (Đà Nẵng)
3.3 (7)
Limousine giường phòng 34 chỗ
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
13h15m
04:45
• Khu Đô Thị Nam Cường
400.000đ
Hải Vân - Đà Nẵng
2.6 (7)
Giường nằm 40 chỗ (Có WC)
08:30
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
14h30m
23:00
• Tòa nhà FLC Complex - Cạnh Bến xe Mỹ Đình
350.000đ
Hải Vân - Đà Nẵng
2.6 (7)
Giường nằm 40 chỗ (Có WC)
08:30
• Bến xe trung tâm Đà Nẵng
15h
23:30
• Sân bay Nội Bài
350.000đ