loading
Vé xe khách > xe đi Tây Ninh từ Long An
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
    Điểm trả
      Loại ghế / giường
      Đánh giá

      Vé xe từ Long An đi Tây Ninh

      : 26 chuyến
      Sắp xếp theo:
      Đồng Phước (Hà Tiên)
      0.0
      • 0 Đánh giá
      Giường nằm 41 chỗ
      • Bến Lức
      3h5m
      17:56
      • Bến xe thị xã Tây Ninh
      235,000 đ
      Thảo Kim Ngân
      0.0
      • 0 Đánh giá
      Giường nằm 41 chỗ
      00:42
      • Đức Hòa
      2h35m
      03:17
      • Bến Xe Tây Ninh
      100,000 đ
      Đồng Phước (Hà Tiên)
      0.0
      • 0 Đánh giá
      Giường nằm 41 chỗ
      • Đức Hòa
      2h35m
      17:56
      • Bến xe thị xã Tây Ninh
      235,000 đ
      Đồng Phước (Hà Tiên)
      0.0
      • 0 Đánh giá
      Giường nằm 41 chỗ
      • Bến Lức
      2h35m
      17:26
      • Tây Ninh
      235,000 đ
      Thảo Kim Ngân
      0.0
      • 0 Đánh giá
      Giường nằm 41 chỗ
      12:50
      • Bến Lức
      2h10m
      15:00
      • Bến Xe Tây Ninh
      100,000 đ
      Thảo Kim Ngân
      0.0
      • 0 Đánh giá
      Giường nằm 41 chỗ
      00:12
      • Bến Lức
      3h5m
      03:17
      • Bến Xe Tây Ninh
      100,000 đ
      Đồng Phước (Hà Tiên)
      0.0
      • 0 Đánh giá
      Giường nằm 41 chỗ
      • Bến Lức
      4h25m
      19:16
      • Bến xe Tân Châu
      235,000 đ
      Thảo Kim Ngân
      0.0
      • 0 Đánh giá
      Giường nằm 41 chỗ
      13:20
      • Đức Hòa
      1h
      14:20
      • Tây Ninh
      100,000 đ
      Thảo Kim Ngân
      0.0
      • 0 Đánh giá
      Giường nằm 41 chỗ
      18:42
      • Đức Hòa
      0h50m
      19:32
      • Bến xe Tân Châu
      100,000 đ
      Đồng Phước (Hà Tiên)
      0.0
      • 0 Đánh giá
      Giường nằm 41 chỗ
      • Đức Hòa
      3h55m
      19:16
      • Bến xe Tân Châu
      235,000 đ
      Thảo Kim Ngân
      0.0
      • 0 Đánh giá
      Giường nằm 41 chỗ
      12:50
      • Bến Lức
      1h30m
      14:20
      • Tây Ninh
      100,000 đ
      Thảo Kim Ngân
      0.0
      • 0 Đánh giá
      Giường nằm 41 chỗ
      18:42
      • Đức Hòa
      0h40m
      19:22
      • Tây Ninh
      100,000 đ
      Thảo Kim Ngân
      0.0
      • 0 Đánh giá
      Giường nằm 41 chỗ
      18:22
      • Bến Lức
      1h10m
      19:32
      • Bến xe Tân Châu
      100,000 đ
      Thảo Kim Ngân
      0.0
      • 0 Đánh giá
      Giường nằm 41 chỗ
      00:42
      • Đức Hòa
      2h5m
      02:47
      • Tây Ninh
      100,000 đ
      Thảo Kim Ngân
      0.0
      • 0 Đánh giá
      Giường nằm 41 chỗ
      18:22
      • Bến Lức
      1h
      19:22
      • Tây Ninh
      100,000 đ
      Thảo Kim Ngân
      0.0
      • 0 Đánh giá
      Giường nằm 41 chỗ
      13:20
      • Đức Hòa
      1h40m
      15:00
      • Bến Xe Tây Ninh
      100,000 đ
      Thảo Kim Ngân
      0.0
      • 0 Đánh giá
      Giường nằm 41 chỗ
      18:42
      • Đức Hòa
      1h10m
      19:52
      • Bến Xe Tây Ninh
      100,000 đ
      Đồng Phước (Hà Tiên)
      0.0
      • 0 Đánh giá
      Giường nằm 41 chỗ
      • Đức Hòa
      2h5m
      17:26
      • Tây Ninh
      235,000 đ
      Thảo Kim Ngân
      0.0
      • 0 Đánh giá
      Giường nằm 41 chỗ
      18:22
      • Bến Lức
      1h30m
      19:52
      • Bến Xe Tây Ninh
      100,000 đ
      Thảo Kim Ngân
      0.0
      • 0 Đánh giá
      Giường nằm 41 chỗ
      00:12
      • Bến Lức
      2h35m
      02:47
      • Tây Ninh
      100,000 đ