loading
Xe khách
Máy bay
Giảm 50k/ghế
Vé xe khách > xe đi Tuyên Quang từ Hà Nội > xe đi Tuyên Quang từ Nam Từ Liêm
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
VeXeRe - Cam kết hoàn 150% nếu nhà xe không giữ vé150%
Bộ lọcXóa lọc

Giờ đi

Tiêu chí phổ biến
Nhà xe sẽ nhận được thông tin ngay khi bạn hoàn tất các bước đặt véChuyến có thể thanh toán tại văn phòng nhà xe hoặc khi lên xeChuyến có giảm giá trực tiếp từ nhà xe hoặc có mã giảm giá của VeXeReChuyến có cung cấp tín hiệu định vị cho phép bạn theo dõi vị trí xe khi di chuyển
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ

Vị trí ghế

Số ghế trống

1

Nhà xe
Điểm đón
  • Nam Từ Liêm (18)
  • Sóc Sơn (3)
Điểm trả
  • Tuyên Quang (14)
  • Chiêm Hóa (3)
  • Hàm Yên (1)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (5)

Đặt mua vé xe đi Tuyên Quang từ Nam Từ Liêm - Hà Nội chất lượng cao và giá vé ưu đãi nhất

: 18 chuyến
Sắp xếp theo:
Hà Tuấn
Xác nhận tức thì
Hà Tuấn
Giường nằm 41 chỗ
06:30
• Bến xe Mỹ Đình
3h40m
10:10
• Bến xe huyện Chiêm Hóa
160.000đ
Giảm 50% tối đa 250K
Còn 41 chỗ trống
Hà Tuấn
Xác nhận tức thì
Hà Tuấn
Giường nằm 41 chỗ
18:30
• Bến xe Mỹ Đình
3h40m
22:10
• Bến xe huyện Chiêm Hóa
160.000đ
Giảm 50% tối đa 250K
Còn 41 chỗ trống
Hà Tuấn
Xác nhận tức thì
Hà Tuấn
Giường nằm 41 chỗ
05:10
• Bến xe Mỹ Đình
3h30m
08:40
• Bến xe huyện Hàm Yên
150.000đ
Giảm 50% tối đa 250K
Còn 41 chỗ trống
Hà Tuấn
Xác nhận tức thì
Hà Tuấn
Giường nằm 41 chỗ
06:30
• Bến xe Mỹ Đình
2h40m
09:10
• Bến xe Tuyên Quang
130.000đ
Giảm 50% tối đa 250K
Còn 41 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 06:30 04-02-2023 Hà Nội - Chiêm Hóa
Hà Tuấn
Xác nhận tức thì
Hà Tuấn
Giường nằm 41 chỗ
18:30
• Bến xe Mỹ Đình
2h40m
21:10
• Bến xe Tuyên Quang
130.000đ
Giảm 50% tối đa 250K
Còn 41 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 18:30 04-02-2023 Hà Nội - Chiêm Hóa
Hà Tuấn
Xác nhận tức thì
Hà Tuấn
Giường nằm 41 chỗ
05:10
• Bến xe Mỹ Đình
2h40m
07:50
• Bến xe Tuyên Quang
130.000đ
Giảm 50% tối đa 250K
Còn 41 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 05:10 04-02-2023 Hà Nội - Hàm Yên
Cầu Mè
Xác nhận tức thì
Cầu Mè
Giường nằm 41 chỗ
21:00
• Bến xe Mỹ Đình
3h
00:00
• Bến xe Tuyên Quang
250.000đ
Còn 31 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 21:00 04-02-2023 Mỹ Đình - Hà Giang
Không cần thanh toán trước
Cầu Mè
Xác nhận tức thì
Cầu Mè
Giường nằm 41 chỗ
09:30
• Bến xe Mỹ Đình
3h
12:30
• Bến xe Tuyên Quang
250.000đ
Còn 31 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 09:30 04-02-2023 Mỹ Đình - Hà Giang
Không cần thanh toán trước
Cầu Mè
Xác nhận tức thì
Cầu Mè
Giường nằm 41 chỗ
07:30
• Bến xe Mỹ Đình
3h
10:30
• Bến xe Tuyên Quang
250.000đ
Còn 32 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 07:30 04-02-2023 Mỹ Đình - Hà Giang
Không cần thanh toán trước
Vũ Hán Group
Ghế ngồi 45 chỗ
07:30
• Bến xe Mỹ Đình
4h35m
12:05
• Km20 Yên Sơn - TQ - Km35 Hàm Yên
140.000đ

Trải nghiệm tìm vé của bạn thế nào?

Vũ Hán Group
Ghế ngồi 45 chỗ
07:30
• Bến xe Mỹ Đình
3h50m
11:20
• Km20 BVDK Hùng Vương - Km20 Yên Sơn - TQ
120.000đ
Vũ Hán Group
Ghế ngồi 45 chỗ
07:30
• Bến xe Mỹ Đình
5h20m
12:50
• Km35 Hàm Yên - Ngã 3 Liên Ngành - Vĩnh Tuy
160.000đ
Vũ Hán Group
Ghế ngồi 45 chỗ
21:00
• Bến xe Mỹ Đình
4h57m
01:57
• Km35 Hàm Yên - Ngã 3 Liên Ngành - Vĩnh Tuy
160.000đ
Vũ Hán Group
Ghế ngồi 45 chỗ
21:00
• Bến xe Mỹ Đình
3h15m
00:15
• Km20 đường dưới - Km20 đường trên
120.000đ
Vũ Hán Group
Ghế ngồi 45 chỗ
21:00
• Bến xe Mỹ Đình
4h35m
01:35
• Km20 đường trên - Km35 Hàm Yên
140.000đ
Cường An
Ghế ngồi 45 chỗ
11:00
• Bến xe Mỹ Đình
3h40m
14:40
• Bến xe Tuyên Quang
Chưa có giá chính thức
Quân Thiện
Quân Thiện
Ghế ngả 34 chỗ
12:10
• Toyota Mỹ Đình (đối diện bến xe Mỹ Đình)
3h50m
16:00
• Bến xe Chiêm Hóa
Chưa có giá chính thức
Quân Thiện
Quân Thiện
Ghế ngả 34 chỗ
12:10
• Toyota Mỹ Đình (đối diện bến xe Mỹ Đình)
2h50m
15:00
• Bến xe thành phố Tuyên Quang
Chưa có giá chính thức