loading
Vé xe khách > xe đi Ninh Thuận từ Quảng Ngãi > xe đi Phan Rang-Tháp Chàm từ Quảng Ngãi
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Quảng Ngãi (19)
    • VP Quảng Ngãi (5)
    • Bình Sơn (4)
    • Nghĩa Hành (4)
    • Sơn Tịnh (4)
    • Bến xe Quảng Ngãi (1)
    • K.sạn Đồng Lợi (1)
Điểm trả
  • Phan Rang-Tháp Chàm (7)
    • Phan Rang (dọc quốc lộ 1A) (5)
    • Bến xe khách tỉnh Ninh Thuận (1)
    • Vp Phan Rang (1)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (5)
trở lên (6)
trở lên (7)
trở lên (7)

Vé xe từ Quảng Ngãi - Quảng Ngãi đi Phan Rang-Tháp Chàm - Ninh Thuận

: 7 chuyến
Sắp xếp theo:
Hoàng Huy
4.2
• 6 Đánh giá
Giường nằm 44 chỗ
12:00
• VP Quảng Ngãi
9h5m
21:05
• Phan Rang (dọc quốc lộ 1A)
Chưa có giá chính thức
Hoàng Huy
4.2
• 6 Đánh giá
Giường nằm VIP 22 chỗ
16:01
• VP Quảng Ngãi
9h5m
01:06
• Phan Rang (dọc quốc lộ 1A)
Chưa có giá chính thức
Hoàng Huy
4.2
• 6 Đánh giá
Giường nằm 44 chỗ
16:03
• VP Quảng Ngãi
9h5m
01:08
• Phan Rang (dọc quốc lộ 1A)
Chưa có giá chính thức
Hoàng Huy
4.2
• 6 Đánh giá
Giường nằm VIP 22 chỗ
16:00
• VP Quảng Ngãi
9h5m
01:05
• Phan Rang (dọc quốc lộ 1A)
Chưa có giá chính thức
Hoàng Huy
4.2
• 6 Đánh giá
Giường nằm 44 chỗ
12:00
• VP Quảng Ngãi
9h40m
21:40
• Phan Rang (dọc quốc lộ 1A)
Chưa có giá chính thức
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
Giường nằm 45 chỗ
22:30
• Bến xe Quảng Ngãi
9h30m
08:00
• Vp Phan Rang
Chưa có giá chính thức
Hà Linh
3.5
• 73 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
20:00
• K.sạn Đồng Lợi
9h45m
05:45
• Bến xe khách tỉnh Ninh Thuận
270,000 đ
Thông tin tuyến đường Quảng Ngãi đi Phan Rang-Tháp Chàm
Chiều dài tuyến đường
477 km
Thời gian di chuyển
9.3 giờ
Giá vé trung bình
311,428 VNĐ
Số lượng chuyến xe
7 chuyến
Số lượng nhà xe
3 nhà xe
Đặt vé xe khách, xe limousine các hãng xe từ Quảng Ngãi đến Phan Rang-Tháp Chàm
NHÀ XE
GIÁ VÉ
GIỜ CHẠY
Hoàng Huy
250,000 đ
12h00, 16h00, 16h01, 16h03
Hà Linh
270,000 đ
20h00
Liên Hưng
260,000 đ
22h30
Tuyến đường Quảng Ngãi - Phan Rang-Tháp Chàm dài khoảng 477 km . Trung bình mỗi ngày có khoảng 7 chuyến xe khách chạy tuyến đường này bắt đầu từ 12h00 đến 19h30 bởi 3 nhà xe: Hoàng Huy,Hà Linh,Liên Hưng Thời gian di chuyển trên chặng khoảng 9.3 giờ.
Đặt vé xe Tết 2020 từ Quảng Ngãi đi Phan Rang-Tháp Chàm
Vé xe tết 2020 từ Quảng Ngãi đi Phan Rang-Tháp Chàm vẫn chưa được công bố. VeXeRe.com sẽ sớm thông báo cho các bạn thông tin vé xe Tết 2020 bao gồm giá vé, lịch trình, ngày giờ bán vé của các hãng xe khách đi tuyến đường Quảng Ngãi - Phan Rang-Tháp Chàm và Phan Rang-Tháp Chàm - Quảng Ngãi ngay khi có thông tin từ các hãng xe.