loading
Vé xe khách > xe đi Yên Bái từ Quảng Ninh
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Hạ Long (3)
    • Bến xe Bãi Cháy (2)
    • Bãi Cháy (1)
  • Cẩm Phả (2)
    • Cẩm Hải (2)
  • Hải Hà (2)
    • Hải Hà (2)
  • Móng Cái (2)
    • Bến xe Móng Cái (2)
  • Tiên Yên (2)
    • Tiên Yên (2)
  • Uông Bí (2)
    • Trạm Đăng Kiểm Uông Bí (2)
  • Đông Triều (2)
    • Đông Triều (Chợ Mạo Khê) (2)
  • Đầm Hà (2)
    • Đầm Hà (2)
Điểm trả
  • Nghĩa Lộ (24)
    • Nghĩa Lộ (8)
    • Bến xe Nghĩa Lộ (8)
    • Thị trấn Nông trường nghĩa Lộ (8)
  • Văn Chấn (8)
    • Văn Chấn (8)
  • Mù Cang Chải (1)
    • Bến xe Mù Cang Chải (1)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (16)
trở lên (16)
trở lên (20)
trở lên (20)

Vé xe từ Quảng Ninh đi Yên Bái

: 21 chuyến
Sắp xếp theo:
//static.vexere.com/production/images/1588992988116.jpeg?w=250&h=250
Gia Khánh
4.0
• 3 Đánh giá
Giường nằm 38 chỗ
16:30
• Bến xe Móng Cái
12h20m
04:50
• Nghĩa Lộ
380,000 đ
38 chỗ trống
//static.vexere.com/production/images/1588992988116.jpeg?w=250&h=250
Gia Khánh
4.0
• 3 Đánh giá
Giường nằm 38 chỗ
19:10
• Cẩm Hải
8h25m
03:35
• Văn Chấn
380,000 đ
38 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 16:30 14-07-2020 Móng Cái - Yên Bái
//static.vexere.com/production/images/1588992988116.jpeg?w=250&h=250
Gia Khánh
4.0
• 3 Đánh giá
Giường nằm 38 chỗ
17:30
• Đầm Hà
10h5m
03:35
• Văn Chấn
380,000 đ
38 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 16:30 14-07-2020 Móng Cái - Yên Bái
//static.vexere.com/production/images/1588992988116.jpeg?w=250&h=250
Gia Khánh
4.0
• 3 Đánh giá
Giường nằm 38 chỗ
17:05
• Hải Hà
11h45m
04:50
• Nghĩa Lộ
380,000 đ
38 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 16:30 14-07-2020 Móng Cái - Yên Bái
//static.vexere.com/production/images/1588992988116.jpeg?w=250&h=250
Gia Khánh
4.0
• 3 Đánh giá
Giường nằm 38 chỗ
17:05
• Hải Hà
10h30m
03:35
• Văn Chấn
380,000 đ
38 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 16:30 14-07-2020 Móng Cái - Yên Bái
//static.vexere.com/production/images/1588992988116.jpeg?w=250&h=250
Gia Khánh
4.0
• 3 Đánh giá
Giường nằm 38 chỗ
18:20
• Tiên Yên
10h30m
04:50
• Nghĩa Lộ
380,000 đ
38 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 16:30 14-07-2020 Móng Cái - Yên Bái
//static.vexere.com/production/images/1588992988116.jpeg?w=250&h=250
Gia Khánh
4.0
• 3 Đánh giá
Giường nằm 38 chỗ
17:30
• Đầm Hà
11h20m
04:50
• Nghĩa Lộ
380,000 đ
38 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 16:30 14-07-2020 Móng Cái - Yên Bái
//static.vexere.com/production/images/1588992988116.jpeg?w=250&h=250
Gia Khánh
4.0
• 3 Đánh giá
Giường nằm 38 chỗ
18:20
• Tiên Yên
9h15m
03:35
• Văn Chấn
380,000 đ
38 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 16:30 14-07-2020 Móng Cái - Yên Bái
//static.vexere.com/production/images/1588992988116.jpeg?w=250&h=250
Gia Khánh
4.0
• 3 Đánh giá
Giường nằm 38 chỗ
19:10
• Cẩm Hải
9h40m
04:50
• Nghĩa Lộ
380,000 đ
38 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 16:30 14-07-2020 Móng Cái - Yên Bái
//static.vexere.com/production/images/1588992988116.jpeg?w=250&h=250
Gia Khánh
4.0
• 3 Đánh giá
Giường nằm 38 chỗ
20:05
• Bến xe Bãi Cháy
7h30m
03:35
• Văn Chấn
250,000 đ
38 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 16:30 14-07-2020 Móng Cái - Yên Bái
//static.vexere.com/production/images/1588992988116.jpeg?w=250&h=250
Gia Khánh
4.0
• 3 Đánh giá
Giường nằm 38 chỗ
20:55
• Trạm Đăng Kiểm Uông Bí
6h40m
03:35
• Văn Chấn
250,000 đ
38 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 16:30 14-07-2020 Móng Cái - Yên Bái
//static.vexere.com/production/images/1588992988116.jpeg?w=250&h=250
Gia Khánh
4.0
• 3 Đánh giá
Giường nằm 38 chỗ
20:55
• Trạm Đăng Kiểm Uông Bí
7h55m
04:50
• Nghĩa Lộ
250,000 đ
38 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 16:30 14-07-2020 Móng Cái - Yên Bái
//static.vexere.com/production/images/1588992988116.jpeg?w=250&h=250
Gia Khánh
4.0
• 3 Đánh giá
Giường nằm 38 chỗ
16:30
• Bến xe Móng Cái
11h5m
03:35
• Văn Chấn
380,000 đ
38 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 16:30 14-07-2020 Móng Cái - Yên Bái
//static.vexere.com/production/images/1588992988116.jpeg?w=250&h=250
Gia Khánh
4.0
• 3 Đánh giá
Giường nằm 38 chỗ
21:15
• Đông Triều (Chợ Mạo Khê)
7h35m
04:50
• Nghĩa Lộ
230,000 đ
38 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 16:30 14-07-2020 Móng Cái - Yên Bái
//static.vexere.com/production/images/1588992988116.jpeg?w=250&h=250
Gia Khánh
4.0
• 3 Đánh giá
Giường nằm 38 chỗ
20:05
• Bến xe Bãi Cháy
8h45m
04:50
• Nghĩa Lộ
250,000 đ
38 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 16:30 14-07-2020 Móng Cái - Yên Bái
//static.vexere.com/production/images/1588992988116.jpeg?w=250&h=250
Gia Khánh
4.0
• 3 Đánh giá
Giường nằm 38 chỗ
21:15
• Đông Triều (Chợ Mạo Khê)
6h20m
03:35
• Văn Chấn
230,000 đ
38 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 16:30 14-07-2020 Móng Cái - Yên Bái
Cường Lan
2.2
• 12 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
15:00
• Bến xe Móng Cái
16h
07:00
• Bến xe Mù Cang Chải
450,000 đ
20 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 15:00 14-07-2020 Móng Cái - Lai Châu
Cường Lan
2.2
• 12 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
20:00
• Bãi Cháy
11h
07:00
• Bến xe Mù Cang Chải
350,000 đ
20 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 15:00 14-07-2020 Móng Cái - Lai Châu
Cường Lan
2.2
• 12 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
20:00
• Bãi Cháy
8h30m
04:30
• Bến xe khách Nghĩa Lộ
300,000 đ
Cường Lan
2.2
• 12 Đánh giá
Giường nằm 41 chỗ
15:00
• Bến xe Móng Cái
13h30m
04:30
• Bến xe khách Nghĩa Lộ
400,000 đ