loading
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
1
50
Nhà xe
Điểm đón
  • Rạch Giá (19)
    • Bến xe Rạch Sỏi (16)
    • Rạch Giá (3)
Điểm trả
  • Cái Răng (19)
    • BX TT Cần Thơ (16)
    • Cần Thơ (3)
  • Ninh Kiều (3)
    • Bến xe 91B Cần Thơ (3)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (20)

Vé xe từ Nam Du - Kiên Giang đi Cái Răng - Cần Thơ

: 21 chuyến
Sắp xếp theo:
Vũ Linh limousine
Vũ Linh limousine
4.1 (48)
Huyndai Solati 11 chỗ
11:00
• Bến xe Rạch Sỏi
2h30m
13:30
• BX TT Cần Thơ
Xe chạy đúng giờ
130.000đ
Vũ Linh limousine
Vũ Linh limousine
4.1 (48)
Huyndai Solati 11 chỗ
10:00
• Bến xe Rạch Sỏi
2h30m
12:30
• BX TT Cần Thơ
Xe chạy đúng giờ
130.000đ
Vũ Linh limousine
Vũ Linh limousine
4.1 (48)
Huyndai Solati 11 chỗ
08:00
• Bến xe Rạch Sỏi
2h30m
10:30
• BX TT Cần Thơ
Xe chạy đúng giờ
130.000đ
Vũ Linh limousine
Vũ Linh limousine
4.1 (48)
Huyndai Solati 11 chỗ
17:00
• Bến xe Rạch Sỏi
2h30m
19:30
• BX TT Cần Thơ
Xe chạy đúng giờ
130.000đ
Vũ Linh limousine
Vũ Linh limousine
4.1 (48)
Huyndai Solati 11 chỗ
13:00
• Bến xe Rạch Sỏi
2h30m
15:30
• BX TT Cần Thơ
Xe chạy đúng giờ
130.000đ
Vũ Linh limousine
Vũ Linh limousine
4.1 (48)
Huyndai Solati 11 chỗ
19:00
• Bến xe Rạch Sỏi
2h30m
21:30
• BX TT Cần Thơ
Xe chạy đúng giờ
130.000đ
Vũ Linh limousine
Vũ Linh limousine
4.1 (48)
Huyndai Solati 11 chỗ
05:00
• Bến xe Rạch Sỏi
2h30m
07:30
• BX TT Cần Thơ
Xe chạy đúng giờ
130.000đ
Vũ Linh limousine
Vũ Linh limousine
4.1 (48)
Huyndai Solati 11 chỗ
07:00
• Bến xe Rạch Sỏi
2h30m
09:30
• BX TT Cần Thơ
Xe chạy đúng giờ
130.000đ
Vũ Linh limousine
Vũ Linh limousine
4.1 (48)
Huyndai Solati 11 chỗ
12:00
• Bến xe Rạch Sỏi
2h30m
14:30
• BX TT Cần Thơ
Xe chạy đúng giờ
130.000đ
Vũ Linh limousine
Vũ Linh limousine
4.1 (48)
Huyndai Solati 11 chỗ
06:00
• Bến xe Rạch Sỏi
2h30m
08:30
• BX TT Cần Thơ
Xe chạy đúng giờ
130.000đ
Vũ Linh limousine
Vũ Linh limousine
4.1 (48)
Huyndai Solati 11 chỗ
09:00
• Bến xe Rạch Sỏi
2h30m
11:30
• BX TT Cần Thơ
Xe chạy đúng giờ
130.000đ
Vũ Linh limousine
Vũ Linh limousine
4.1 (48)
Huyndai Solati 11 chỗ
18:00
• Bến xe Rạch Sỏi
2h30m
20:30
• BX TT Cần Thơ
Xe chạy đúng giờ
130.000đ
Vũ Linh limousine
Vũ Linh limousine
4.1 (48)
Huyndai Solati 11 chỗ
14:00
• Bến xe Rạch Sỏi
2h30m
16:30
• BX TT Cần Thơ
Xe chạy đúng giờ
130.000đ
Vũ Linh limousine
Vũ Linh limousine
4.1 (48)
Huyndai Solati 11 chỗ
04:00
• Bến xe Rạch Sỏi
2h30m
06:30
• BX TT Cần Thơ
Xe chạy đúng giờ
130.000đ
Vũ Linh limousine
Vũ Linh limousine
4.1 (48)
Huyndai Solati 11 chỗ
16:00
• Bến xe Rạch Sỏi
2h30m
18:30
• BX TT Cần Thơ
Xe chạy đúng giờ
130.000đ
Vũ Linh limousine
Vũ Linh limousine
4.1 (48)
Huyndai Solati 11 chỗ
15:00
• Bến xe Rạch Sỏi
2h30m
17:30
• BX TT Cần Thơ
Xe chạy đúng giờ
130.000đ
Quân Bưu
Quân Bưu
4 (3)
Ghế ngồi 29 chỗ
19:55
• Rạch Giá
3h
22:55
• Cần Thơ
100.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 18:15 20-01-2021 Hà Tiên - Cần Thơ (29)
Quân Bưu
Quân Bưu
4 (3)
Ghế ngồi 16 chỗ
16:25
• Rạch Giá
3h
19:25
• Cần Thơ
100.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 14:45 20-01-2021 Hà Tiên - Cần Thơ (16)
Quân Bưu
4 (3)
Giường nằm 41 chỗ
11:10
• Rạch Giá
3h
14:10
• Cần Thơ
100.000đ
*Vé chặng thuộc chuyến 09:30 20-01-2021 Hà Tiên - Cần Thơ (29)
Thảo Kim Ngân
5 (2)
Giường nằm 41 chỗ
18:30
• Rạch Giá
2h52m
21:22
• Cần Thơ
150.000đ