loading
Vé xe khách > xe đi Quảng Bình từ Thanh Hóa > xe đi Đồng Hới từ Thanh Hóa
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
1
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Thanh Hóa (9)
    • Thanh Hóa (dọc Quốc Lộ 1A) (7)
    • Thanh Hóa (2)
Điểm trả
  • Đồng Hới (9)
    • Quảng Bình (Dọc Quốc Lộ 1A) (7)
    • Quảng Bình (2)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (6)
trở lên (6)
trở lên (13)
trở lên (13)

Vé xe từ Thanh Hóa - Thanh Hóa đi Đồng Hới - Quảng Bình

: 22 chuyến
Sắp xếp theo:
Vạn Lục Tùng
Vạn Lục Tùng
4.0 (14)
Giường nằm 46 chỗ
18:00
• Thanh Hóa
6h
00:00
• Quảng Bình
250,000 đ
*Vé chặng thuộc chuyến 15:00 05-12-2020 Hải Dương - Đà Nẵng
Vạn Lục Tùng
Vạn Lục Tùng
4.0 (14)
Giường nằm 46 chỗ
19:15
• Thanh Hóa
5h45m
01:00
• Quảng Bình
250,000 đ
*Vé chặng thuộc chuyến 14:30 05-12-2020 Quảng Ninh - Đà Nẵng
Vân Khôi
Vân Khôi
2.3 (4)
Giường nằm 40 chỗ
17:50
• Thanh Hóa (dọc Quốc Lộ 1A)
6h10m
00:00
• Quảng Bình (Dọc Quốc Lộ 1A)
300,000 đ
*Vé chặng thuộc chuyến 15:00 05-12-2020 Hà Nội - Đà Nẵng
Vân Khôi
Vân Khôi
2.3 (4)
Giường nằm 40 chỗ
17:20
• Thanh Hóa (dọc Quốc Lộ 1A)
6h10m
23:30
• Quảng Bình (Dọc Quốc Lộ 1A)
300,000 đ
*Vé chặng thuộc chuyến 14:30 05-12-2020 Hà Nội - Đà Nẵng
Vân Khôi
Vân Khôi
2.3 (4)
Giường nằm 40 chỗ
17:35
• Thanh Hóa (dọc Quốc Lộ 1A)
6h10m
23:45
• Quảng Bình (Dọc Quốc Lộ 1A)
300,000 đ
*Vé chặng thuộc chuyến 14:45 05-12-2020 Hà Nội - Đà Nẵng
Vân Khôi
Vân Khôi
2.3 (4)
Giường nằm 40 chỗ
17:40
• Thanh Hóa (dọc Quốc Lộ 1A)
6h10m
23:50
• Quảng Bình (Dọc Quốc Lộ 1A)
300,000 đ
*Vé chặng thuộc chuyến 14:50 05-12-2020 Hà Nội - Đà Nẵng
Vân Khôi
Vân Khôi
2.3 (4)
Giường nằm 40 chỗ
17:45
• Thanh Hóa (dọc Quốc Lộ 1A)
6h10m
23:55
• Quảng Bình (Dọc Quốc Lộ 1A)
300,000 đ
*Vé chặng thuộc chuyến 14:55 05-12-2020 Hà Nội - Đà Nẵng
Vân Khôi
Vân Khôi
2.3 (4)
Giường nằm 40 chỗ
17:30
• Thanh Hóa (dọc Quốc Lộ 1A)
6h10m
23:40
• Quảng Bình (Dọc Quốc Lộ 1A)
300,000 đ
*Vé chặng thuộc chuyến 14:40 05-12-2020 Hà Nội - Đà Nẵng
Vân Khôi
Vân Khôi
2.3 (4)
Giường nằm 40 chỗ
17:25
• Thanh Hóa (dọc Quốc Lộ 1A)
6h10m
23:35
• Quảng Bình (Dọc Quốc Lộ 1A)
300,000 đ
*Vé chặng thuộc chuyến 14:35 05-12-2020 Hà Nội - Đà Nẵng
Kim Chi 265
Kim Chi 265
4.3 (31)
Limousine 34 Giường VIP
• Big C Thanh Hóa
3h30m
00:45
• Quảng Bình (Dọc Quốc Lộ 1A)
Sạch sẽXe chạy đúng giờ
400,000 đ
360,000 đ
Tân Kim Chi
Tân Kim Chi
4.0 (63)
Limousine 34 giường VIP
• BigC Thanh Hóa
4h
01:30
• Quảng Bình (Dọc Quốc Lộ 1A)
Tiện nghiSạch sẽThông tin rõ ràngXe chạy đúng giờ
410,000 đ
360,000 đ
Vạn Lục Tùng
Vạn Lục Tùng
4.0 (14)
Limousine 34 Giường VIP
18:30
• Big C Thanh Hóa
6h15m
00:45
• Quảng Bình (Dọc Quốc Lộ 1A)
460,000 đ
Thọ Mười
Thọ Mười
4.0 (6)
Giường nằm 40 chỗ
• TP. Thanh Hóa
8h
18:00
• Quảng Bình (Dọc Quốc Lộ 1A)
250,000 đ
Dương Vũ
Dương Vũ
0.0 (0)
Giường nằm 46 chỗ
20:10
• Thanh Hóa
6h5m
02:15
• Quảng Bình
375,000 đ
Hùng Đức (Quảng Ngãi)
Hùng Đức (Quảng Ngãi)
0.0 (0)
Giường nằm 40 chỗ
18:30
• BigC Thanh Hóa
6h
00:30
• Đồng Hới
170,000 đ
Nhật Xuân
Nhật Xuân
0.0 (0)
Giường nằm 46 chỗ
16:30
• Bến xe phía nam Thanh Hóa
6h50m
23:20
• Quảng Bình (QL1A)
210,000 đ
Dương Vũ
Dương Vũ
0.0 (0)
Giường nằm 46 chỗ
20:10
• Big C Thanh Hóa
4h30m
00:40
• Quảng Bình (Dọc Quốc Lộ 1A)
350,000 đ