Đang chuyển đến trang thanh toán

Việc này không quá 15 giây, bạn đợi chút nhé!

loading
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
import_export
  • Tỉnh - Thành Phố
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Quận - Huyện
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
trip-date-icon

Ngày đi

T7, 25/05/2024

add

Thêm ngày về

Sắp xếp
Lọc

Xóa lọc

Giờ đi

keyboard_arrow_down

Từ

Đến

Nhà xe
keyboard_arrow_down
Giá vé
keyboard_arrow_down
Điểm đón
keyboard_arrow_down
Điểm trả
keyboard_arrow_down
Tiêu chí phổ biến
keyboard_arrow_down
Vị trí ghế
keyboard_arrow_down
Loại xe
keyboard_arrow_down
Loại ghế / giường
keyboard_arrow_down
Đánh giá
keyboard_arrow_down
Vũ Hán Group
Xác nhận tức thì
Vũ Hán Group
Ghế ngồi 29 chỗ
11:50
• Văn phòng Tuyên Quang
3h40m
15:30
• Bến xe Mỹ Đình
120.000đ
Còn 29 chỗ trống
Hà Tuấn
Xác nhận tức thì
Hà Tuấn
Giường nằm 41 chỗ
12:00
• Bến xe huyện Hàm Yên
3h30m
15:30
• Bến xe Mỹ Đình
140.000đ
150.000đ
Còn 41 chỗ trống
Vũ Hán Group
Xác nhận tức thì
Vũ Hán Group
Ghế ngồi 45 chỗ
08:35
• Văn phòng Tuyên Quang
3h40m
12:15
• Bến xe Mỹ Đình
150.000đ
Còn 45 chỗ trống
Hà Tuấn
Xác nhận tức thì
Hà Tuấn
Giường nằm 41 chỗ
13:30
• Bến xe huyện Chiêm Hóa
3h40m
17:10
• Bến xe Mỹ Đình
180.000đ
190.000đ
Còn 41 chỗ trống
Hà Tuấn
Xác nhận tức thì
Hà Tuấn
Giường nằm 41 chỗ
12:30
• Bến xe huyện Chiêm Hóa
3h40m
16:10
• Bến xe Mỹ Đình
170.000đ
180.000đ
Còn 41 chỗ trống
Vũ Hán Group
Xác nhận tức thì
Vũ Hán Group
Giường nằm 20 chỗ
11:50
• Na Hang
5h
16:50
• Ngã ba Kim Anh
200.000đ
Còn 20 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 06:20 25-05-2024 Mèo Vạc - Bảo Lâm - Mỹ Đình
Vũ Hán Group
Xác nhận tức thì
Vũ Hán Group
Giường nằm 20 chỗ
10:35
• Thượng Nông - Thương giáp
6h45m
17:20
• Bến xe Mỹ Đình
280.000đ
Còn 20 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 06:20 25-05-2024 Mèo Vạc - Bảo Lâm - Mỹ Đình
Bằng Phấn
Xác nhận tức thì
Bằng Phấn
Giường nằm 40 chỗ
23:45
• Hàm Yên
4h25m
04:10
• 156 Trần Quang Khải
200.000đ
Còn 30 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 21:00 25-05-2024 Hà Giang - Mỹ Đình (GN)
Không cần thanh toán trước
Vũ Hán Group
Xác nhận tức thì
Vũ Hán Group
Giường nằm 20 chỗ
23:50
• Hàm Yên
4h30m
04:20
• Bến xe Mỹ Đình
180.000đ
Còn 20 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 19:00 25-05-2024 Mậu Duệ - Yên Minh - Mỹ Đình
Vũ Hán Group
Xác nhận tức thì
Vũ Hán Group
Giường nằm 20 chỗ
00:10
• Km31 (Km20 đường trên - Km35 Hàm Yên)
4h10m
04:20
• Bến xe Mỹ Đình
160.000đ
Còn 8 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 19:00 24-05-2024 Mậu Duệ - Yên Minh - Mỹ Đình

Trải nghiệm tìm chuyến của bạn thế nào?

Vũ Hán Group
Xác nhận tức thì
Vũ Hán Group
Giường nằm 20 chỗ
14:50
• Km 24 (Km 24 đường trên - Cầu Cả)
1h50m
16:40
• Cao Tốc 1 (Trạm thu phí km6 - Km 54 IC8)
150.000đ
Còn 20 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 06:20 25-05-2024 Mèo Vạc - Bảo Lâm - Mỹ Đình
Vũ Hán Group
Xác nhận tức thì
Vũ Hán Group
Giường nằm 20 chỗ
23:15
• Yên Hoa Na Hang
6h15m
05:30
• Bến xe Mỹ Đình
240.000đ
Còn 20 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 18:30 25-05-2024 Mèo Vạc - Bảo Lâm - Mỹ Đình
Vũ Hán Group
Xác nhận tức thì
Vũ Hán Group
Giường nằm 20 chỗ
14:50
• Km 24 (Km 24 đường trên - Cầu Cả)
2h
16:50
• Ngã ba Kim Anh
160.000đ
Còn 20 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 06:20 25-05-2024 Mèo Vạc - Bảo Lâm - Mỹ Đình
Vũ Hán Group
Xác nhận tức thì
Vũ Hán Group
Giường nằm 20 chỗ
00:45
• Văn phòng Tuyên Quang
3h35m
04:20
• Bến xe Mỹ Đình
140.000đ
Còn 8 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 19:00 24-05-2024 Mậu Duệ - Yên Minh - Mỹ Đình
Vũ Hán Group
Xác nhận tức thì
Vũ Hán Group
Giường nằm 20 chỗ
11:50
• Na Hang
5h30m
17:20
• Bến xe Mỹ Đình
200.000đ
Còn 20 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 06:20 25-05-2024 Mèo Vạc - Bảo Lâm - Mỹ Đình
Vũ Hán Group
Xác nhận tức thì
Vũ Hán Group
Giường nằm 20 chỗ
11:05
• Yên Hoa Na Hang
5h45m
16:50
• Ngã ba Kim Anh
240.000đ
Còn 20 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 06:20 25-05-2024 Mèo Vạc - Bảo Lâm - Mỹ Đình
Vũ Hán Group
Xác nhận tức thì
Vũ Hán Group
Ghế ngồi 45 chỗ
08:55
• Bệnh Viện Đa Khoa Tỉnh Tuyên Quang
3h20m
12:15
• Bến xe Mỹ Đình
150.000đ
Còn 45 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 08:35 25-05-2024 Tuyên Quang - Mỹ Đình
Vũ Hán Group
Xác nhận tức thì
Vũ Hán Group
Giường nằm 20 chỗ
02:30
• Đại Thị (Km 3 Ngọc Hội - Cầu Tràn 1)
3h
05:30
• Bến xe Mỹ Đình
190.000đ
Còn 14 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 18:30 24-05-2024 Mèo Vạc - Bảo Lâm - Mỹ Đình
Vũ Hán Group
Xác nhận tức thì
Vũ Hán Group
Giường nằm 20 chỗ
00:45
• Văn phòng Tuyên Quang
3h15m
04:00
• Ngã ba Kim Anh
140.000đ
Còn 8 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 19:00 24-05-2024 Mậu Duệ - Yên Minh - Mỹ Đình
Bằng Phấn
Xác nhận tức thì
Bằng Phấn
Giường nằm 40 chỗ
23:45
• Hàm Yên
3h25m
03:10
• Sân Bay Nội Bài (Ga Nội Địa)
200.000đ
Còn 30 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 21:00 25-05-2024 Hà Giang - Mỹ Đình (GN)
Không cần thanh toán trước