loading
Vietnam bus ticket > Bus ticket from Khánh Hòa to Bình Thuận > Bus ticket from Bình Ba Cam Ranh to Phan Thiết
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Cam Ranh (14)
    • Bưu điện Cam Ranh (8)
    • Tp Cam Ranh (4)
    • Cam Ranh (2)
Điểm trả
  • Phan Thiết (16)
    • Cổng chào Phan Thiết (8)
    • Phan Thiết (4)
    • Phan Thiết (dọc quốc lộ 1A) (4)
  • Mũi Né (2)
    • Mũi Né (2)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (12)
trở lên (12)
trở lên (20)
trở lên (20)

Vé xe từ Cam Ranh - Khánh Hòa đi Phan Thiết - Bình Thuận

: 26 chuyến
Sắp xếp theo:
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
VIP/Limousine 34 chỗ
18:15
• Bưu điện Cam Ranh
3h15m
21:30
• Cổng chào Phan Thiết
170,000 đ
11 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:00 28-02-2020 Nha Trang - Trà Vinh
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
Giường nằm 45 chỗ
15:45
• Bưu điện Cam Ranh
3h15m
19:00
• Cổng chào Phan Thiết
160,000 đ
4 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 14:30 28-02-2020 Nha Trang - Hà Tiên
Khanh Phong
4.7
• 3 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ (WC)
23:50
• Tp Cam Ranh
3h10m
03:00
• Phan Thiết (dọc quốc lộ 1A)
200,000 đ
7 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 22:30 28-02-2020 Nha Trang - Sài Gòn
Khanh Phong
4.7
• 3 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ (WC)
22:20
• Tp Cam Ranh
3h10m
01:30
• Phan Thiết (dọc quốc lộ 1A)
200,000 đ
11 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 21:00 28-02-2020 Nha Trang - Sài Gòn
Khanh Phong Limousine
4.7
• 3 Đánh giá
Limousine giường phòng 20 chỗ (WC)
23:35
• Tp Cam Ranh
3h20m
02:55
• Phan Thiết (dọc quốc lộ 1A)
400,000 đ
4 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 22:15 28-02-2020 Nha Trang - Sài Gòn (VIP)
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
Giường nằm 45 chỗ
18:30
• Bưu điện Cam Ranh
2h35m
21:05
• Cổng chào Phan Thiết
170,000 đ
13 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 17:30 28-02-2020 Nha Trang - Kiên Giang
Khanh Phong
4.7
• 3 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ (WC)
21:20
• Tp Cam Ranh
3h10m
00:30
• Phan Thiết (dọc quốc lộ 1A)
200,000 đ
12 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 20:00 28-02-2020 Nha Trang - Sài Gòn
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
Giường nằm 45 chỗ
20:15
• Bưu điện Cam Ranh
3h15m
23:30
• Cổng chào Phan Thiết
170,000 đ
9 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 19:00 28-02-2020 Nha Trang - Tây Ninh
Khanh Phong Limousine
4.7
• 3 Đánh giá
Limousine giường phòng 20 chỗ (WC)
21:50
• Tp Cam Ranh
3h20m
01:10
• Phan Thiết (dọc quốc lộ 1A)
400,000 đ
8 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 20:30 28-02-2020 Nha Trang - Sài Gòn (VIP)
Khanh Phong Limousine
4.7
• 3 Đánh giá
Limousine giường phòng 20 chỗ (WC)
22:35
• Tp Cam Ranh
3h20m
01:55
• Phan Thiết (dọc quốc lộ 1A)
400,000 đ
8 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 21:15 28-02-2020 Nha Trang - Sài Gòn (VIP)
Liên Hưng
3.0
• 222 Đánh giá
Giường nằm 45 chỗ
19:30
• Bưu điện Cam Ranh
3h
22:30
• Cổng chào Phan Thiết
160,000 đ
10 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 18:30 28-02-2020 Nha Trang - Cà Mau
Khanh Phong Limousine
4.7
• 3 Đánh giá
Limousine giường phòng 20 chỗ (WC)
23:20
• Tp Cam Ranh
3h20m
02:40
• Phan Thiết (dọc quốc lộ 1A)
400,000 đ
5 chỗ trống
*Vé chặng thuộc chuyến 22:00 28-02-2020 Nha Trang - Sài Gòn (VIP)
An Phát
4.5
• 6 Đánh giá
Giường nằm 40 chỗ
22:00
• Bến xe Cam Ranh
4h10m
02:10
• Phan Thiết (Ngã 3 Phan Thiết)
300,000 đ
Hoàng Huy (Quảng Ngãi)
4.2
• 6 Đánh giá
Limousine giường phòng 22 chỗ
• Bến xe Cam Ranh
2h45m
03:06
• Phan Thiết (dọc quốc lộ 1A)
450,000 đ
Hoàng Huy (Quảng Ngãi)
4.2
• 6 Đánh giá
Giường nằm 44 chỗ
20:35
• Công ty Yến Sào Cam Ranh
2h30m
23:05
• Phan Thiết (dọc quốc lộ 1A)
Từ 250,000 đ
Hoàng Huy (Quảng Ngãi)
4.2
• 6 Đánh giá
Giường nằm 44 chỗ
20:20
• Bến xe Cam Ranh
2h45m
23:05
• Phan Thiết (dọc quốc lộ 1A)
Từ 250,000 đ
Hoàng Huy (Quảng Ngãi)
4.2
• 6 Đánh giá
Limousine giường phòng 22 chỗ
• Công ty Yến Sào Cam Ranh
2h30m
03:06
• Phan Thiết (dọc quốc lộ 1A)
450,000 đ
Minh Uyên
0.0
• 0 Đánh giá
Ghế ngồi 14 chỗ
05:30
• Cam Ranh
3h
08:30
• Phan Thiết
140,000 đ
Minh Uyên
0.0
• 0 Đánh giá
Ghế ngồi 28 chỗ
09:30
• Cam Ranh
3h
12:30
• Phan Thiết
140,000 đ
Liên Hưng
3.0
• 223 Đánh giá
Giường nằm 45 chỗ
15:15
• Bưu điện Cam Ranh
3h15m
18:30
• Cổng chào Phan Thiết
160,000 đ
*Vé chặng thuộc chuyến 14:00 28-02-2020 Nha Trang - Châu Đốc