loading
Vietnam bus ticket > Bus ticket from Đà Nẵng to Ninh Bình > Bus ticket from Đà Nẵng to Ninh Bình
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Liên Chiểu (11)
    • Bến xe trung tâm Đà Nẵng (5)
    • Nội thành Thành phố Đà Nẵng (4)
    • Bến xe Trung tâm Đà Nẵng (1)
    • Văn phòng Đà Nẵng (1)
  • Hải Châu (1)
    • Quận Hải Châu (1)
  • Ngũ Hành Sơn (1)
    • Quận Ngũ Hành Sơn (1)
  • Sơn Trà (1)
    • Quận Sơn Trà (1)
  • Thanh Khê (1)
    • Quận Thanh Khê (1)
Điểm trả
  • Ninh Bình (7)
    • Ninh Bình (4)
    • Big C Ninh Bình (3)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (6)
trở lên (7)
trở lên (8)
trở lên (9)

Vé xe từ Đà Nẵng đi Ninh Bình - Ninh Bình

: 12 chuyến
Sắp xếp theo:
Vạn Lục Tùng
4.0
• 14 Đánh giá
AC Sleeper VIP 34 chỗ
17:20
• Da nang Bus Station
11h30m
04:50
• Big C Ninh Binh
460,000 đ
22 chỗ trống
Tân Kim Chi
4.0
• 31 Đánh giá
AC Sleeper 44 chỗ
20:15
• Da Nang Office
9h15m
05:30
• Big C Ninh Binh
310,000 đ
22 chỗ trống
Kim Chi 265
4.3
• 9 Đánh giá
AC Sleeper VIP 34 chỗ
19:45
• Danang Bus Station
9h15m
05:00
• Big C Ninh Binh
400,000 đ
20 chỗ trống
Việt Sơn Anh
3.3
• 3 Đánh giá
AC Sleeper 46 chỗ
14:30
• Da nang Bus Station
13h50m
04:20
• Ninh Bình
350,000 đ
40 chỗ trống
Vạn Lục Tùng
4.0
• 14 Đánh giá
AC Sleeper 46 chỗ
15:45
• Da nang Bus Station
12h45m
04:30
• Ninh Bình
350,000 đ
Vạn Lục Tùng
4.0
• 14 Đánh giá
AC Sleeper 46 chỗ
15:00
• Da nang Bus Station
12h
03:00
• Ninh Bình
350,000 đ
Vạn Lục Tùng
4.0
• 14 Đánh giá
AC Sleeper 46 chỗ
16:20
• Da nang Bus Station
12h30m
04:50
• Ninh Bình
350,000 đ
Vân Khôi
1.3
• 3 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
15:00
• Da nang Bus Station
12h30m
03:30
• Ninh Binh City
350,000 đ
Hùng Đức (Quảng Ngãi)
0.0
• 0 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
15:00
• Nam Hai Van Bus Stop
13h30m
04:30
• BigC Ninh Binh
550,000 đ
Hải Vân - Đà Nẵng
2.6
• 7 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
08:30
• Da nang Bus Station
13h
21:30
• Big C Ninh Binh
300,000 đ
Dương Vũ
0.0
• 0 Đánh giá
AC Sleeper 46 chỗ
14:15
• Da nang Bus Station
12h
02:15
• Ninh Bình
375,000 đ
Dương Vũ
0.0
• 0 Đánh giá
AC Sleeper 46 chỗ
16:45
• Da nang Bus Station
10h20m
03:05
• Big C Ninh Binh
350,000 đ
Thông tin tuyến đường Đà Nẵng đi Ninh Bình
Chiều dài tuyến đường
708 km
Thời gian di chuyển
11.9 giờ
Giá vé trung bình
374,583 VNĐ
Số lượng chuyến xe
12 chuyến
Số lượng nhà xe
8 nhà xe
Đặt vé xe khách, xe limousine các hãng xe từ Đà Nẵng đến Ninh Bình
NHÀ XE
GIÁ VÉ
GIỜ CHẠY
Vạn Lục Tùng
350,000 đ
15h00, 15h45, 16h20, 17h20
Dương Vũ
350,000 đ
14h15, 16h45
Hùng Đức (Quảng Ngãi)
550,000 đ
15h00
Hải Vân - Đà Nẵng
300,000 đ
08h30
Tuyến đường Đà Nẵng - Ninh Bình dài khoảng 708 km . Trung bình mỗi ngày có khoảng 12 chuyến xe khách chạy tuyến đường này bắt đầu từ 08h30 đến 20h15 bởi 8 nhà xe: Dương Vũ,Hùng Đức (Quảng Ngãi),Hải Vân - Đà Nẵng ,Kim Chi 265,Tân Kim Chi,Vạn Lục Tùng,Việt Sơn Anh,Vân Khôi Thời gian di chuyển trên chặng khoảng 11.9 giờ.
Đặt vé xe Tết 2020 từ Đà Nẵng đi Ninh Bình
Vé xe tết 2020 từ Đà Nẵng đi Ninh Bình vẫn chưa được công bố. VeXeRe.com sẽ sớm thông báo cho các bạn thông tin vé xe Tết 2020 bao gồm giá vé, lịch trình, ngày giờ bán vé của các hãng xe khách đi tuyến đường Đà Nẵng - Ninh Bình và Ninh Bình - Đà Nẵng ngay khi có thông tin từ các hãng xe.