loading
Vietnam bus ticket > Bus ticket from Gia Lai to Thanh Hóa > Bus ticket from Gia Lai to Thanh Hóa
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
    Điểm trả
      Loại ghế / giường
      Đánh giá
      trở lên (0)
      trở lên (1)
      trở lên (1)
      trở lên (1)

      Vé xe từ Gia Lai đi Thanh Hóa - Thanh Hóa

      : 6 chuyến
      Sắp xếp theo:
      Thuận Ý
      3.7
      • 17 Đánh giá
      AC Sleeper 41 chỗ
      08:30
      • Bến xe Đức Long Gia Lai
      17h5m
      01:35
      • Thanh Hóa
      530,000 đ
      23 chỗ trống
      Thuận Ý
      3.7
      • 17 Đánh giá
      AC Sleeper 41 chỗ
      14:30
      • Bến xe Đức Long Gia Lai
      17h5m
      07:35
      • Thanh Hóa
      530,000 đ
      23 chỗ trống
      Sơn Hà (Đắk Lắk)
      0.0
      • 0 Đánh giá
      AC Sleeper 44 chỗ
      08:30
      • Thành phố Pleiku
      18h
      02:30
      • Thanh Hóa QL1A
      600,000 đ
      Pháp Đấy - Anh Vũ
      4.0
      • 2 Đánh giá
      AC Sleeper 44 chỗ
      04:30
      • Chợ Đức Cơ
      22h10m
      02:40
      • Thanh Hóa - QL1A
      600,000 đ
      Pháp Đấy - Anh Vũ
      4.0
      • 2 Đánh giá
      AC Sleeper 44 chỗ
      06:50
      • VP Pleiku
      19h50m
      02:40
      • Thanh Hóa - QL1A
      600,000 đ
      Pháp Đấy - Anh Vũ
      4.0
      • 2 Đánh giá
      AC Sleeper 44 chỗ
      06:00
      • VP Chư Prông
      20h40m
      02:40
      • Thanh Hóa - QL1A
      600,000 đ
      Thông tin tuyến đường Gia Lai đi Thanh Hóa
      Chiều dài tuyến đường
      833 km
      Thời gian di chuyển
      19.1 giờ
      Giá vé trung bình
      576,666 VNĐ
      Số lượng chuyến xe
      6 chuyến
      Số lượng nhà xe
      3 nhà xe
      Đặt vé xe khách, xe limousine các hãng xe từ Gia Lai đến Thanh Hóa
      NHÀ XE
      GIÁ VÉ
      GIỜ CHẠY
      Pháp Đấy - Anh Vũ
      600,000 đ
      06h00
      Thuận Ý
      530,000 đ
      08h30, 14h30
      Sơn Hà (Đắk Lắk)
      600,000 đ
      08h30
      Tuyến đường Gia Lai - Thanh Hóa dài khoảng 833 km . Trung bình mỗi ngày có khoảng 6 chuyến xe khách chạy tuyến đường này bắt đầu từ 04h00 đến 14h30 bởi 3 nhà xe: Pháp Đấy - Anh Vũ,Sơn Hà (Đắk Lắk),Thuận Ý Thời gian di chuyển trên chặng khoảng 19.1 giờ.
      Đặt vé xe Tết 2020 từ Gia Lai đi Thanh Hóa
      Vé xe tết 2020 từ Gia Lai đi Thanh Hóa vẫn chưa được công bố. VeXeRe.com sẽ sớm thông báo cho các bạn thông tin vé xe Tết 2020 bao gồm giá vé, lịch trình, ngày giờ bán vé của các hãng xe khách đi tuyến đường Gia Lai - Thanh Hóa và Thanh Hóa - Gia Lai ngay khi có thông tin từ các hãng xe.