loading
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Search filterClear All
Popular filters
Departure time
00:00
23:59
Price
0 VND
2,000,000 VND
Available seats
0
100
Bus operator
Pick-up point
  • Nam Từ Liêm (24)
    • Bến xe Mỹ Đình (22)
    • Trung tâm Hội nghị Quốc gia (Cổng số 6) (2)
  • Sóc Sơn (4)
    • Ngã tư Nội Bài (2)
    • Sảnh Nội Địa (T1) - Sân bay Nội Bài (1)
    • Sảnh Quốc Tế (T2) - Sân bay Nội Bài (1)
  • Hà Đông (3)
    • Bến xe Yên Nghĩa (2)
    • Cổng bến xe Yên Nghĩa (1)
  • Cầu Giấy (1)
    • Cổng Đại học Ngoại Ngữ (1)
  • Hoàng Mai (1)
    • Bến xe Giáp Bát (1)
Drop-off Point
  • Sơn La (33)
    • Bến xe Sơn La (24)
    • Bến xe Hồng Tiên (2)
    • Bệnh viện Quân y 6 (2)
    • Cổng UBND tỉnh Sơn La (2)
    • Ngã ba 4G (2)
    • Vincom Sơn La (1)
Seat types
Rating
& up (25)
& up (27)
& up (28)
& up (28)

Bus tickets from Ha Noi to Son La - Son La

: 54 trips
Sort by:
Vinh Anh
0.0
• 0 ratings
Giường nằm 40 chỗ
• Bến xe Mỹ Đình (Ô 48)
7h30m
18:00
• Bến xe Hồng Tiên
220,000 VND
Thành Công (Điện Biên)
4.3
• 3 ratings
Giường nằm 41 chỗ
• Trung tâm hội nghị Quốc gia
6h
00:35
• Bến xe Sơn La
250,000 VND
Notice
Quang Tuấn
4.0
• 3 ratings
Giường nằm 41 chỗ
19:00
• Tòa Hateco Hoàng Mai
7h15m
02:15
• Bến xe Sơn La
250,000 VND
Khánh Thuận
4.5
• 4 ratings
Giường nằm 41 giường
• Trung tâm Hội nghị Quốc gia
6h
00:20
• Bến xe Sơn La
250,000 VND
Notice
Quang Tuấn
4.0
• 3 ratings
Giường nằm 41 chỗ
19:45
• Cổng số 1 Trung tâm Hội nghị Quốc gia
6h30m
02:15
• Bến xe Sơn La
250,000 VND
Vinh Anh
0.0
• 0 ratings
Giường nằm 40 chỗ
• Bến xe Mỹ Đình (Ô 48)
7h
16:30
• Cổng bệnh viện quân y 6
220,000 VND
Notice
Quang Tuấn
4.0
• 3 ratings
Giường nằm 41 chỗ
19:45
• Cổng số 1 Trung tâm Hội nghị Quốc gia
6h30m
02:15
• Bến xe Sơn La
250,000 VND
Thanh Thắng (Sơn La)
4.4
• 7 ratings
Giường nằm 41 chỗ
22:15
• Bến xe Mỹ Đình
6h45m
05:00
• Bến xe Sơn La
200,000 VND
Thanh Thắng (Sơn La)
4.4
• 7 ratings
Giường nằm 41 chỗ
23:30
• Bến xe Mỹ Đình
6h45m
06:15
• Bến xe Sơn La
200,000 VND
Tiến Tuế
4.0
• 3 ratings
Giường nằm 43 chỗ
21:00
• Bến xe Mỹ Đình
6h
03:00
• Bến xe Sơn La
220,000 VND
Cường Nguyệt
4.1
• 11 ratings
Giường nằm 40 chỗ
10:25
• Bến xe Mỹ Đình
8h
18:25
• Bến xe Sơn La
220,000 VND
Luyện Hùng
4.5
• 2 ratings
Giường nằm 44 chỗ
22:15
• Bến xe Mỹ Đình
5h20m
03:35
• Bến xe Sơn La
220,000 VND
Cường Nguyệt
4.1
• 11 ratings
Giường nằm 40 chỗ
20:30
• Bến xe Mỹ Đình
8h
04:30
• Bến xe Sơn La
220,000 VND
Cường Nguyệt
4.1
• 11 ratings
Giường nằm 40 chỗ
11:20
• Bến xe Mỹ Đình
8h
19:20
• Bến xe Sơn La
220,000 VND
Ngọc Thuận
3.3
• 7 ratings
Giường nằm 42 chỗ
21:00
• Bến xe Mỹ Đình
7h15m
04:15
• Bến xe Sơn La
220,000 VND
Notice
Mạnh Cường
4.1
• 8 ratings
Giường nằm 41 chỗ
19:00
• Bến xe Mỹ Đình
7h30m
02:30
• Bến xe Sơn La
220,000 VND
Cường Nguyệt
4.1
• 11 ratings
Giường nằm 40 chỗ
15:30
• Bến xe Mỹ Đình
8h
23:30
• Bến xe Sơn La
220,000 VND
Khánh Hương
4.6
• 9 ratings
Giường nằm 46 chỗ
22:15
• Bến xe Mỹ Đình
6h45m
05:00
• Bến xe Sơn La
220,000 VND
Cường Nguyệt
4.1
• 11 ratings
Giường nằm 40 chỗ
22:15
• Bến xe Mỹ Đình
8h
06:15
• Bến xe Sơn La
220,000 VND
Cường Nguyệt
4.1
• 11 ratings
Giường nằm 40 chỗ
11:30
• Bến xe Mỹ Đình
8h
19:30
• Bến xe Sơn La
220,000 VND