loading
Vietnam bus ticket > Bus ticket from Khánh Hòa to Quảng Nam
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Sóc Sơn (39)
    • Ngã tư Nội Bài (24)
    • Ngã tư Nội Bài (Nhà hàng Hải Yến) (10)
    • Sảnh Nội Địa (T1) - Sân bay Nội Bài (2)
    • Sảnh Quốc Tế (T2) - Sân bay Nội Bài (2)
    • Sân bay Nội Bài (1)
  • Nam Từ Liêm (27)
    • Bến xe Mỹ Đình (11)
    • Bến xe Mỹ Đình (Ô số 46) (4)
    • Bến xe Mỹ Đình (Ô số 12/46) (3)
    • Số 129 Thiên Hiền (2)
    • Số 168 Mỹ Đình (2)
    • Số 36 Nguyễn Hoàng (2)
    • Số 40 Nguyễn Hoàng (2)
    • Bến xe Mỹ Đình (Ô 21 hoặc 46) (1)
  • Hoàn Kiếm (12)
    • Văn phòng Hà Nội (4)
    • Nhà hát Lớn Hà Nội (2)
    • Số 162 Trần Quang Khải (2)
    • Số 204 Trần Quang Khải (2)
    • Bãi giữ xe Bác Cổ (1)
    • Văn phòng Mã Mây (Hà Nội) (1)
  • Cầu Giấy (6)
    • Ngõ 11 Duy Tân (2)
    • Đại học Ngoại Ngữ (2)
    • Cổng Đại học Ngoại ngữ Hà Nội (1)
    • Đại học Ngoại ngữ Hà Nội (1)
  • Hoàng Mai (5)
    • Bến xe Giáp Bát (3)
    • Số 24/164 Kim Đồng (Sau BX Giáp Bát) (2)
  • Bắc Từ Liêm (3)
    • Siêu thị điện máy HC (3)
  • Hai Bà Trưng (2)
    • Rạp xiếc Trung ương (2)
  • Long Biên (2)
    • Bến xe Gia Lâm (1)
    • Hyundai Long Biên (1)
  • Sơn Tây (2)
    • Bến xe Sơn Tây (1)
    • Cổng Bến xe Sơn Tây (1)
Điểm trả
  • Hà Giang (85)
    • Bến xe Hà Giang (52)
    • Văn phòng Hà Giang (27)
    • Trả trong TP Hà Giang (5)
    • Trung tâm Thành phố Hà Giang (1)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (47)
trở lên (88)
trở lên (91)
trở lên (91)

Vé xe từ Khánh Hòa đi Quảng Nam

: 30 chuyến
Sắp xếp theo:
Việt Nhật
3.6
• 26 Đánh giá
AC Sleeper 44 chỗ
19:00
• VP Nha Trang
9h30m
04:30
• VP Hội An
220,000 đ
22 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 223 Đánh giá
AC Sleeper 45 chỗ
20:00
• Ninh Hoà
9h30m
05:30
• Điện Bàn
230,000 đ
15 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 223 Đánh giá
AC Sleeper 45 chỗ
20:30
• Vạn Ninh, Vạn Giã
9h
05:30
• Điện Bàn
230,000 đ
15 chỗ trống
Việt Nhật
3.6
• 26 Đánh giá
AC Sleeper 44 chỗ
19:00
• VP Nha Trang
9h
04:00
• Tam Kỳ
220,000 đ
22 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
AC Sleeper 45 chỗ
18:10
• Bưu điện Cam Ranh
10h20m
04:30
• Điện Bàn
250,000 đ
12 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
AC Sleeper 45 chỗ
20:45
• Bưu điện Cam Lâm
8h15m
05:00
• Điện Bàn
250,000 đ
17 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
AC Sleeper 45 chỗ
21:00
• Vạn Ninh, Vạn Giã
7h30m
04:30
• Điện Bàn
230,000 đ
12 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
AC Sleeper 45 chỗ
18:40
• Bưu điện Cam Lâm
9h50m
04:30
• Điện Bàn
250,000 đ
12 chỗ trống
Hà Linh
3.4
• 78 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
18:50
• Ngã 3 Thành
10h15m
05:05
• Khu Du lịch Vinahouse
270,000 đ
38 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
AC Sleeper 45 chỗ
21:15
• Ngã 3 Thành
7h45m
05:00
• Điện Bàn
230,000 đ
17 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
AC Sleeper 45 chỗ
19:20
• Ngã 3 Thành
9h10m
04:30
• Điện Bàn
230,000 đ
12 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
AC Sleeper 45 chỗ
20:30
• Ninh Hoà
8h
04:30
• Điện Bàn
230,000 đ
12 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
AC Sleeper 45 chỗ
22:30
• Vạn Ninh, Vạn Giã
6h30m
05:00
• Điện Bàn
230,000 đ
17 chỗ trống
Hà Linh
3.4
• 78 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
20:25
• Bến xe Vạn Giã
8h40m
05:05
• Khu Du lịch Vinahouse
270,000 đ
38 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 223 Đánh giá
AC Sleeper 45 chỗ
18:30
• Bến xe phía nam Nha Trang
11h
05:30
• Điện Bàn
230,000 đ
15 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
AC Sleeper 45 chỗ
20:15
• Bưu điện Cam Ranh
8h45m
05:00
• Điện Bàn
250,000 đ
17 chỗ trống
Hà Linh
3.4
• 78 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
19:05
• Vp Nha Trang
10h
05:05
• Khu Du lịch Vinahouse
270,000 đ
38 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
AC Sleeper 45 chỗ
21:45
• Ninh Hoà
7h15m
05:00
• Điện Bàn
230,000 đ
17 chỗ trống
Hà Linh
3.4
• 78 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
19:55
• Bến xe Liên tỉnh Ninh Hòa
9h10m
05:05
• Khu Du lịch Vinahouse
270,000 đ
38 chỗ trống
Hà Linh
3.4
• 78 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
17:30
• Tp Cam Ranh
11h35m
05:05
• Khu Du lịch Vinahouse
270,000 đ
38 chỗ trống
Thông tin tuyến đường Khánh Hòa đi Quảng Nam
Chiều dài tuyến đường
503 km
Thời gian di chuyển
9.4 giờ
Giá vé trung bình
249,300 VNĐ
Số lượng chuyến xe
30 chuyến
Số lượng nhà xe
7 nhà xe
Đặt vé xe khách, xe limousine các hãng xe từ Khánh Hòa đến Quảng Nam
NHÀ XE
GIÁ VÉ
GIỜ CHẠY
Liên Hưng
230,000 đ
21h25, 19h30, 20h00
Hà Linh
270,000 đ
17h30, 20h30
Hải Sơn
340,000 đ
20h00
Việt Nhật
220,000 đ
19h00
Tuyến đường Khánh Hòa - Quảng Nam dài khoảng 503 km . Trung bình mỗi ngày có khoảng 30 chuyến xe khách chạy tuyến đường này bắt đầu từ 14h30 đến 20h00 bởi 7 nhà xe: Hà Linh,Hải Sơn,Hạnh Cafe,Liên Hưng,TM Camel,TheSinhTourist (Sinh Cafe),Việt Nhật Thời gian di chuyển trên chặng khoảng 9.4 giờ.
Đặt vé xe Tết 2020 từ Khánh Hòa đi Quảng Nam
Vé xe tết 2020 từ Khánh Hòa đi Quảng Nam vẫn chưa được công bố. VeXeRe.com sẽ sớm thông báo cho các bạn thông tin vé xe Tết 2020 bao gồm giá vé, lịch trình, ngày giờ bán vé của các hãng xe khách đi tuyến đường Khánh Hòa - Quảng Nam và Quảng Nam - Khánh Hòa ngay khi có thông tin từ các hãng xe.