loading
Vietnam bus ticket > Bus ticket from Khánh Hòa to Quảng Ngãi
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
    Điểm trả
      Loại ghế / giường
      Đánh giá
      trở lên (0)
      trở lên (0)
      trở lên (0)
      trở lên (0)

      Vé xe từ Khánh Hòa đi Quảng Ngãi

      : 79 chuyến
      Sắp xếp theo:
      Giảm giá
      Hà Linh
      3.5
      • 75 Đánh giá
      AC Sleeper 40 chỗ
      20:00
      • Vp Nha Trang
      8h
      04:00
      • Bến xe Quảng Ngãi
      280,000 đ
      260,000 đ
      29 chỗ trống
      Giảm giá
      Hà Linh
      3.5
      • 75 Đánh giá
      AC Sleeper 40 chỗ
      19:30
      • Tp Cam Ranh
      8h30m
      04:00
      • Bến xe Quảng Ngãi
      280,000 đ
      260,000 đ
      29 chỗ trống
      Giảm giá
      Hà Linh
      3.5
      • 75 Đánh giá
      AC Sleeper 40 chỗ
      20:30
      • Ngã 3 Thành
      7h30m
      04:00
      • Bến xe Quảng Ngãi
      280,000 đ
      260,000 đ
      29 chỗ trống
      Liên Hưng
      3.0
      • 218 Đánh giá
      AC Sleeper 45 chỗ
      21:00
      • Vạn Ninh, Vạn Giã
      5h30m
      02:30
      • Bến xe Quảng Ngãi
      210,000 đ
      18 chỗ trống
      Liên Hưng
      3.0
      • 218 Đánh giá
      AC Sleeper 45 chỗ
      19:20
      • Ngã 3 Thành
      7h10m
      02:30
      • Bến xe Quảng Ngãi
      210,000 đ
      18 chỗ trống
      Thanh Thủy Limousine
      4.4
      • 5 Đánh giá
      AC Sleeper VIP 32 chỗ
      22:15
      • Ngã 3 nhà máy sợi Nha Trang
      7h20m
      05:35
      • Mộ Đức
      340,000 đ
      320,000 đ
      13 chỗ trống
      Thanh Thủy
      4.4
      • 5 Đánh giá
      AC Sleeper 46 chỗ
      20:40
      • Ngã 3 nhà máy sợi Nha Trang
      7h50m
      04:30
      • Bến xe Quảng Ngãi
      270,000 đ
      17 chỗ trống
      Liên Hưng
      3.0
      • 218 Đánh giá
      AC Sleeper 45 chỗ
      21:15
      • Ngã 3 Thành
      6h45m
      04:00
      • Bến xe Quảng Ngãi
      210,000 đ
      16 chỗ trống
      Liên Hưng
      3.0
      • 218 Đánh giá
      AC Sleeper 45 chỗ
      18:10
      • Bưu điện Cam Ranh
      8h20m
      02:30
      • Bến xe Quảng Ngãi
      230,000 đ
      18 chỗ trống
      Thanh Thủy Limousine
      4.4
      • 5 Đánh giá
      AC Sleeper VIP 32 chỗ
      22:15
      • Ngã 3 nhà máy sợi Nha Trang
      7h50m
      06:05
      • Bến xe Quảng Ngãi
      340,000 đ
      320,000 đ
      13 chỗ trống
      Liên Hưng
      3.0
      • 218 Đánh giá
      AC Sleeper 45 chỗ
      20:15
      • Bưu điện Cam Ranh
      7h45m
      04:00
      • Bến xe Quảng Ngãi
      230,000 đ
      16 chỗ trống
      Việt Nhật
      3.6
      • 26 Đánh giá
      AC Sleeper 44 chỗ
      19:00
      • VP Nha Trang
      8h
      03:00
      • Trà Khúc
      220,000 đ
      22 chỗ trống
      Thanh Thủy
      4.4
      • 5 Đánh giá
      AC Sleeper 46 chỗ
      20:40
      • Ngã 3 nhà máy sợi Nha Trang
      6h40m
      03:20
      • Đức Phổ
      270,000 đ
      17 chỗ trống
      Thanh Thủy Limousine
      4.4
      • 5 Đánh giá
      AC Sleeper VIP 32 chỗ
      22:15
      • Ngã 3 nhà máy sợi Nha Trang
      6h40m
      04:55
      • Đức Phổ
      340,000 đ
      320,000 đ
      13 chỗ trống
      Liên Hưng
      3.0
      • 218 Đánh giá
      AC Sleeper 45 chỗ
      20:30
      • Ninh Hoà
      6h
      02:30
      • Bến xe Quảng Ngãi
      210,000 đ
      18 chỗ trống
      Liên Hưng
      3.0
      • 218 Đánh giá
      AC Sleeper 45 chỗ
      20:45
      • Bưu điện Cam Lâm
      7h15m
      04:00
      • Bến xe Quảng Ngãi
      230,000 đ
      16 chỗ trống
      Liên Hưng
      3.0
      • 218 Đánh giá
      AC Sleeper 45 chỗ
      21:45
      • Ninh Hoà
      6h15m
      04:00
      • Bến xe Quảng Ngãi
      210,000 đ
      16 chỗ trống
      Liên Hưng
      3.0
      • 218 Đánh giá
      AC Sleeper 45 chỗ
      18:40
      • Bưu điện Cam Lâm
      7h50m
      02:30
      • Bến xe Quảng Ngãi
      230,000 đ
      18 chỗ trống
      Liên Hưng
      3.0
      • 218 Đánh giá
      AC Sleeper 45 chỗ
      22:30
      • Vạn Ninh, Vạn Giã
      5h30m
      04:00
      • Bến xe Quảng Ngãi
      210,000 đ
      16 chỗ trống
      Thanh Thủy
      4.4
      • 5 Đánh giá
      AC Sleeper 46 chỗ
      20:40
      • Ngã 3 nhà máy sợi Nha Trang
      7h20m
      04:00
      • Mộ Đức
      270,000 đ
      17 chỗ trống
      Thông tin tuyến đường Khánh Hòa đi Quảng Ngãi
      Chiều dài tuyến đường
      384 km
      Thời gian di chuyển
      7.5 giờ
      Giá vé trung bình
      291,518 VNĐ
      Số lượng chuyến xe
      79 chuyến
      Số lượng nhà xe
      13 nhà xe
      Đặt vé xe khách, xe limousine các hãng xe từ Khánh Hòa đến Quảng Ngãi
      NHÀ XE
      GIÁ VÉ
      GIỜ CHẠY
      Hoàng Huy
      250,000 đ
      00h00, 20h40, 21h31, 00h40
      Liên Hưng
      210,000 đ
      21h25, 19h30
      Hoàng Huy (Quảng Ngãi)
      250,000 đ
      20h31
      Thuận Tâm
      200,000 đ
      22h10
      Tuyến đường Khánh Hòa - Quảng Ngãi dài khoảng 384 km . Trung bình mỗi ngày có khoảng 79 chuyến xe khách chạy tuyến đường này bắt đầu từ 16h00 đến 20h00 bởi 13 nhà xe: Hoàng Huy,Hoàng Huy (Quảng Ngãi),Hà Linh,Hải Sơn,Liên Hưng,Lượng Triều,Mai Liên,Phúc Sài Gòn,Thuận Tâm,Thanh Thủy,Thanh Thủy Limousine,Việt Nhật,Văn Vinh (Quảng Ngãi) Thời gian di chuyển trên chặng khoảng 7.5 giờ.
      Đặt vé xe Tết 2020 từ Khánh Hòa đi Quảng Ngãi
      Vé xe tết 2020 từ Khánh Hòa đi Quảng Ngãi vẫn chưa được công bố. VeXeRe.com sẽ sớm thông báo cho các bạn thông tin vé xe Tết 2020 bao gồm giá vé, lịch trình, ngày giờ bán vé của các hãng xe khách đi tuyến đường Khánh Hòa - Quảng Ngãi và Quảng Ngãi - Khánh Hòa ngay khi có thông tin từ các hãng xe.