loading
Vietnam bus ticket > Bus ticket from Kiên Giang to Khánh Hòa
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Hà Tiên (4)
    • Bến xe Hà Tiên (4)
  • Rạch Giá (4)
    • Bến xe Rạch Sỏi (4)
  • Tân Hiệp (4)
    • Bến xe Tân Hiệp (4)
Điểm trả
  • Cam Lâm (3)
    • Bưu điện Cam Lâm (3)
  • Cam Ranh (3)
    • Bưu điện Cam Ranh (3)
  • Nha Trang (3)
    • Ngã 3 Thành (3)
  • Vạn Ninh (3)
    • Bến xe Vạn Giã (3)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (0)
trở lên (0)
trở lên (15)
trở lên (15)

Vé xe từ Kiên Giang đi Khánh Hòa

: 15 chuyến
Sắp xếp theo:
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
AC Sleeper 45 chỗ
15:30
• Bến xe Rạch Sỏi
17h30m
09:00
• Van Gia Bus Station
348,000 đ
18 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
AC Sleeper 45 chỗ
16:30
• Bến xe Tân Hiệp
13h30m
06:00
• Cam Ranh Post Office
315,000 đ
18 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
AC Sleeper 45 chỗ
12:00
• Bến xe Hà Tiên
18h
06:00
• Cam Ranh Post Office
359,000 đ
18 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
AC Sleeper 45 chỗ
12:00
• Bến xe Hà Tiên
19h30m
07:30
• Thanh Three-way Crossroad
359,000 đ
18 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
AC Sleeper 45 chỗ
15:30
• Bến xe Rạch Sỏi
15h
06:30
• Cam Lam Post Office
315,000 đ
18 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
AC Sleeper 45 chỗ
16:30
• Bến xe Tân Hiệp
16h30m
09:00
• Van Gia Bus Station
348,000 đ
18 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
AC Sleeper 45 chỗ
12:00
• Bến xe Hà Tiên
18h30m
06:30
• Cam Lam Post Office
359,000 đ
18 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
AC Sleeper 45 chỗ
15:30
• Bến xe Rạch Sỏi
16h
07:30
• Thanh Three-way Crossroad
315,000 đ
18 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
AC Sleeper 45 chỗ
12:00
• Bến xe Hà Tiên
21h
09:00
• Van Gia Bus Station
370,000 đ
18 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
AC Sleeper 45 chỗ
16:30
• Bến xe Tân Hiệp
15h
07:30
• Thanh Three-way Crossroad
315,000 đ
18 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
AC Sleeper 45 chỗ
15:30
• Bến xe Rạch Sỏi
14h30m
06:00
• Cam Ranh Post Office
315,000 đ
18 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 218 Đánh giá
AC Sleeper 45 chỗ
16:30
• Bến xe Tân Hiệp
14h
06:30
• Cam Lam Post Office
315,000 đ
18 chỗ trống
Liên Hưng
3.0
• 223 Đánh giá
AC Sleeper 45 chỗ
16:30
• Bến xe khách tỉnh Kiên Giang
14h
06:30
• Bus station south of Nha Trang
315,000 đ
Liên Hưng
3.0
• 223 Đánh giá
AC Sleeper 45 chỗ
16:30
• Bến xe khách tỉnh Kiên Giang
13h
05:30
• Cam Ranh Post Office
315,000 đ
Liên Hưng
3.0
• 223 Đánh giá
AC Sleeper 45 chỗ
16:30
• Bến xe khách tỉnh Kiên Giang
13h30m
06:00
• Cam Lam Post Office
315,000 đ
Thông tin tuyến đường Kiên Giang đi Khánh Hòa
Chiều dài tuyến đường
898 km
Thời gian di chuyển
16 giờ
Giá vé trung bình
331,866 VNĐ
Số lượng chuyến xe
15 chuyến
Số lượng nhà xe
1 nhà xe
Đặt vé xe khách, xe limousine các hãng xe từ Kiên Giang đến Khánh Hòa
NHÀ XE
GIÁ VÉ
GIỜ CHẠY
Liên Hưng
315,000 đ
16h30, 16h30
Tuyến đường Kiên Giang - Khánh Hòa dài khoảng 898 km . Trung bình mỗi ngày có khoảng 15 chuyến xe khách chạy tuyến đường này bắt đầu từ 15h30 đến 16h30 bởi 1 nhà xe: Liên Hưng Thời gian di chuyển trên chặng khoảng 16 giờ.
Đặt vé xe Tết 2020 từ Kiên Giang đi Khánh Hòa
Vé xe tết 2020 từ Kiên Giang đi Khánh Hòa vẫn chưa được công bố. VeXeRe.com sẽ sớm thông báo cho các bạn thông tin vé xe Tết 2020 bao gồm giá vé, lịch trình, ngày giờ bán vé của các hãng xe khách đi tuyến đường Kiên Giang - Khánh Hòa và Khánh Hòa - Kiên Giang ngay khi có thông tin từ các hãng xe.