loading
Vietnam bus ticket > Bus ticket from Quảng Ninh to Hà Nội > Bus ticket from Móng Cái to Hà Nội
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Tân Bình (6)
    • VP Sài Gòn (6)
  • Quận 1 (2)
    • Các bệnh viện lớn Sài Gòn (1)
    • Nội thành Sài Gòn (1)
  • Quận 11 (1)
    • VP Sài Gòn (1)
Điểm trả
  • Cái Nước (9)
    • VP Cái Nước (6)
    • Bến xe Cái Nước (1)
    • Đông Thới (1)
    • Đầm Cùng (1)
  • Cà Mau (2)
    • Bến xe Cà Mau (1)
    • VP Cà Mau (1)
  • Phú Tân (2)
    • Cái Đôi Vàm (1)
    • Phú Tân (1)
  • Ngọc Hiển (1)
    • Rạch Gốc (1)
  • Năm Căn (1)
    • Bến xe tàu Năm Căn (1)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (0)
trở lên (6)
trở lên (6)
trở lên (6)

Vé xe từ Móng Cái - Quảng Ninh đi Hà Nội

: 110 chuyến
Sắp xếp theo:
Thông báo
Cửa Ông Limousine
2.3
• 9 Đánh giá
VIP/Limousine 9 chỗ
16:01
• Móng Cái
6h
22:01
• Royal City
350,000 đ
9 chỗ trống
Thông báo
Cửa Ông Limousine
2.3
• 9 Đánh giá
VIP/Limousine 9 chỗ
17:30
• Móng Cái
6h
23:30
• Royal City
350,000 đ
9 chỗ trống
Thông báo
Cửa Ông Limousine
2.3
• 9 Đánh giá
VIP/Limousine 9 chỗ
17:01
• Móng Cái
6h
23:01
• Royal City
350,000 đ
9 chỗ trống
Thông báo
Cửa Ông Limousine
2.3
• 9 Đánh giá
VIP/Limousine 9 chỗ
16:30
• Móng Cái
6h
22:30
• Royal City
350,000 đ
9 chỗ trống
Thông báo
Ka Long Limousine VIP
4.0
• 1 Đánh giá
VIP/Limousine 46 chỗ
07:00
• Bến xe Móng Cái
7h35m
14:35
• Bến xe Mỹ Đình
250,000 đ
Thông báo
Ka Long Limousine VIP
4.0
• 1 Đánh giá
VIP/Limousine 44 chỗ
08:00
• Bến xe Móng Cái
7h35m
15:35
• Bến xe Mỹ Đình
250,000 đ
An Bình Tour VIP
5.0
• 1 Đánh giá
VIP/Limousine 9 chỗ
11:15
• Văn phòng Móng Cái
7h38m
18:53
• Công viên Cầu Giấy
400,000 đ
Thông báo
Móng Cái Limousine
1.0
• 3 Đánh giá
VIP/Limousine 9 chỗ
16:00
• Bến xe Móng Cái
6h45m
22:45
• Sảnh Nội Địa (T1) - Cột 9 (Tầng 1)
400,000 đ
Thông báo
Móng Cái Limousine
1.0
• 3 Đánh giá
VIP/Limousine 9 chỗ
18:00
• Bến xe Móng Cái
6h20m
00:20
• Sảnh Nội Địa (T1) - Cột 9 (Tầng 1)
450,000 đ
Thông báo
Móng Cái Limousine
1.0
• 3 Đánh giá
VIP/Limousine 9 chỗ
16:00
• Bến xe Móng Cái
6h20m
22:20
• Sảnh Nội Địa (T1) - Cột 9 (Tầng 1)
450,000 đ
Thông báo
Móng Cái Limousine
1.0
• 3 Đánh giá
VIP/Limousine 9 chỗ
12:00
• Bến xe Móng Cái
6h45m
18:45
• Sảnh Nội Địa (T1) - Cột 9 (Tầng 1)
400,000 đ
Thông báo
Móng Cái Limousine
1.0
• 3 Đánh giá
VIP/Limousine 9 chỗ
13:00
• Bến xe Móng Cái
6h45m
19:45
• Sảnh Nội Địa (T1) - Cột 9 (Tầng 1)
400,000 đ
Thông báo
Móng Cái Limousine
1.0
• 3 Đánh giá
VIP/Limousine 9 chỗ
08:00
• Bến xe Móng Cái
6h45m
14:45
• Sảnh Nội Địa (T1) - Cột 9 (Tầng 1)
400,000 đ
Thông báo
Móng Cái Limousine
1.0
• 3 Đánh giá
VIP/Limousine 9 chỗ
10:00
• Bến xe Móng Cái
6h20m
16:20
• Sảnh Nội Địa (T1) - Cột 9 (Tầng 1)
450,000 đ
Thông báo
Móng Cái Limousine
1.0
• 3 Đánh giá
VIP/Limousine 9 chỗ
05:00
• Bến xe Móng Cái
6h20m
11:20
• Sảnh Nội Địa (T1) - Cột 9 (Tầng 1)
450,000 đ
Thông báo
Minh Hà Limousine
0.0
• 0 Đánh giá
VIP/Limousine 9 chỗ
11:00
• Cửa Khẩu Móng Cái
6h
17:00
• Hà Nội
350,000 đ
Thông báo
Móng Cái Limousine
1.0
• 3 Đánh giá
VIP/Limousine 9 chỗ
18:00
• Bến xe Móng Cái
6h45m
00:45
• Sảnh Nội Địa (T1) - Cột 9 (Tầng 1)
400,000 đ
Thông báo
Móng Cái Limousine
1.0
• 3 Đánh giá
VIP/Limousine 9 chỗ
12:00
• Bến xe Móng Cái
6h20m
18:20
• Sảnh Nội Địa (T1) - Cột 9 (Tầng 1)
450,000 đ
Thông báo
Móng Cái Limousine
1.0
• 3 Đánh giá
VIP/Limousine 9 chỗ
07:00
• Bến xe Móng Cái
6h20m
13:20
• Sảnh Nội Địa (T1) - Cột 9 (Tầng 1)
450,000 đ
Thông báo
Móng Cái Limousine
1.0
• 3 Đánh giá
VIP/Limousine 9 chỗ
14:00
• Bến xe Móng Cái
6h20m
20:20
• Sảnh Nội Địa (T1) - Cột 9 (Tầng 1)
450,000 đ