loading
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Search filterClear All
Popular filters
Departure time
00:00
23:59
Price
0 VND
2,000,000 VND
Available seats
0
100
Bus operator
Pick-up point
  • Nha Trang (5)
    • Bến xe phía Nam Nha Trang mới (2)
    • Ngã 3 Thành (2)
    • Vp Nha Trang (1)
Drop-off Point
  • Liên Chiểu (5)
    • Bến xe trung tâm Đà Nẵng (5)
Seat types
Rating
& up (3)
& up (7)
& up (7)
& up (7)

Bus tickets from Nha Trang - Khanh Hoa to Lien Chieu - Da Nang

: 7 trips
Sort by:
Discount
////static.vexere.com/c/i/658/xe-quang-hanh-VeXeRe-wr4vzco-1000x600.jpeg?w=250&h=250
Quang Hạnh
3.8
• 102 ratings
Limousine 22 phòng
19:00
• Supermarket Metro Nha Trang
10h
05:00
• Da nang Bus Station
440,000 VND
420,000 VND
15 available seats
Discount
////static.vexere.com/c/i/658/xe-quang-hanh-VeXeRe-wr4vzco-1000x600.jpeg?w=250&h=250
Quang Hạnh
3.8
• 102 ratings
Giường nằm 41 chỗ
19:30
• Supermarket Metro Nha Trang
10h
05:30
• Da nang Bus Station
250,000 VND
230,000 VND
33 available seats
////static.vexere.com/c/i/582/xe-ha-linh-VeXeRe-HZYwfAz-1000x600.jpeg?w=250&h=250
Hà Linh
3.5
• 78 ratings
Giường nằm 40 chỗ
20:00
• Nha Trang Office
10h40m
06:40
• Da nang Bus Station
340,000 VND
32 available seats
*Belongs to 14:30 06-06-2020 Phan Thiet - Hoi An - Da Nang trip
////static.vexere.com/c/i/808/xe-lien-hung-VeXeRe-sEQo8bK-1000x600.jpeg?w=250&h=250
Liên Hưng
3.0
• 230 ratings
Giường nằm 45 chỗ
19:10
• Thanh Three-way Crossroad
10h20m
05:30
• Da nang Bus Station
230,000 VND
18 available seats
*Belongs to 19:30 06-06-2020 Nha Trang - Da Nang trip
////static.vexere.com/c/i/808/xe-lien-hung-VeXeRe-sEQo8bK-1000x600.jpeg?w=250&h=250
Liên Hưng
3.0
• 230 ratings
Giường nằm 45 chỗ
21:15
• Thanh Three-way Crossroad
9h15m
06:30
• Da nang Bus Station
230,000 VND
18 available seats
*Belongs to 19:00 06-06-2020 Phan Rang - Da Nang trip
////static.vexere.com/c/i/808/xe-lien-hung-VeXeRe-sEQo8bK-1000x600.jpeg?w=250&h=250
Liên Hưng
3.0
• 230 ratings
Giường nằm 45 chỗ
19:30
• Bus station south of Nha Trang
10h
05:30
• Da nang Bus Station
230,000 VND
////static.vexere.com/c/i/808/xe-lien-hung-VeXeRe-sEQo8bK-1000x600.jpeg?w=250&h=250
Liên Hưng
3.0
• 230 ratings
Giường nằm 45 chỗ
21:25
• Bus station south of Nha Trang
9h5m
06:30
• Da nang Bus Station
230,000 VND