loading
Vietnam bus ticket > Bus ticket from Sài Gòn to Quảng Nam
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
    Điểm trả
      Loại ghế / giường
      Đánh giá
      trở lên (0)
      trở lên (0)
      trở lên (0)
      trở lên (0)

      Vé xe từ Sài Gòn đi Quảng Nam

      : 27 chuyến
      Sắp xếp theo:
      Tâm Minh Phương
      4.0
      • 16 Đánh giá
      AC Sleeper 46 chỗ
      07:00
      • Mien Dong Bus Station
      16h10m
      23:10
      • Ga Tam Kỳ
      425,000 đ
      350,000 đ
      28 chỗ trống
      Hoàng Long
      3.7
      • 258 Đánh giá
      AC Sleeper 38 chỗ
      07:00
      • Hồ Chí Minh
      19h12m
      02:12
      • Quảng Nam
      370,000 đ
      36 chỗ trống
      Hoàng Long
      3.7
      • 258 Đánh giá
      AC Sleeper 38 chỗ
      08:00
      • Hồ Chí Minh
      19h12m
      03:12
      • Quảng Nam
      370,000 đ
      37 chỗ trống
      Hoàng Long
      3.7
      • 258 Đánh giá
      AC Sleeper 38 chỗ
      17:30
      • Hồ Chí Minh
      19h12m
      12:42
      • Quảng Nam
      370,000 đ
      38 chỗ trống
      Hoàng Long
      3.7
      • 258 Đánh giá
      AC Sleeper 38 chỗ
      18:30
      • Hồ Chí Minh
      19h12m
      13:42
      • Quảng Nam
      370,000 đ
      38 chỗ trống
      Hoàng Long
      3.7
      • 258 Đánh giá
      AC Sleeper 38 chỗ
      20:30
      • Hồ Chí Minh
      19h12m
      15:42
      • Quảng Nam
      370,000 đ
      33 chỗ trống
      Anh Thư
      2.9
      • 9 Đánh giá
      AC Sleeper 40 chỗ
      08:00
      • VP HCM
      22h
      06:00
      • Điện Bàn
      350,000 đ
      Trần Hòa
      2.9
      • 20 Đánh giá
      AC Sleeper 40 chỗ
      10:00
      • An Suong Bus Station
      0h
      10:00
      • Bến xe Đại Lộc
      410,000 đ
      Ba Nga
      2.4
      • 7 Đánh giá
      AC Sleeper 46 chỗ
      09:30
      • Bến Xe An Sương
      19h
      04:30
      • Điện Bàn
      350,000 đ
      Hạnh Cafe
      3.9
      • 46 Đánh giá
      AC Sleeper 41 chỗ
      08:00
      • Sai Gon Office
      18h
      02:00
      • Hoi An City
      460,000 đ
      Hạnh Cafe
      3.9
      • 46 Đánh giá
      AC Sleeper 41 chỗ
      08:00
      • Sai Gon Office
      15h30m
      23:30
      • Hoi An City
      420,000 đ
      Cẩm Vân
      2.9
      • 43 Đánh giá
      AC Sleeper 44 chỗ
      11:00
      • Ho Chi Minh Office
      17h
      04:00
      • Tam Ky
      400,000 đ
      Hạnh Cafe
      3.9
      • 46 Đánh giá
      AC Sleeper 41 chỗ
      08:00
      • Sai Gon Office
      15h
      23:00
      • Hoi An City
      740,000 đ
      Hạnh Cafe
      3.9
      • 46 Đánh giá
      AC Sleeper 41 chỗ
      08:00
      • Sai Gon Office
      17h30m
      01:30
      • Hoi An City
      560,000 đ
      Ba Nga
      2.4
      • 7 Đánh giá
      AC Sleeper 46 chỗ
      09:30
      • Bến Xe An Sương
      18h30m
      04:00
      • Duy Xuyên
      350,000 đ
      Phi Long
      3.0
      • 5 Đánh giá
      AC Sleeper 46 chỗ
      • Mien Dong Bus Station
      16h10m
      23:10
      • Ga Tam Kỳ
      350,000 đ
      Hạnh Cafe
      3.9
      • 46 Đánh giá
      AC Sleeper 41 chỗ
      08:00
      • Sai Gon Office
      17h30m
      01:30
      • Hoi An City
      780,000 đ
      Hạnh Cafe
      3.9
      • 46 Đánh giá
      AC Sleeper 41 chỗ
      08:00
      • Sai Gon Office
      13h
      21:00
      • Hoi An City
      520,000 đ
      Việt Tuyết
      2.3
      • 4 Đánh giá
      Giường nằm 0 chỗ
      10:00
      • An Suong Bus Station
      17h30m
      03:30
      • Bến xe Đại Lộc
      300,000 đ
      Bích Nga
      4.3
      • 4 Đánh giá
      Giường nằm 0 chỗ
      • An Suong Bus Station
      17h45m
      02:15
      • Vĩnh Điện
      350,000 đ
      Thông tin tuyến đường Sài Gòn đi Quảng Nam
      Chiều dài tuyến đường
      806 km
      Thời gian di chuyển
      17.2 giờ
      Giá vé trung bình
      409,814 VNĐ
      Số lượng chuyến xe
      27 chuyến
      Số lượng nhà xe
      12 nhà xe
      Đặt vé xe khách, xe limousine các hãng xe từ Sài Gòn đến Quảng Nam
      NHÀ XE
      GIÁ VÉ
      GIỜ CHẠY
      Hạnh Cafe
      740,000 đ
      08h00
      Hoàng Long
      370,000 đ
      07h00, 08h00, 20h30, 17h30
      Ba Nga
      350,000 đ
      09h30
      Bích Nga
      350,000 đ
      08h30, 09h00
      Tuyến đường Sài Gòn - Quảng Nam dài khoảng 806 km . Trung bình mỗi ngày có khoảng 27 chuyến xe khách chạy tuyến đường này bắt đầu từ 07h00 đến 18h30 bởi 12 nhà xe: Anh Thư,Ba Nga,Bích Nga,Cẩm Vân,Hạnh Cafe,Hoàng Long,Minh Nhật,Phi Long,Trung Yểng,Trần Hòa,Tâm Minh Phương,Việt Tuyết Thời gian di chuyển trên chặng khoảng 17.2 giờ.
      Đặt vé xe Tết 2020 từ Sài Gòn đi Quảng Nam
      Vé xe tết 2020 từ Sài Gòn đi Quảng Nam vẫn chưa được công bố. VeXeRe.com sẽ sớm thông báo cho các bạn thông tin vé xe Tết 2020 bao gồm giá vé, lịch trình, ngày giờ bán vé của các hãng xe khách đi tuyến đường Sài Gòn - Quảng Nam và Quảng Nam - Sài Gòn ngay khi có thông tin từ các hãng xe.