loading
Vietnam bus ticket > Bus ticket from Phú Yên to Lâm Đồng > Bus ticket from Tuy Hòa to Lâm Đồng
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Tuy Hòa (3)
    • Tuy Hoà (2)
    • Tuy Hòa (1)
Điểm trả
  • Đà Lạt (4)
    • Đà Lạt (3)
    • Nội ô thành phố Đà Lạt (1)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (2)
trở lên (3)
trở lên (3)
trở lên (9)

Vé xe từ Tuy Hòa - Phú Yên đi Lâm Đồng

: 9 chuyến
Sắp xếp theo:
Thanh Thủy - Đà Lạt
3.7
• 30 Đánh giá
AC Sleeper 46 chỗ
23:25
• Tuy Hoa
6h30m
05:55
• Da Lat
240,000 đ
21 chỗ trống
Phúc Thuận Thảo
4.0
• 98 Đánh giá
AC Sleeper 41 chỗ
08:30
• Tuy Hoa
8h
16:30
• Da Lat
200,000 đ
Phúc Thuận Thảo
4.0
• 98 Đánh giá
AC Sleeper 41 chỗ
20:30
• Tuy Hoa
8h
04:30
• Da Lat
200,000 đ
Xuân Hải
1.7
• 3 Đánh giá
AC Sleeper 46 chỗ
18:00
• Tuy Hòa QL1A
5h30m
23:30
• Lam Dong Office
250,000 đ
Xuân Hải
1.7
• 3 Đánh giá
AC Sleeper 46 chỗ
19:00
• Tuy Hòa QL1A
5h
00:00
• Cây Xăng 19 Hùng Vương
250,000 đ
Xuân Hải
1.7
• 3 Đánh giá
AC Sleeper 46 chỗ
18:00
• Tuy Hòa QL1A
5h
23:00
• Cây Xăng 19 Hùng Vương
250,000 đ
Xuân Hải
1.7
• 3 Đánh giá
AC Sleeper 46 chỗ
19:00
• Tuy Hòa QL1A
5h30m
00:30
• Lam Dong Office
250,000 đ
Xuân Hải
1.7
• 3 Đánh giá
AC Sleeper 46 chỗ
19:00
• Tuy Hòa QL1A
7h
02:00
• Bến xe Đức Long - Bảo Lộc
250,000 đ
Xuân Hải
1.7
• 3 Đánh giá
AC Sleeper 46 chỗ
18:00
• Tuy Hòa QL1A
7h
01:00
• Bến xe Đức Long - Bảo Lộc
250,000 đ
Thông tin tuyến đường Tuy Hòa đi Lâm Đồng
Chiều dài tuyến đường
284 km
Thời gian di chuyển
6.4 giờ
Giá vé trung bình
237,777 VNĐ
Số lượng chuyến xe
9 chuyến
Số lượng nhà xe
3 nhà xe
Đặt vé xe khách, xe limousine các hãng xe từ Tuy Hòa đến Lâm Đồng
NHÀ XE
GIÁ VÉ
GIỜ CHẠY
Xuân Hải
250,000 đ
19h00, 18h00
Phúc Thuận Thảo
200,000 đ
08h30, 20h30
Thanh Thủy - Đà Lạt
240,000 đ
23h25
Tuyến đường Tuy Hòa - Lâm Đồng dài khoảng 284 km . Trung bình mỗi ngày có khoảng 9 chuyến xe khách chạy tuyến đường này bắt đầu từ 08h30 đến 20h30 bởi 3 nhà xe: Phúc Thuận Thảo,Thanh Thủy - Đà Lạt,Xuân Hải Thời gian di chuyển trên chặng khoảng 6.4 giờ.
Đặt vé xe Tết 2020 từ Tuy Hòa đi Lâm Đồng
Vé xe tết 2020 từ Tuy Hòa đi Lâm Đồng vẫn chưa được công bố. VeXeRe.com sẽ sớm thông báo cho các bạn thông tin vé xe Tết 2020 bao gồm giá vé, lịch trình, ngày giờ bán vé của các hãng xe khách đi tuyến đường Tuy Hòa - Lâm Đồng và Lâm Đồng - Tuy Hòa ngay khi có thông tin từ các hãng xe.