loading
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Buôn Ma Thuột (1)
    • Coop Mart Buôn Ma Thuột (1)
  • Krông Năng (1)
    • Bến xe Krông Năng (1)
Điểm trả
  • Huế (2)
    • Thành phố Huế (2)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (1)
trở lên (5)
trở lên (5)
trở lên (5)

Vé xe từ Đắk Lắk đi Huế - Thừa Thiên-Huế

: 16 chuyến
Sắp xếp theo:
Ưu đãi
Trường Hằng
4.5
• 2 Đánh giá
AC Sleeper 66 chỗ
• Đắk Lắk (dọc QL14)
9h30m
22:00
• Huế (Dọc Quốc Lộ 1A)
450,000 đ
Gia Bảo
3.0
• 2 Đánh giá
Giường nằm 0 chỗ
11:00
• Krông Năng
13h30m
00:30
• Bến xe phía Nam
350,000 đ
Ngọc Thông
3.8
• 12 Đánh giá
Giường nằm 0 chỗ
13:00
• Bến xe Buôn Ma Thuột
13h
02:00
• Bến xe phía Nam
320,000 đ
Ngọc Thông
3.8
• 12 Đánh giá
Giường nằm 0 chỗ
18:00
• Bến xe Buôn Ma Thuột
13h
07:00
• Bến xe phía Nam
320,000 đ
Ngọc Thông
3.8
• 12 Đánh giá
Giường nằm 0 chỗ
17:00
• Bến xe Buôn Ma Thuột
13h
06:00
• Bến xe phía Nam
320,000 đ
Tuấn Lợi
3.2
• 6 Đánh giá
AC Sleeper 41 chỗ
17:00
• Bến xe Krông Năng
13h50m
06:50
• Thành phố Huế
Chưa có giá chính thức
Tuấn Lợi
3.2
• 6 Đánh giá
AC Sleeper 41 chỗ
16:00
• Coop Mart Buôn Ma Thuột
14h50m
06:50
• Thành phố Huế
Chưa có giá chính thức
Nam Cường
0.0
• 0 Đánh giá
Giường nằm 0 chỗ
15:00
• Bến Xe Phía Bắc Buôn Ma Thuột
13h30m
04:30
• Bến Xe Phía Nam Huế
Chưa có giá chính thức
Gia Bảo
3.0
• 2 Đánh giá
Giường nằm 0 chỗ
11:00
• Krông Năng
13h30m
00:30
• Bến xe phía Nam
Chưa có giá chính thức
Ngọc Thông
3.8
• 12 Đánh giá
Giường nằm 0 chỗ
• Bến xe Buôn Ma Thuột
13h
02:00
• Bến xe phía Nam
Chưa có giá chính thức
Thông tin tuyến đường Đắk Lắk đi Huế
Chiều dài tuyến đường
630 km
Thời gian di chuyển
13 giờ
Giá vé trung bình
365,000 VNĐ
Số lượng chuyến xe
16 chuyến
Số lượng nhà xe
5 nhà xe
Đặt vé xe khách, xe limousine các hãng xe từ Đắk Lắk đến Huế
NHÀ XE
GIÁ VÉ
GIỜ CHẠY
Ngọc Thông
320,000 đ
13h00, 17h00, 18h00
Gia Bảo
350,000 đ
11h00
Tuấn Lợi
310,000 đ
16h00
Nam Cường
350,000 đ
15h00
Tuyến đường Đắk Lắk - Huế dài khoảng 630 km . Trung bình mỗi ngày có khoảng 16 chuyến xe khách chạy tuyến đường này bắt đầu từ 03h00 đến 17h00 bởi 5 nhà xe: Gia Bảo,Ngọc Thông,Nam Cường,Tuấn Lợi,Trường Hằng Thời gian di chuyển trên chặng khoảng 13 giờ.
Đặt vé xe Tết 2020 từ Đắk Lắk đi Huế
Vé xe tết 2020 từ Đắk Lắk đi Huế vẫn chưa được công bố. VeXeRe.com sẽ sớm thông báo cho các bạn thông tin vé xe Tết 2020 bao gồm giá vé, lịch trình, ngày giờ bán vé của các hãng xe khách đi tuyến đường Đắk Lắk - Huế và Huế - Đắk Lắk ngay khi có thông tin từ các hãng xe.