loading
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Đông Hà (7)
    • 29 Lý Thường Kiệt (2)
    • Văn phòng Đông Hà (2)
    • Quảng Trị (1)
    • Quảng Trị (Dọc Quốc Lộ 1A) (1)
    • Văn phòng Quảng Trị (1)
Điểm trả
  • Hoàng Mai (2)
    • 19 Trần Thủ Độ (1)
    • Bến xe Nước Ngầm (1)
  • Nam Từ Liêm (2)
    • Văn phòng Hà Nội (1)
    • Văn phòng Mỹ Đình (1)
  • Bắc Từ Liêm (1)
    • Văn phòng Hà Nội (1)
  • Hà Đông (1)
    • Bến xe Yên Nghĩa (1)
  • Long Biên (1)
    • Văn phòng Long Biên (1)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (6)
trở lên (14)
trở lên (14)
trở lên (15)

Vé xe từ Đông Hà - Quảng Trị đi Hà Nội

: 25 chuyến
Sắp xếp theo:
Dòng Hiền
3.3
• 4 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
17:30
• Văn phòng Quảng Trị
11h30m
05:00
• Văn phòng Hà Nội
250,000 đ
34 chỗ trống
Thủy Ngân
0.0
• 0 Đánh giá
AC Sleeper VIP 22 chỗ
18:30
• 29 Lý Thường Kiệt
11h
05:30
• Văn phòng Mỹ Đình
400,000 đ
18 chỗ trống
Thủy Ngân
0.0
• 0 Đánh giá
AC Sleeper VIP 22 chỗ
18:30
• 29 Lý Thường Kiệt
11h40m
06:10
• Văn phòng Long Biên
400,000 đ
18 chỗ trống
Vạn Lục Tùng
4.0
• 14 Đánh giá
AC Sleeper VIP 34 chỗ
19:50
• Quảng Trị (Dọc Quốc Lộ 1A)
10h30m
06:20
• 19 Trần Thủ Độ
460,000 đ
Thiên Trung
4.0
• 6 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
05:05
• Quảng Trị
11h10m
16:15
• Bến xe Nước Ngầm
350,000 đ
Nhật Tuấn
3.3
• 9 Đánh giá
AC Sleeper 38 chỗ
17:30
• Văn phòng Đông Hà
11h
04:30
• Văn phòng Hà Nội
250,000 đ
Nhật Tuấn
3.3
• 9 Đánh giá
AC Sleeper 38 chỗ
17:30
• Văn phòng Đông Hà
12h
05:30
• Bến xe Yên Nghĩa
270,000 đ
Tân Kim Chi
4.0
• 31 Đánh giá
AC Sleeper VIP 34 chỗ
23:30
• Quảng Trị (Dọc Quốc Lộ 1A)
7h30m
07:00
• Bến xe Nước Ngầm
410,000 đ
Kim Chi 265
4.3
• 9 Đánh giá
AC Sleeper VIP 34 chỗ
23:15
• Quảng Trị (Dọc Quốc Lộ 1A)
7h30m
06:45
• Bến xe Nước Ngầm
400,000 đ
Việt Nhật
3.6
• 26 Đánh giá
AC Sleeper 44 chỗ
18:00
• Quảng Trị (Dọc Quốc Lộ 1A)
8h30m
02:30
• VP Hà Nội
270,000 đ
Thanh Liễu
0.0
• 0 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
18:00
• Văn phòng Đông Hà
11h
05:00
• 200A Phạm Văn Đồng
300,000 đ
Vạn Lục Tùng
4.0
• 14 Đánh giá
AC Sleeper VIP 34 chỗ
19:50
• Quảng Trị (Dọc Quốc Lộ 1A)
10h45m
06:35
• Ninh Hiệp
460,000 đ
Hoa Hồng
3.3
• 4 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
18:00
• Bến xe Đông Hà
14h
08:00
• Bến xe Nước Ngầm
250,000 đ
Quang Dũng Limousine
0.0
• 0 Đánh giá
AC Sleeper VIP 31 chỗ
17:30
• Văn phòng Đông Hà
11h20m
04:50
• Văn phòng Mỹ Đình
330,000 đ
Hey Travel
4.2
• 6 Đánh giá
AC Sleeper 36 chỗ
19:00
• Văn phòng Đông Hà
12h
07:00
• Văn phòng Hà Nội
280,000 đ
Nhật Tuấn
3.3
• 9 Đánh giá
AC Sleeper VIP 22 chỗ
17:30
• Văn phòng Đông Hà
11h
04:30
• Văn phòng Hà Nội
400,000 đ
Dương Vũ
0.0
• 0 Đánh giá
AC Sleeper 46 chỗ
19:45
• Quảng Trị (Dọc Quốc Lộ 1A)
8h40m
04:25
• Bến xe Nước Ngầm
350,000 đ
Quang Dũng Limousine
0.0
• 0 Đánh giá
AC Sleeper VIP 31 chỗ
17:30
• Văn phòng Đông Hà
11h20m
04:50
• Văn phòng Mỹ Đình
330,000 đ
Quang Dũng Limousine
0.0
• 0 Đánh giá
AC Sleeper VIP 31 chỗ
17:30
• Văn phòng Đông Hà
10h50m
04:20
• Văn phòng Nước Ngầm
330,000 đ
Nhật Tuấn
3.3
• 9 Đánh giá
AC Sleeper VIP 22 chỗ
17:30
• Văn phòng Đông Hà
11h30m
05:00
• Bến xe Yên Nghĩa
420,000 đ
Thông tin tuyến đường Đông Hà đi Hà Nội
Chiều dài tuyến đường
643 km
Thời gian di chuyển
10.6 giờ
Giá vé trung bình
337,200 VNĐ
Số lượng chuyến xe
25 chuyến
Số lượng nhà xe
16 nhà xe
Đặt vé xe khách, xe limousine các hãng xe từ Đông Hà đến Hà Nội
NHÀ XE
GIÁ VÉ
GIỜ CHẠY
Nhật Tuấn
270,000 đ
17h30
Quang Dũng Limousine
330,000 đ
17h30, 17h30
Dương Vũ
350,000 đ
19h45
Thủy Ngân
400,000 đ
18h30
Tuyến đường Đông Hà - Hà Nội dài khoảng 643 km . Trung bình mỗi ngày có khoảng 25 chuyến xe khách chạy tuyến đường này bắt đầu từ 12h30 đến 20h30 bởi 16 nhà xe: Dương Vũ,Dòng Hiền,Hey Travel,Hoa Hồng,Kim Chi 265,Nhật Tuấn,Quang Dũng Limousine,Quang Luyến,Thủy Ngân,Thanh Liễu,Thanh Sơn,Thiên Trung,Tân Kim Chi,Vạn Lục Tùng,Việt Nhật,Vân Khôi Thời gian di chuyển trên chặng khoảng 10.6 giờ.
Đặt vé xe Tết 2020 từ Đông Hà đi Hà Nội
Vé xe tết 2020 từ Đông Hà đi Hà Nội vẫn chưa được công bố. VeXeRe.com sẽ sớm thông báo cho các bạn thông tin vé xe Tết 2020 bao gồm giá vé, lịch trình, ngày giờ bán vé của các hãng xe khách đi tuyến đường Đông Hà - Hà Nội và Hà Nội - Đông Hà ngay khi có thông tin từ các hãng xe.