loading
Vietnam bus ticket > Bus ticket from Lâm Đồng to Đắk Lắk
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
  • States - Cities
    • Hà Nội
    • Quảng Ninh
    • Ninh Bình
    • Đà Nẵng
    • Sài Gòn
  • Districts
    • Sa Pa
    • Vũng Tàu
    • Đà Lạt
    • Nha Trang
    • Phan Thiết
Bộ lọc tìm kiếmXóa lọc
Tiêu chí phổ biến
Giờ đi
00:00
23:59
Giá vé
0 đ
2,000,000 đ
Số chỗ trống
0
100
Nhà xe
Điểm đón
  • Đà Lạt (15)
    • VP Đà Lạt (13)
    • Bến xe liên tỉnh Đà Lạt (2)
  • Đức Trọng (14)
    • Đại Ninh (7)
    • Đức Trọng (7)
  • Bảo Lộc (7)
    • VP Bảo Lộc (7)
  • Di Linh (7)
    • Di Linh (7)
  • Lâm Hà (7)
    • Lâm Hà (7)
  • Đam Rông (4)
    • Phi Liêng (4)
Điểm trả
  • Buôn Ma Thuột (44)
    • Bến xe phía bắc Buôn Ma Thuột (43)
    • VP Buôn Mê (1)
  • Ea H`leo (8)
    • Km 82 (2)
    • Km110 (2)
    • Km92 (2)
    • Chư Phả (1)
    • KM-82 (1)
  • Buôn Hồ (2)
    • Buôn Hồ (2)
Loại ghế / giường
Đánh giá
trở lên (64)
trở lên (73)
trở lên (73)
trở lên (73)

Vé xe từ Lâm Đồng đi Đắk Lắk

: 80 chuyến
Sắp xếp theo:
Thành Công (Lâm Đồng)
4.1
• 7 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
04:00
• VP Bảo Lộc
6h25m
10:25
• Bến xe phía bắc Buôn Ma Thuột
245,000 đ
18 chỗ trống
Thành Công (Lâm Đồng)
4.1
• 7 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
05:00
• VP Bảo Lộc
6h25m
11:25
• Bến xe phía bắc Buôn Ma Thuột
245,000 đ
37 chỗ trống
Thành Công (Lâm Đồng)
4.1
• 7 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
17:00
• VP Bảo Lộc
6h25m
23:25
• Bến xe phía bắc Buôn Ma Thuột
245,000 đ
40 chỗ trống
Thành Công (Lâm Đồng)
4.1
• 7 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
16:00
• VP Bảo Lộc
6h25m
22:25
• Bến xe phía bắc Buôn Ma Thuột
245,000 đ
40 chỗ trống
Thành Công (Lâm Đồng)
4.1
• 7 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
06:00
• VP Bảo Lộc
6h25m
12:25
• Bến xe phía bắc Buôn Ma Thuột
245,000 đ
40 chỗ trống
Thành Công (Lâm Đồng)
4.1
• 7 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
07:20
• Đại Ninh
5h5m
12:25
• Bến xe phía bắc Buôn Ma Thuột
200,000 đ
40 chỗ trống
Thành Công (Lâm Đồng)
4.1
• 7 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
18:45
• Đức Trọng
4h40m
23:25
• Bến xe phía bắc Buôn Ma Thuột
200,000 đ
40 chỗ trống
Thành Công (Lâm Đồng)
4.1
• 7 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
06:45
• Đức Trọng
4h40m
11:25
• Bến xe phía bắc Buôn Ma Thuột
200,000 đ
37 chỗ trống
Thành Công (Lâm Đồng)
4.1
• 7 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
05:40
• Di Linh
5h45m
11:25
• Bến xe phía bắc Buôn Ma Thuột
245,000 đ
37 chỗ trống
Thành Công (Lâm Đồng)
4.1
• 7 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
08:05
• Phi Liêng
3h20m
11:25
• Bến xe phía bắc Buôn Ma Thuột
100,000 đ
37 chỗ trống
Thành Công (Lâm Đồng)
4.1
• 7 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
09:05
• Phi Liêng
3h20m
12:25
• Bến xe phía bắc Buôn Ma Thuột
100,000 đ
40 chỗ trống
Thành Công (Lâm Đồng)
4.1
• 7 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
06:25
• Lâm Hà
4h
10:25
• Bến xe phía bắc Buôn Ma Thuột
150,000 đ
18 chỗ trống
Việt Tân - Đà Lạt
4.3
• 16 Đánh giá
AC Sleeper 44 chỗ
19:00
• Bến xe liên tỉnh Đà Lạt
7h45m
02:45
• Chư Phả
240,000 đ
23 chỗ trống
Thành Công (Lâm Đồng)
4.1
• 7 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
17:20
• Đại Ninh
5h5m
22:25
• Bến xe phía bắc Buôn Ma Thuột
200,000 đ
40 chỗ trống
Thành Công (Lâm Đồng)
4.1
• 7 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
19:05
• Phi Liêng
3h20m
22:25
• Bến xe phía bắc Buôn Ma Thuột
100,000 đ
40 chỗ trống
Thành Công (Lâm Đồng)
4.1
• 7 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
08:25
• Lâm Hà
4h
12:25
• Bến xe phía bắc Buôn Ma Thuột
150,000 đ
40 chỗ trống
Thông báo
Phúc Hải
4.0
• 16 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
17:00
• VP Đà Lạt
6h
23:00
• Bến xe phía bắc Buôn Ma Thuột
160,000 đ
15 chỗ trống
Thành Công (Lâm Đồng)
4.1
• 7 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
04:40
• Di Linh
5h45m
10:25
• Bến xe phía bắc Buôn Ma Thuột
245,000 đ
18 chỗ trống
Việt Tân - Đà Lạt
4.3
• 16 Đánh giá
AC Sleeper 44 chỗ
19:00
• Bến xe liên tỉnh Đà Lạt
7h
02:00
• KM-82
240,000 đ
23 chỗ trống
Thành Công (Lâm Đồng)
4.1
• 7 Đánh giá
AC Sleeper 40 chỗ
18:25
• Lâm Hà
4h
22:25
• Bến xe phía bắc Buôn Ma Thuột
150,000 đ
40 chỗ trống
Thông tin tuyến đường Lâm Đồng đi Đắk Lắk
Chiều dài tuyến đường
226 km
Thời gian di chuyển
5.3 giờ
Giá vé trung bình
188,125 VNĐ
Số lượng chuyến xe
80 chuyến
Số lượng nhà xe
5 nhà xe
Đặt vé xe khách, xe limousine các hãng xe từ Lâm Đồng đến Đắk Lắk
NHÀ XE
GIÁ VÉ
GIỜ CHẠY
Thành Công (Lâm Đồng)
100,000 đ
17h45, 20h05, 05h20, 07h25
Phúc Hải
160,000 đ
07h00, 17h00, 10h00, 13h00
Việt Tân - Đà Lạt
160,000 đ
19h00, 18h00, 05h30
Điền Linh
150,000 đ
05h35
Tuyến đường Lâm Đồng - Đắk Lắk dài khoảng 226 km . Trung bình mỗi ngày có khoảng 80 chuyến xe khách chạy tuyến đường này bắt đầu từ 01h00 đến 19h00 bởi 5 nhà xe: Điền Linh,Phúc Hải,Thành Công (Lâm Đồng),Tường Vi,Việt Tân - Đà Lạt Thời gian di chuyển trên chặng khoảng 5.3 giờ.
Đặt vé xe Tết 2020 từ Lâm Đồng đi Đắk Lắk
Vé xe tết 2020 từ Lâm Đồng đi Đắk Lắk vẫn chưa được công bố. VeXeRe.com sẽ sớm thông báo cho các bạn thông tin vé xe Tết 2020 bao gồm giá vé, lịch trình, ngày giờ bán vé của các hãng xe khách đi tuyến đường Lâm Đồng - Đắk Lắk và Đắk Lắk - Lâm Đồng ngay khi có thông tin từ các hãng xe.